๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:49:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืน Kimber sis Pro กำลังแต่งต่อ จะไปแข่งยิงไวครับ  (อ่าน 76638 ครั้ง)
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 09:47:56 PM »

บ้านใคร  คุณเครือวัลย์   เศร้า ไหว้ Angry Angry Angry
ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ  คิก คิก  แต่ผมเลียนแบบเบอร์โทรร้านปืนสิงห์ทอง มันเท่ห์ดี เลยบอกมั่วๆไป ขำก๊าก หลงรัก หลงรัก
มีปืนหลายๆขนาดๆมารวมกันเป็นเบอร์โทรไล่ตั้งแต่ .22 9 38 357 แต่เบอร์โทรที่มั่วบอกไปเพิ่ม M16และ M79  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 10:00:45 AM »

บ้านใคร  คุณเครือวัลย์   เศร้า ไหว้ Angry Angry Angry
ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ  คิก คิก  แต่ผมเลียนแบบเบอร์โทรร้านปืนสิงห์ทอง มันเท่ห์ดี เลยบอกมั่วๆไป ขำก๊าก หลงรัก หลงรัก
มีปืนหลายๆขนาดๆมารวมกันเป็นเบอร์โทรไล่ตั้งแต่ .22 9 38 357 แต่เบอร์โทรที่มั่วบอกไปเพิ่ม M16และ M79  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

มิน่า   แบร่ แบร่

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
mongn
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 05:30:19 PM »

ปืนดีครับ
tapee29
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 07:52:24 PM »

แม่น..สวยมากครับ..ยินดีกับปืนใหม่ครับ Smiley
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 10:17:19 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ปืนดีครับ
แม่น..สวยมากครับ..ยินดีกับปืนใหม่ครับ Smiley
ขอบคุณครับ ไหว้ ตอนนี้ลด นน.ไกลงแล้วยิงดีขึ้นครับ ไม่มีแจม กลุ่มแน่นขึ้นครับ ไหว้ เยี่ยม

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 10:07:38 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ปืนดีครับ
ขอบคุณครับ ไหว้ ตอนนี้ลด นน.ไกลงแล้วยิงดีขึ้นครับ ไม่มีแจม กลุ่มแน่นขึ้นครับ ไหว้ เยี่ยม

ไม่เชื่อ    คิก คิก
ไม่มีภาพ ยืนยัน   ขำก๊าก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
โจเตี๊ยว
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:33:43 AM »

สุดยอดครับ  Cheesy Wink

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:41:16 PM »

ไหว้ มันเป็นปืนต่อสู้ป้องกันตัว ยิงได้ขนาดนี้พอใจแล้ว เยี่ยม พี่ก็ยังหน้าด้านเอามาลง อายมืออาชีพเขาจัง คิก คิก
   รอแบร์ เข้ามาประมาณ กันยานี้ ค่อยนำมาทดสอบกันอีกรอบดีกว่า แต่รู้สึกว่ามันเป็นปืนต่อสู้ป้องกันตัวอีกแล้วล่ะ่ แบร่

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 09:15:47 PM »

หลังจาก ลด นน.ไกลงเหลือประมาณ ๓ ปอนด์วันนี้ฝนหยุดตก แดดออกตอนบ่ายห้าโมงผมไปยิง
กลุ่มพอใช้ แดดมันแยงตา ยุงก็เยอะ พยายามจะยิงปั้นเอ็กซ์ ในระยะ ๑๐ เมตร กระสุน บูลเล็ตฯ จำนวน ๕-๑๐นัด คิก คิก

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 09:20:17 PM »

คิก คิก จากนั้นลองยิงกระสุน ๑๐นัด ในระยะ ๑๐ เมตร กลุ่มแน่นขึ้น แต่มีหลุดออกมานัดหนึ่ง ขำก๊าก

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2010, 10:42:55 PM »

โอ้ .. ตกใจ  เยี่ยมจริง ๆ  ปืนดีฝีมือเยี่ยม  วันที่ 11 - 12 กย. 53  เชิญมารับถ้วยกลับบ้านด้วยครับ ...  Grin
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:44:52 AM »

โอ้ .. ตกใจ  เยี่ยมจริง ๆ  ปืนดีฝีมือเยี่ยม  วันที่ 11 - 12 กย. 53  เชิญมารับถ้วยกลับบ้านด้วยครับ ...  Grin

ขอบคุณมากๆพี่  ผมต้องให้เครดิตพี่มากๆครับ ไหว้ ถ้าไม่ได้พี่ลด นน.ไกลงให้คงยิงได้ไม่ขนาดนี่ กะว่าจะเน้นๆให้เท่ารูจิ๊กุ่ง( จิ้งหรีด รึปล่าว?)
กลับยิงได้เท่ารูแย้ แถมมีปล่องหายใจอีก ๑ รูแยกออกมา ขำก๊าก เอาไว้ว่างๆจะลงไปข้างล่าง ช่วงนี้งานเข้ามีกิจกรรมเยอะ ต้องเตรียมการงานด้าน
ปลูกป่า สร้างฝาย บริจาคโลหิต วันแม่ ๑๒ ส.ค.ที่จะถึงนี้ครับพี่  ศุกร์ที่ผ่านมา น้ำป่าก็ท่วม บ.น้ำรีอีก กระดิกไปใหนไมาได้เลย ลงไปโทรหาครับพี่ ไหว้

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 07:18:14 PM »

คิก คิก จากนั้นลองยิงกระสุน ๑๐นัด ในระยะ ๑๐ เมตร กลุ่มแน่นขึ้น แต่มีหลุดออกมานัดหนึ่ง ขำก๊าก

ไม่น่าเชื่อสายตา   เยี่ยม
ถ้าไม่มีหลุดอีกนัดหนึ่ง    เราจะหาว่าท่าน  ยืนจ่อยิง   คัก ๆๆ    คิก คิก
รอดตัวไป   ขำก๊าก

Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 12:00:20 PM »

ไหว้ ไหว้...เห็นฝีมือแล้วยอมรับในฝีมือครับผม...แต่เห็นสนามยิงปืนแล้วยังเสียวๆๆอยู่ครับพี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..แล้วพี่โยฯไม่เอาผลงาน เจ้า เอชดี 2 มาลงมั่งหละพี่หรือว่านอนในถุงเฉยๆๆ...สงสัยจะเก็บไว้ขายต่อ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 09:31:29 PM »

ไหว้ ไหว้...เห็นฝีมือแล้วยอมรับในฝีมือครับผม...แต่เห็นสนามยิงปืนแล้วยังเสียวๆๆอยู่ครับพี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..แล้วพี่โยฯไม่เอาผลงาน เจ้า เอชดี 2 มาลงมั่งหละพี่หรือว่านอนในถุงเฉยๆๆ...สงสัยจะเก็บไว้ขายต่อ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โชว์จนเขาเอือมแล้วครับ
รอชม  ปี้เขายิงฮื้อเบิ่งดีกว่า 

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์