๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 12:50:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การอบรมยิงปืนชั้นสูง รด. รุ่นที่ 12  (อ่าน 3388 ครั้ง)
jim
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2005, 12:17:16 AM »

ควรจัดทำเป็น วีซีดี ไปร่วมฝึกภาคสนามได้เมื่อไร คุณ golf
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2005, 12:30:06 AM »

Grinมี ครับเป็นรุ่น10 เก่า ใช้แผนการฝึกเดียวกัน ไปร่วมฝึกด้วย ต้องถาม ป๋าสมศักดิ์ ครับ แจ้ง ยอดที่พักกับค่า อาหาร ส่วนใหญ่ ศิษย์เก่า ก็ไปครับ แต่หากไม่เคยเรียนมา น่า จะไม่สะดวก นะ ครับ ไปสังเกตุการณได้ ครับ จะร่วมยิงก็ไม่น่า จะเป็นไร ขออนุญาต เสธดุลย์ ก็ได้ ครับ Grin

jim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2005, 11:53:42 PM »

เคยเป็นศิษย์เก่าครับ ก็หลายปีแล้ว   7 ปี เห็นจะได้  thank you
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2005, 01:58:48 AM »

Grin Grin Grinนั้น ไป ได้เลย ครับ นั่งรถรร.ไป ก็ได้ ครับ Grin Grin หลงรัก

golf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2005, 12:59:36 AM »

เคยเป็นศิษย์เก่าครับ ก็หลายปีแล้ว 7 ปี เห็นจะได้ thank you
ตกลงได้ไปหรือเป่าครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์