๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 01:48:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 470224 ครั้ง)
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #705 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 11:21:07 AM »

ไหว้ ผมบ่ได้ไปครับ ติดธุระกิจ เกี่ยวกับ ศาสนาครับ  (ส่องพระ)   คิก คิก คิก คิก
  ส่องแต่พระเด้อท่านโจ  อย่าไปส่องซีนำหละ ระว้งสิถืกด้ามเสียมพุยุเฮือนเด้.....55555555555555555555555555555
ชีซ่ำน้อยกะพอส่องอยู่ดอกลุงโฮ  หลบดีไเอาด้ามเสียมกะดาย
   ไหว้ คิก คิกส่องสื่อๆกะยังไคเด้เนาะ อย่าสุพาไปรีสอร์ท โอ๊ะ ไปสนามยิงปืนนำ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

jo1519
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #706 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 11:32:48 AM »

ไหว้ ผมบ่ได้ไปครับ ติดธุระกิจ เกี่ยวกับ ศาสนาครับ  (ส่องพระ)   คิก คิก คิก คิก
  ส่องแต่พระเด้อท่านโจ  อย่าไปส่องซีนำหละ ระว้งสิถืกด้ามเสียมพุยุเฮือนเด้.....55555555555555555555555555555
ชีซ่ำน้อยกะพอส่องอยู่ดอกลุงโฮ  หลบดีไเอาด้ามเสียมกะดาย
   ไหว้ คิก คิกส่องสื่อๆกะยังไคเด้เนาะ อย่าสุพาไปรีสอร์ท โอ๊ะ ไปสนามยิงปืนนำ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากส่องอยู่ครับ ชีนะ  ว่าซิพาลุงโฮ นี่หล่ะ ไปเบิ่งนำกัน  เห็นว่าเป็นเซียนชีบ่แมนบ่ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #707 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 11:35:18 AM »

... อยากได่ เหรียญ พระธาตุพนม เด้ .......................... เคยได่มาตะน้อย ๆ ตั้งแต่ตอนพระธาตุล้ม ... กะ บ่ เคยไปอีกเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #708 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 11:41:37 AM »

อยากส่องอยู่ครับ ชีนะ  ว่าซิพาลุงโฮ นี่หล่ะ ไปเบิ่งนำกัน  เห็นว่าเป็นเซียนชีบ่แมนบ่ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
  ผมเบิ่งได้แต่ซีแท้ กับซีเก้ท่อนั้นครับ อย่างอื่นบ่เป๋น ผู้ที่ให้คำตอบกระจ่างสุดๆ  คือหนุมภูไทครับ ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่
... อยากได่ เหรียญ พระธาตุพนม เด้ .......................... เคยได่มาตะน้อย ๆ ตั้งแต่ตอนพระธาตุล้ม ... กะ บ่ เคยไปอีกเลย ...  Cheesy Cheesy Cheesy
[/color]   ไหว้  คิก คิกอยากได้กะพอมีให้อยู่ครับ กับท่านโจ แต่ต้องมาเอาอยู่สนาม 236 เด้อครับ คิก คิก ไหว้

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #709 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 01:21:13 PM »

เว้าไปครับ ผมเลิกเป็นแต่โดนแล้ว ตั้งแต่เกือบถืกสาก แม่บ้านพู้นละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จนใจเหมิดตัวกะมีองค์เดียวเลี่ยมทองขึ้นคอแล้ว  แต่ของแท้ มีอยู่นำท่านโจเด้อครับ  เพิ้นเซียนพระ  ส่วนลุงโฮ เซียนชีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #710 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 01:22:32 PM »

สวัสดีครับ อ. ไหว้

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #711 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 01:32:10 PM »

สวัสดีครับ อ. ไหว้
สวัสดีคือกันครับ อาวกล้วย  ได้หยังกินเที่ยงน้อมื้อนี้ 

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #712 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 02:04:39 PM »

เว้าไปครับ ผมเลิกเป็นแต่โดนแล้ว ตั้งแต่เกือบถืกสาก แม่บ้านพู้นละ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จนใจเหมิดตัวกะมีองค์เดียวเลี่ยมทองขึ้นคอแล้ว  แต่ของแท้ มีอยู่นำท่านโจเด้อครับ  เพิ้นเซียนพระ  ส่วนลุงโฮ เซียนชีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
   ไหว้ ไหว้ ตั้งให้หมู่เป๋นนั่นเป๋นนี่ดีแท้ดอกเผิ่น บาดเจ้าของฮั่นหนา.... ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก เป๋นเซียนหยังหละครับ ขำก๊าก แบร่ แบร่

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #713 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:29:26 PM »

จนใจเหมิดตัวกะมีองค์เดียวเลี่ยมทองขึ้นคอแล้ว  แต่ของแท้ มีอยู่นำท่านโจเด้อครับ  เพิ้นเซียนพระ  ส่วนลุงโฮ เซียนชีครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
   ไหว้ ไหว้ ตั้งให้หมู่เป๋นนั่นเป๋นนี่ดีแท้ดอกเผิ่น บาดเจ้าของฮั่นหนา.... ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก เป๋นเซียนหยังหละครับ ขำก๊าก แบร่ แบร่
เซียนเบิ่งฮู

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #714 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:59:40 PM »

คนบ้านนี้ไปยิงปืนกันหมดแล้วบ่อน้อ Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    ไปบ่ได่ครับอ้าย เมียบอกว้าเห็นว้านั่งเล่นอยู่เฮือนซื่อๆๆกะบ่ได้เว้าหยังอยากไปไปโลด  อดเลย

อุ๊ย...เหลืออยู่เนาะค่ะ 
อยากให้ครูฝุ่นมาเยี่ยม อยู่สนามกะบ่มาน้อ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อาทิตย์นี้ยังได้ไปเรียนอยู่ค่ะ   Grin  อยากไปคือกันล่ะ  Grin

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #715 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 08:13:38 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้โอ๊ยเนาะอยากพ้อหน้าคนงามกะพัดยากแท้ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #716 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 10:51:38 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้โอ๊ยเนาะอยากพ้อหน้าคนงามกะพัดยากแท้ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
    คิก คิก คิก คิก หึย คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #717 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 10:54:10 AM »

แม้นหยังลุง กะอีหลีครับ  คนงามเพิ้นเล่นตัวครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #718 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 03:57:45 PM »

ไหว้ คิก คิก คิก คิก
แม้นหยังลุง กะอีหลีครับ  คนงามเพิ้นเล่นตัวครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
   คิก คิก คิก คิกเป็นจั่งซี้สุคนบ่นอ..................... คิก คิก คิก คิก อยากพ้อหน้าคือกั๋น ยิ้มีเลศนัย

KULPLAYBOY
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #719 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 08:24:05 PM »

ปาด........อ.อ้นมีลำกล้องใหม่กะบอกเลยเนาะซุ่มเด้อ อ. ฮั่นๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก อยากได้นำเด้...
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 236
  พิมพ์