๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 04:58:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืน Kimber sis Pro กำลังแต่งต่อ จะไปแข่งยิงไวครับ  (อ่าน 76639 ครั้ง)
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 02:58:37 PM »

ยินดีด้วยครับท่าน ที่ได้ของเล่นใหม่ที่ถูกใจ  ปืนสวยยิงแม่นเยี่ยมทั้งปืนและคนยิงครับ ....  เยี่ยม
เดี๋ยวว่างๆหลังจากที่พี่ ลด นน.ไกลงให้แล้ว จะลองยิงปราณีตดูครับพี่
แต่กลัวกลุ่มจะออกมาแน่น จนไม่กล้าเอามาลง เดี๋ยวตาโย.ยิงเป็ดจะมาตามแซวอีก ยิ้มีเลศนัย

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 08:51:52 PM »

ขำก๊าก  ...  เข้ามารอชมครับ   ตอนนี้น้ำท้วมเอาให้เท่ารูจิ้งกุ่งเลย ....   Grin

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 02:54:46 PM »

ขำก๊าก  ...  เข้ามารอชมครับ   ตอนนี้น้ำท้วมเอาให้เท่ารูจิ้งกุ่งเลย ....   Grin
เพิ่งกลับมาถึงบนดอยครับพี่ ว่าแต่เทปกาว 3Mพี่คงได้รับแล้วนะครับ
บ่ายนี้แวะเข้ามาดูสนามแล้ว ฝนตกน้ำเจิ่งนอง ไปหมดเลย ไม่กล้าอยู่
นาน กลัวตัวทากดูดเลือด มันคงออกจากที่จำศีล ได้น้ำฝนแล้วคงหิวโซ
เอาไว้วันไหนอากาศเปิด จะลองไปลองดูครับ ถ้าวันไหนมีก้อนเมฆหน่อย
ก็ดีครับ แดดไม่จัดมาก จะยิงได้ดีมากๆมาตอนช้าหรือเย็นมากก็ไม่ได้
สนามชั่วคราวที่ผมไปยิงมันเป็นแนวสนามบินเก่า ขนานทิศ N/S เลยครับ
คงจะเป็น พวก L.19 และ ฮ. แดดก็แยงตา รวมทั้งแมงคุ้น ยุง ก็เยอะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 02:56:35 PM »

ยินดีด้วยครับท่าน ที่ได้ของเล่นใหม่ที่ถูกใจ  ปืนสวยยิงแม่นเยี่ยมทั้งปืนและคนยิงครับ ....  เยี่ยม
เดี๋ยวว่างๆหลังจากที่พี่ ลด นน.ไกลงให้แล้ว จะลองยิงปราณีตดูครับพี่
แต่กลัวกลุ่มจะออกมาแน่น จนไม่กล้าเอามาลง เดี๋ยวตาโย.ยิงเป็ดจะมาตามแซวอีก ยิ้มีเลศนัย

จัดให้  ว่าจะไม่แล้ว นะ   คิก คิก

ทำไมไม่ใส่ ชุดทำงานไป ครับ   คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 02:57:43 PM »

คิก คิก คิก คิก ไหว้

โย ยิงเป็ด, border man และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 02:59:18 PM »

border man, โย ยิงเป็ด และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
 ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 03:09:20 PM »

border man, โย ยิงเป็ด และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เปลี่ยนกันยิง  มั้ย อ้าย 
ผมยิงแล้วเป้นแบบนี้ ครับ    เยี่ยม

ยิงเร็ว  7   เมตร    คิก คิก

ขวดนี้ฉลอง  นะ   เยี่ยม

prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 04:48:27 PM »

อิจฉาแล้ว .. สวย ๆ  ทั้งนั้นเลยครับ  S 80  ตกไปเลย ...  เศร้า

ต้องขอบคุณท่าน border man  ที่มีของมาฝาก .. เกรงใจครับ ...  Grin

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 07:56:40 PM »

