๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 04:13:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 236
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืน กองร้อย ตชด.ที่ ๒๓๖ อ.เมืองนครพนม ชมรมยิงปืนกองร้อย ตชด.236 นครพนม  (อ่าน 470162 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #630 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 04:23:05 PM »

อากล้วยเลาฝันว่าแล่นอ้อมบึงแก่นนครเบิดคืนซอดแจ้ง....เมื่อยแอแลเลย.........(ฮา)
สวัสดีครับผม ไหว้

หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #631 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 09:13:49 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับพี่น้อง  จักหน่อยสิออกเลาะบ้าน  หาเบิ่งเขาห่อข้าวต้ม ขนมใส่บาตรมื้ออื่นครับ  ที่เน้นหนักออกไปหาม่อง ข้าเจ้า ฆ่างัวใส่บุญครับ กินอิ่มแล้วกะย้างหนี พูดซี้นกะบ่เอานำเขาดอกครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #632 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 11:35:42 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับพี่น้อง  จักหน่อยสิออกเลาะบ้าน  หาเบิ่งเขาห่อข้าวต้ม ขนมใส่บาตรมื้ออื่นครับ  ที่เน้นหนักออกไปหาม่อง ข้าเจ้า ฆ่างัวใส่บุญครับ กินอิ่มแล้วกะย้างหนี พูดซี้นกะบ่เอานำเขาดอกครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  ไหว้ ไหว้ น้ำลายหก น้ำลายหก  ย่ำเผื่อแหน่เด้อไทแค่วดี๋ แล้วกะซดสกเล็กนำ เข่าเหนียวฮ้อนๆ บักสองซาว จักซาวบาท........เว้ามาน้ำลายเหี่ยพุ้นเด้เน๊าะ   น้ำลายหก น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก ไหว้

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

ปืนขี้เมี่ยงหนึ่งกะบอก ยามมีภัย ซ่ำมีหมู่เป็นซาว

« ตอบ #633 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:06:50 PM »

ไหว้ ไหว้ สบ๋ายดี๋ตอนบ่ายครับ ไหว้ ไหว้
   คิก คิกป่านนี้ยังบ่อมา คือสิแซบคักน้อก้อยงัวฮั่น.. คิก คิก คิก คิก กินอิ่มแล้วบ่จ่ายค่าซี้น ระวังเขาเจ้าต้าวหง่อนด้นเจ้าเด้อ คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

.........สามสิบลิขิตฟ้า   เจ็ดสิบเฮ็ดเอาเอง เด้อครับเด้อ .........

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #634 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 01:40:25 PM »

มาแต่โดนแล้วครับ เน๊ตหลวงเสียครับ ใช้แอร์การ์ดเจ้าของ ย้านเหมิดเงินครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #635 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 11:01:06 AM »

ไหว้ ไหว้  สบ๋ายดี๋อ้ายน้อง...คือมิดสี่หลี่คักแท้มื้อนี้ หือว่าพากันกินเข่าสากจนบ่มีเวลาคุยบ่น้อ  ไหว้คิก คิก คิก คิก งอน แบร่

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #636 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:35:34 PM »

ไปประชุมครู ในโรงเรียนมาครับ   ยากจกตาไผ เขากะบ่จกนำ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #637 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:56:25 PM »

ไปประชุมครู ในโรงเรียนมาครับ   ยากจกตาไผ เขากะบ่จกนำ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ๋า  เป็นหยังคึอยากจกตาหละค่ะ คิก คิก คิก คิก ไหว้

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #638 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 02:14:13 PM »

ไปประชุมครู ในโรงเรียนมาครับ   ยากจกตาไผ เขากะบ่จกนำ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
   ไหว้ Grin Grin  บ่แหม่นเขาเจ้าย้านแฮงบ้อ หนุ่มภูไท ปืนหลายโพด เขาเจ้าเลยบ่อกล้าจกตานำ ไหว้ คิก คิก คิก คิก

ปุ๊ monet.
1991 A 1 ที่หนึ่งในใจ @ นครพนม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...

« ตอบ #639 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 02:49:34 PM »

สวัสดีทุกท่านครับ... Grin

ซ้อม...ซ้อม...ซ้อม...แล้วก็ซ้อม...
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #640 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 07:42:38 PM »

เอ๋า  เป็นหยังคึอยากจกตาหละค่ะ คิก คิก คิก คิก ไหว้
หาเรื่องผิดหมู่ครับ  บ่เข้าปัดชุมพิดจารนาเลื่อนขั้นเงินเดือนนำเขา  ย้อนเชื่อใจเขา  เขาหล่อยตัดลูกน้องออก  มีแนวเดียวครับข้าราชการไทย  ไผเผลอ หล่อยเตะตัดขาโลด  ผมเปิดประเด็นนี้มา บ่มีผู้กล้าเถียง  กะเลยบ่ได้จกตาไผ  เมษาปีหน้า ยากปานได๋กะสิเข้าปัดชุมเองดอก 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2010, 07:45:48 PM โดย หนุ่มภูไท+รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #641 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 08:33:25 AM »

ไหว้  สวัสดี๋ยามเช้าครับ  ไหว้

หาเรื่องผิดหมู่ครับ  บ่เข้าปัดชุมพิดจารนาเลื่อนขั้นเงินเดือนนำเขา  ย้อนเชื่อใจเขา  เขาหล่อยตัดลูกน้องออก  มีแนวเดียวครับข้าราชการไทย  ไผเผลอ หล่อยเตะตัดขาโลด  ผมเปิดประเด็นนี้มา บ่มีผู้กล้าเถียง  กะเลยบ่ได้จกตาไผ  เมษาปีหน้า ยากปานได๋กะสิเข้าปัดชุมเองดอก 
  ไหว้ยากเวียกอิหยังหละครับจั่งบ่เข้าปะซุมนำเขา ใจเย็นๆเด้ครับ คันแหม่นอดบ่ได้อิหลีกะต้าวจักเคิ่งแม็กกะพอดอกครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ไหว้

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #642 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 08:43:38 AM »

... อะรุนสะหวัด ไทนครฯ ...  ไหว้ .............. ทางพู้นเป็นจังได๋ ... คับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
น้องสาวหล่า
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #643 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 08:47:03 AM »

สวัสดีตอนเซ้าเด้อค่ะ  แดดแจ่มแท้น้อมื้อหนิ ไหว้ Grin

มองโลกให้เป็นกลาง  แล้วทุกอย่างจะดีเอง
ลุงโฮ
กะหย่าดอก
Full Member

คะแนน 28

« ตอบ #644 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 08:49:39 AM »

... อะรุนสะหวัด ไทนครฯ ...  ไหว้ .............. ทางพู้นเป็นจังได๋ ... คับ ...  Grin Grin Grin
ไหว้ ไหว้  เทิงบดเทิงแดดครับ บางเถื่อกะฝนปร๋อยๆ จักแหม่นพะยาแถนสิเอาจั่งไดครับ บ่เข้าใจ ไหว้ Grin Grin

หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 236
  พิมพ์