๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 04:39:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืน Kimber sis Pro กำลังแต่งต่อ จะไปแข่งยิงไวครับ  (อ่าน 76628 ครั้ง)
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #180 เมื่อ: กันยายน 02, 2013, 09:06:48 PM »

ปืนสวยมากครับ

ไหว้ ตอนนี้ใช้พกพา ในสนามบ่อย ชักจะซีดๆแล้วครับ  เศร้า ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #181 เมื่อ: กันยายน 05, 2013, 09:58:39 PM »

ปืนสวยมากครับ

ไหว้ ตอนนี้ใช้พกพา ในสนามบ่อย ชักจะซีดๆแล้วครับ  เศร้า ไหว้

ไหว้ ครับ  ลุงคำตื้อ  ขอภาพรีสอร์ทที่ใช้ นอน ด้วย ครับ
ภาพวิว  ทิวทัศน์   เยี่ยม

ไหว้   อุบลราชธานี  ล่าสุดเห็นว่า  ออก  ป 12  สามใบ ครับ  ภายในจังหวัด   เศร้า

เยี่ยม  ครับ 

ไหว้ Cheesy Grin เยี่ยม

ไหว้   ครับ 

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #182 เมื่อ: กันยายน 13, 2013, 08:53:45 PM »

ยิ้มีเลศนัย ไม่ค่อยได้เข้ามา อัพเดท เ่าไรครับ  เศร้า ไหว้

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #183 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 12:51:53 PM »

ยิ้มีเลศนัย ไม่ค่อยได้เข้ามา อัพเดท เ่าไรครับ  เศร้า ไหว้

ไหว้ สวัสดีครับ ป๋า.. Cheesy Grin

จงมีน้ำใจต่อกัน
g21
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #184 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2013, 08:11:41 PM »

ปืนสวยครับ
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #185 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 03:46:52 PM »

เศร้า ไม่ได้อัพเดท ข้อมูลเลย..ตอนนี้ปืนไปราชการที่ ๓ จชต.ยังไม่กลับ ครับ  หลงรัก ไหว้

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #186 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 09:26:49 AM »

ไหว้ คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #187 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 08:44:59 PM »

ตัวนี้น่าสนใจ (ครอบครอง) มากครับ  เยี่ยม
แต่เจอราคา สน.สก. (ของบางร้าน) ทำผมเงิบเลยครับ  ตกใจ  อ๋อย  ไหว้

Pragmatism
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #188 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:11:47 PM »

ตัวนี้น่าสนใจ (ครอบครอง) มากครับ  เยี่ยม
แต่เจอราคา สน.สก. (ของบางร้าน) ทำผมเงิบเลยครับ  ตกใจ  อ๋อย  ไหว้

ไหว้   แพงปล่อยผ่าน ครับ     ยิ้มีเลศนัย

Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #189 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 12:17:34 AM »

ไหว้   แพงปล่อยผ่าน ครับ     ยิ้มีเลศนัย

ใช่ครับ พอทราบราคา (125k) ผมก็บอกขอบคุณกลับไป จบเพียงเท่านั้นครับน้าฯ  Grin

Pragmatism
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #190 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 08:16:48 PM »

ยิ้มีเลศนัย สวัสดีเพื่อน สมช.ที่รักทุกท่านครับ  ปืนกลับจากไปราชการมาแล้วครับ หากมีเวลาจะทดสอบครับ  หลงรัก คิก คิก ไหว้

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #191 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 09:02:52 AM »

ยิ้มีเลศนัย สวัสดีเพื่อน สมช.ที่รักทุกท่านครับ  ปืนกลับจากไปราชการมาแล้วครับ หากมีเวลาจะทดสอบครับ  หลงรัก คิก คิก ไหว้

ไหว้  ราชการลับ   แถวไหนน้อ ครับ

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #192 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 04:40:49 PM »

ไหว้   อุบลราชธานี  ล่าสุดเห็นว่า  ออก  ป 12  สามใบ ครับ  ภายในจังหวัด   เศร้า

ถึงจะภายในจังหวัดก็ต้องตั้งคณะกรรมการนะโย  เศร้า

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #193 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 09:13:20 PM »

ถึงจะภายในจังหวัดก็ต้องตั้งคณะกรรมการนะโย  เศร้า

ไหว้ ครับ   อดีตเคยขอผม 1  ใน  5  สมัยนายสุรพล   XXXXX
ผมขอขนาด  .45  ไป
โดนคณะกรรมการพิจารณาว่า   ยังไม่มีความจำเป็นเพียง    เลยไม่ผ่านเรื่อง ครับ

ปัจจุบันมี  ป4  พอครับ

ไหว้ ลุงคำด้วย   น้ำท่วมดอยม๋งยัง    คิก คิก

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #194 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 07:29:02 PM »

ผมซื้อคิมเบอร์โครงการมาเมื่อประมาณสองปีที่แล้ว ราคาอยู่ที่แปดสิบกว่า ๆ ในขณะที่ราคาหน้าร้านแสนสอง

ประมาณสองเดือนที่แล้วไปรับ ป. 4 พร้อมกันกับ จนท. สองนายร้านเดียวกัน ราคาโครงการถ้าผมจำตัวเลขไม่ผิดอยู่ที่แสนสองครับโย  อ๋อย

ไปไวจัง ตอนนี้หันมายิงแต่ .22 เพราะกระสุนหายากไม่พอมีอัพราคาขึ้นจาก สองร้อยห้า หรือสองร้อยแปด ขึ้นมาเป็นสามร้อยสามสิบ  Grin

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14
  พิมพ์