อิจฉาแล้ว .. สวย ๆ  ทั้งนั้นเลยครับ  S 80  ตกไปเลย ...  เศร้า

ต้องขอบคุณท่าน border man  ที่มีของมาฝาก .. เกรงใจครับ ...  Grin

ไม่เป็นไรครับพี่ หากมีการฝึก อบรมยิงปืน ที่หน่วยงานอื่นๆมาขอความอนุเคราะห์ ก็บอกมาได้เลยครับ
ไม่ต้องเกรงใจ ถ้าไม่ติดงานจำเป็นจริงๆจะลงไปช่วยครับ เผื่่่อจะได้กิ๊ก เอ้ย...เพื่อนๆสมาชิกเพิ่มขึ้นครับ ยิ้มีเลศนัย

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 08:05:09 PM »

ผมยิงแล้วเป้นแบบนี้ ครับ    เยี่ยม  มีเวลามาแอ่วงานแข่งเรือ โทรหาได้เลยครับ จะพามายิงปืนสนามบนดอย น้ำลายหก

ยิงเร็ว  7   เมตร    คิก คิก แค่นี้ก็เต็มแล้ว มันไม่ใช่ปืนยิงเป้า แบร่

ขวดนี้ฉลอง  นะ   เยี่ยม  อยากดื่มมั่ง รอออกพรรษาก่อนนะ น้ำลายหก

[/quote]

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 08:27:16 PM »

ขำก๊าก  ...  เข้ามารอชมครับ   ตอนนี้น้ำท้วมเอาให้เท่ารูจิ้งกุ่งเลย ....   Grin

ขำก๊าก  น้ำท่วมสนามครับ อดยิงเลย งอน

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 08:58:10 PM »

ผมยิงแล้วเป้นแบบนี้ ครับ    เยี่ยม  มีเวลามาแอ่วงานแข่งเรือ โทรหาได้เลยครับ จะพามายิงปืนสนามบนดอย น้ำลายหก

แข่งเรือที่ไหน   สนามทุ่น  ไม่ไป นะ ครับ   เศร้า

เบอร์โทรพี่  ขอยาก จริงๆ    ไหว้
ผมขอเบอร์ สาว ๆ ยังไว  กว่า  อีก
ญะยาก จริง  ปี้ เอ๊ย    ขำก๊าก

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 08:33:00 AM »

แข่งเรือที่ไหน  สนามทุ่น  ไม่ไป นะ ครับ   เศร้า
เบอร์โทรพี่  ขอยาก จริงๆ    ไหว้
ผมขอเบอร์ สาว ๆ ยังไว  กว่า  อีก
ญะยาก จริง  ปี้ เอ๊ย    ขำก๊าก

มาตามนี้เลยครับ คำขวัญประจำจังหวัด แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ ดินแดนส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
ถ้าจะขึ้นมาแอ่วหาปี้อ้าย  คำขวัญประจำอำเภอ...ฝนตกดินสไลด์.......ไฟดับ........โทรศัพท์เสีย....... เมียบ่น.. คิก คิก ยิ้มีเลศนัย
 หลงรัก เบอร์โทร์ 022-9-11-16-79  ขำก๊าก

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 08:30:42 PM »

แข่งเรือที่ไหน  สนามทุ่น  ไม่ไป นะ ครับ   เศร้า
ญะยาก จริง  ปี้ เอ๊ย    ขำก๊าก

มาตามนี้เลยครับ คำขวัญประจำจังหวัด แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ ดินแดนส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
ถ้าจะขึ้นมาแอ่วหาปี้อ้าย  คำขวัญประจำอำเภอ...ฝนตกดินสไลด์.......ไฟดับ........โทรศัพท์เสีย....... เมียบ่น.. คิก คิก ยิ้มีเลศนัย
 หลงรัก เบอร์โทร์ 022-9-11-16-79  ขำก๊าก

บ้านใคร  คุณเครือวัลย์   เศร้า ไหว้ Angry Angry Angry

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 12:11:00 PM »

ผมยิงแล้วเป้นแบบนี้ ครับ    เยี่ยม

ยิงเร็ว  7   เมตร    คิก คิก

ขวดนี้ฉลอง  นะ   เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
         น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 14
  พิมพ์