๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:26:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังสนใจ COLT .22 กระบอกนี้ครับขอข้อมูลด้วยครับ  (อ่าน 4261 ครั้ง)
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 08:23:12 AM »

กำลังสนใจ COLT .22 กระบอกนี้ครับขอข้อมูลด้วยครับ ไหว้ ไหว้

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 08:29:01 AM »

ข้อมูลเพิ่ม ดูที่  http://www.coltautos.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2010, 08:36:09 AM โดย ผณิศวร รักเมืองไทย**รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 10:28:48 AM »

ไม่เห็นในตลาดปืนบ้านเรานานเหมือนกันนะครับตัวนี้... ราคาไม่รู้จะน่าคบหาหรือเปล่า ส่วนมากจะไปเล่นรูเกอร์ กับชุดคอนเวอร์ชั่น กันมากกว่า... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
npnett
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 11:14:24 AM »

ไม่เห็นในตลาดปืนบ้านเรานานเหมือนกันนะครับตัวนี้... ราคาไม่รู้จะน่าคบหาหรือเปล่า ส่วนมากจะไปเล่นรูเกอร์ กับชุดคอนเวอร์ชั่น กันมากกว่า... Grin
  ที่ไม่เห็นเพราะโคลท์เลิกผลิตนานแลัวน่ะครับ  ทั้งตัวเต็มและชุดคอนเวอร์ชั่น
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 03:34:47 PM »

อยากทราบว่า แพงใหม ตัวมันใหญ่เหมือน1911 หรือเปล่าหรือใหญ่แค่ใหนครับ

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หินเหล็กไฟ
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 03:36:16 PM »

ข้อมูลเพิ่ม ดูที่  http://www.coltautos.com

ขอบพระคุณท่านอาจารย์ครับ แต่ผมอ่อนภาษานี้อย่างมากครับ ไหว้ Grin

juju17156
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 04:44:13 PM »

กำลังสนใจ COLT .22 กระบอกนี้ครับขอข้อมูลด้วยครับ ไหว้ ไหว้

เหมือน1911เลย อันนี้ซื้อแบบเป็น.22เลย หรือ ต้องซื้ออุปกรณ์มาแต่งอีกครับ
สวยมากครับ
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 06:20:30 PM »

ปืนสะสมครับ เรื่องราคาไม่ต้องพูดถึง... คือผู้ที่เป็นเจ้าของมักจัดอยู่ในประเภท... เงินไม่ใช่ข้อพิจารณาถ้าต้องการซะอย่าง

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
jujuhon
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 09:56:47 AM »

ผมก็สนใจอยู่เหมือนกันวันก่อนให้พี่สมชายฮาหารูปให้ดูครั้งหนึ่งแล้วถามราคาแล้วยังตกใจเลยครับแต่อยากได้   เห็นพี่เค้าบอกว่าปลายปีจะเข้ามาไม่ใช่หรือครับแต่ไม่ใช่  โคลท์  ผลิต  ผมยอมขาย   F  ไปแล้วนะนี่(มอเตอร์ไซร์วิบาก  yamaha   yzf  250 ปี 2005ขายไป  1xxxxx )ถ้าเข้าโครงการก็ดีนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เศร้า

ราชสีห์  ผู้ภักดีต่อแผ่นดิน(เกิด)ศิษย์เจ้าแม่มุกจันรุ่นที่สาม
Sungnoen
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 46

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:24:09 AM »

ผมก็สนใจอยู่เหมือนกันวันก่อนให้พี่สมชายฮาหารูปให้ดูครั้งหนึ่งแล้วถามราคาแล้วยังตกใจเลยครับแต่อยากได้   เห็นพี่เค้าบอกว่าปลายปีจะเข้ามาไม่ใช่หรือครับแต่ไม่ใช่  โคลท์  ผลิต  ผมยอมขาย   F  ไปแล้วนะนี่(มอเตอร์ไซร์วิบาก  yamaha   yzf  250 ปี 2005ขายไป  1xxxxx )ถ้าเข้าโครงการก็ดีนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เศร้า

อือ...แปลงสินทรัพย์เป็นทุน

แสคงว่าชอบมาก  หลงรัก
jujuhon
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:09:59 PM »

ผมก็สนใจอยู่เหมือนกันวันก่อนให้พี่สมชายฮาหารูปให้ดูครั้งหนึ่งแล้วถามราคาแล้วยังตกใจเลยครับแต่อยากได้   เห็นพี่เค้าบอกว่าปลายปีจะเข้ามาไม่ใช่หรือครับแต่ไม่ใช่  โคลท์  ผลิต  ผมยอมขาย   F  ไปแล้วนะนี่(มอเตอร์ไซร์วิบาก  yamaha   yzf  250 ปี 2005ขายไป  1xxxxx )ถ้าเข้าโครงการก็ดีนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เศร้า

แสคงว่าชอบมาก  หลงรัก  นีเป็นกระบอกในดวงใจเลยครับส่วนรถเขาเล่นตามปีของผมปี  2005  ขายได้ 1xxxxx  ก็บุญแล้วครับแต่ถ้าปืนยิ่งเก่า(เก๋า) ยิ่งแพงนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้ถ้าเป็นอย่างที่พี่สมชายฮาบอกภาวนาให้เข้าโครงการเถอะครับเงินเหลือจะได้ซื่อ F  มาขี่อีก  ผมชอบเก็บเก่าครับตอนนี้มี  6กระบอกแล้วครับแกะกล่อง  2ครับ  ซื่อต่อจากตำรวจที่เกษียรอายุ  4กระบอกครับ  มี357  38ซุปเปอร์  .38 สเปเชีรย์    เรมิงตั้น  870
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2010, 10:20:20 PM โดย jujuhon » บันทึกการเข้า

ราชสีห์  ผู้ภักดีต่อแผ่นดิน(เกิด)ศิษย์เจ้าแม่มุกจันรุ่นที่สาม
Sungnoen
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 46

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 01:47:25 AM »

แสคงว่าชอบมาก  หลงรัก  นีเป็นกระบอกในดวงใจเลยครับส่วนรถเขาเล่นตามปีของผมปี  2005  ขายได้ 1xxxxx  ก็บุญแล้วครับแต่ถ้าปืนยิ่งเก่า(เก๋า) ยิ่งแพงนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้ถ้าเป็นอย่างที่พี่สมชายฮาบอกภาวนาให้เข้าโครงการเถอะครับเงินเหลือจะได้ซื่อ F  มาขี่อีก  ผมชอบเก็บเก่าครับตอนนี้มี  6กระบอกแล้วครับแกะกล่อง  2ครับ  ซื่อต่อจากตำรวจที่เกษียรอายุ  4กระบอกครับ  มี357  38ซุปเปอร์  .38 สเปเชีรย์    เรมิงตั้น  870

ตัวบนนะครับ  ตัวลายไทยไม่เอา  ถ้าได้ข้อมูลแล้วมาโพสบอกด้วยนะครับ ผมก็สนใจเพนาะปกติผมก็ชอบโคล์ทอยู่แล้ว  แต่คงหมดสิทธิ์
ผมชอบโคล์ทครับ แต่ไม่มีโคล์ทซักอัน  สู้ไม่ไหว
หน้า: [1]
  พิมพ์