๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:45:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบปืน Kimber sis Pro กำลังแต่งต่อ จะไปแข่งยิงไวครับ  (อ่าน 76668 ครั้ง)
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #135 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 05:56:19 PM »

เยี่ยม ไปสนามก็โล่งดี ทหารอากาศเพียบ  ขำก๊าก ผมไปยิงตอนบ่ายๆ อากาศร้อนมากๆ ลองยิงเร่งมือเดียวจับเวลาดู ตามที่แข่งอาวุโส มีกระโดดมา ๑ นัด  คิก คิก ไหว้

ป๋านี่เหลือร้ายเลยจริงๆ แกล้งยิงให้หลุดออกมา ๑ เม็ด ซะงั้น +๑(๕๐).. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
ตาเยื้อน
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #136 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 08:48:13 PM »

อยากได้คิมเบอร์มั่ง แต่งบน้อย

สู้กับปืน ต้องมีปืน ยืนกระหน่ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 06:32:56 PM »

แอบมานั่งเล่นตอนเจ้าของบ้านไม่อยู่..อิ..อิ.. Cheesy Grin ไหว้

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 12:48:42 PM »

เห็นมีรุ่นนี้ค้างสต็อกโผล่มาที่ จว.พล.เหมือนกันครับ ลองติดต่อดู +1ครับ
แอบมานั่งเล่นตอนเจ้าของบ้านไม่อยู่..อิ..อิ.. Cheesy Grin ไหว้
ผมอยู่บนดอยครับช่วงนี่ ติดงานหลายอย่างครับ เน็ตเสียบ่อยมากๆ ไฟดับบ้าง ว่างๆมาคุยใหม่ครับ +1ครับ

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 09:29:32 PM »

ผมอยู่บนดอยครับช่วงนี่ ติดงานหลายอย่างครับ เน็ตเสียบ่อยมากๆ ไฟดับบ้าง ว่างๆมาคุยใหม่ครับ +1ครับ

ทอนคืนครับ ป๋า..+๑(๕๑).. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

น้oงฟoร์ด
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 06:48:55 PM »

สวยมากเลยครับพี่ ^^ อยากได้จัง ผมไม่แน่ใจว่าเหมือนเคยได้ยินว่าเขาผลิตแล้วหรือว่ายังไงอะครับช่วยบอกด้วยนะครับผมยังมือใหม่อยู่
ขอบคุณมากครับ ^^
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 08:41:45 PM »

สวยมากเลยครับพี่ ^^ อยากได้จัง ผมไม่แน่ใจว่าเหมือนเคยได้ยินว่าเขาผลิตแล้วหรือว่ายังไงอะครับช่วยบอกด้วยนะครับผมยังมือใหม่อยู่
ขอบคุณมากครับ ^^
  หลงรัก เมือ เดือนกว่าๆ เห็นมาโผล่ มาที่ร้านปืน จว.พล.ลองติดต่อดูครับ  ไหว้

ทอนคืนครับ ป๋า..+๑(๕๑).. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้
หลงรัก ไม่ค่อยได้มาเยี่ยมเลยครับ ฝนตก เน็ตล่มบ่อยมาก เศร้า ไหว้

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 09:10:50 PM »

หลงรัก เมือ เดือนกว่าๆ เห็นมาโผล่ มาที่ร้านปืน จว.พล.ลองติดต่อดูครับ  ไหว้

หลงรัก ไม่ค่อยได้มาเยี่ยมเลยครับ ฝนตก เน็ตล่มบ่อยมาก เศร้า ไหว้

รับทราบครับ ป๋า.. ผมไปหลังวังฯมาเมื่อ ๗ พ.ค. ๕๕  ไปเห็น kimber Desert Warrior ผิว Kimber Pro II สีทรายออกเขียวเกิดกิเลสเลยครับป๋า..+๑(๕๒) Cheesy Grin ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #143 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2012, 03:36:22 PM »

ไหว้ Cheesy Grin ไหว้

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #144 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 01:55:36 PM »

เห็นมีรุ่นนี้ค้างสต็อกโผล่มาที่ จว.พล.เหมือนกันครับ ลองติดต่อดู +1ครับ

ไหว้ คิก คิก   เป้านี้ไปทุกเวบ น้อ   ยิ้มีเลศนัย

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #145 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 06:11:04 AM »

ครับ  ขำก๊าก ว่างๆจะทดสอบจับเวลาดูใหม่ รอไกอีกตัวหนึ่ง กำลังสั่งครับ  เยี่ยม ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 04:35:01 PM »

ครับ  ขำก๊าก ว่างๆจะทดสอบจับเวลาดูใหม่ รอไกอีกตัวหนึ่ง กำลังสั่งครับ  เยี่ยม ไหว้

ขอบคุณครับ ป๋า +๑(๕๔).. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 12:55:18 PM »

คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #148 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 08:54:21 PM »

แวะมานั่งเล่นครับผม.. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #149 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 04:00:29 PM »

งอน ว่าจะถ่ายคลิปโชว์หน่อย เจอสปริงค์ล้า ขัดลำตลอด เซ็งเลยครับ  อ๋อย ไหว้

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 14
  พิมพ์