๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 01:56:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กลุ้มใจหมอดูทัก...ดวงตก...ชะตาขาด...ถึงฆาต.....?  (อ่าน 11921 ครั้ง)
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 06:57:37 PM »

สะเดาะเคราะห์ผมสัก200 จะได้เคี้ยวเนื้อแดดเดียวให้ติดฟันเล่น....

น้าซับ ลบหลู่ ครับ               ต้องแก้ กรรมครับ  แล้วชีวิตจะดีขึ้นครับ  
 วิธีแก้ไม่ยากครับ  ต้องบริจาคเงินให้เด็กกำพร้า  ซัก2000 บาท แต่ไม่ต้องยุ่งยาก ครับโอนมาเดี๋ยวผมจัดการให้ครับ
พอดี แถวนี้มีเด็กกำพร้าอยู่ 2คน ครับ ไม่มีพ่อ มีแต่แม่ ครับ  แม่เค้าเป็นนักร้องอยู่ครับ เดี๋ยวผมจะเอาไปบริจาคให้ ช่วยเด็ก กำพร้า ครับ คิก คิก
บังมีแผน คิก คิก

ผมบริสุทธิ์ ใจ ครับ ผม    ตัดแล้วครับ กิเลส      เหลือแต่    ตัณหา ครับ Grin Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 07:46:09 PM »

สะเดาะเคราะห์ผมสัก200 จะได้เคี้ยวเนื้อแดดเดียวให้ติดฟันเล่น....

น้าซับ ลบหลู่ ครับ               ต้องแก้ กรรมครับ  แล้วชีวิตจะดีขึ้นครับ  
 วิธีแก้ไม่ยากครับ  ต้องบริจาคเงินให้เด็กกำพร้า  ซัก2000 บาท แต่ไม่ต้องยุ่งยาก ครับโอนมาเดี๋ยวผมจัดการให้ครับ
พอดี แถวนี้มีเด็กกำพร้าอยู่ 2คน ครับ ไม่มีพ่อ มีแต่แม่ ครับ  แม่เค้าเป็นนักร้องอยู่ครับ เดี๋ยวผมจะเอาไปบริจาคให้ ช่วยเด็ก กำพร้า ครับ คิก คิก
บังมีแผน คิก คิก

ผมบริสุทธิ์ ใจ ครับ ผม    ตัดแล้วครับ กิเลส      เหลือแต่    ตัณหา ครับ Grin Grin

กิเลสตัณหา   คิก คิก ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 09:45:06 PM »

ได้เลยจ้าพ่อหมอ  ว่าแต่ว่าจะให้รอนานเหมือนคราวที่แล้วไม่เอานะจ๊ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
แสนสุข
Hero Member

คะแนน 171

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2010, 06:03:53 PM »

มีสติครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์