๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:40:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " NAVAMINTHARACHINEE QUEEN'S CUP 2010 " #13 สยป.นวมินทร์ 17-18 ก.ค.53  (อ่าน 26021 ครั้ง)
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 02:37:59 PM »

17/7/53

วันนี้เป็นวันแข่งขันวันแรกนะคะ  ขอเรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วมแข่งขันได้ทั้งสองวัน ตามแต่ท่านสะดวกนะคะ
ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยปลอดภัย นำ " พา " มิดชิดนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ

เอาภาพบรรยากาศเมื่อตอนเที่ยงมาฝากครับ มีเวลาน้อยไปนิด เลยได้รูปมานิดเดียว  Grin

สนามปืนสั้นชาวบ้านระยะ 15 เมตร นักกีฬาอบอุ่นดีครับ แต่ที่อบอุ่นจนออกร้อนๆคงเป็นสนามระยะ 10 เมตร  Grin

โฉมหน้าเป้าเหล็ก สปีด อีเวนท์  Cool

แถมท้ายครับ  Grin

PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 03:59:27 PM »

วันนี้นักกีฬาหลายท่าน หลายทีม มาร่วมยิงกันอย่างสนุกสนาน บรรยากาศเต็มไปด้วยมิตรไมตรีนะคะ
จาก ปัตตานี  คุณชลวิทย์ ทีมค่ายอิืงคยุทธ ก็มา ทั้งยิงสั้นแม่นยำ และ จากยะลา ขึ้นไปยิง IP อยู่สนามบนค่ะ

อาหาร กลางวันพอเีพียงรสชาดดีเด็ดเหมือนเดิม เพิ่มได้เติมได้ตามแต่ใจเลยค่ะ
น้ำ เย็น ผ้่าเย็นบริการไม่ได้ขาด เจ้า่หน้าที่ดูแลช่องยิง ทำงานเข้มแข็ง สุภาพ
เปลี่ยน เป้าเร็ว เกมส์ไปเร็วมากค่ะ

กระสุนมีบริการนักกีฬา อย่างพอเพียง อย่าได้กังวลนะคะ
ระบบลงทะเีบียนเป็นระเบียบ ชัดเจนโดยทีมงานพี่สมยศ วงษ์จิราษฎร์ แห่ง สนาม ราบ 11
ในส่วนของคะแนน ยิงไป ออกไป ไม่ต้องรอนาน โดยทีมงานนับคะแนนคุณภาพ อ. ณรงค์ แห่ง สยป. ร๑ พัน๑ รอ. ค่ะ

เมื่อ คืนฝนตกหนัก เจ้าหน้าที่จัดสนามฯ เหนื่อยกันไปหลายยกค่ะ
แต่ก็พร้อม บริการในที่สุดนะคะ

นักกีฬาทีม ค่ายสุรนาีรี นำโดยเฮียกุ่ย พาลูกทีม มือดี อาทิเช่น คุณฐานันท์ คุณ สุชาญ คุณอุทัยเทพนักกีฬาไฟแรงมาหลายท่านเลยค่ะ
ทีม ท.ม.อ้อมน้อย  พี่อานนท์ พี่ รัชกฤต ฯลฯ
ทีมฉลามชล  ป๋าประทีปพี่สมเกียรติ น้าสุกิจ น้องมาลัย  ฯลฯ
ทีม All In Ten   อ.ฉัตรชัยวัชร์ พี่สมบัติ เจ๊มาลี  พี่มงคล พี่พินิจ ฯลฯ
ทีม ทาอัดทา (Pro Seal) นพดล , สามารถ ฯลฯ

ทีม Little Duck สยป.ฝรก.  พี่พล เดินหนวดงาม มาแต่ไกล
ทีม S.S.C. สมุทรสาคร  นาย ZON คนหล่อ ต่อด้วยน้องปุ๋ม สาวข้างบ้าน
ทีมท่าตะเกียบ หัวขบวนคือพี่โอ่ง ตามด้วย หล่้อใหญ่ เสี่ยไชโย หล่อเล็กพี่เอกชัย อีกท่านพี่สุรัตน์
ทีมแปดริ้ว น้องศิริโรจน์ ลูกพ่อ VIROJ555
ทีมชมรมกีฬายิงปืนปทุมฯ มาหลายท่าน มากันเป็นทีม เสี่ยเก๋ สวนกล้วย นายเป้ เบอร์ลิน น้องกิจ กันตินันท์ อาเอ็ดดี้ และหลานโอ๋
ค่ะ ยิง ร้อย ไปนับเป้าไม่ถ้วนกันเลยค่ะ

ทีมมังกรท่า จีน นำขบวนโดย เฮียตี๋ สุภาพบุรุษนักกีฬา ตามมาด้วยหล่อเล็ก คุณ นายตั้มและน้องสาว
ทีมบางบัว ทอง พี่ อาคม เดินหล่อ นำขบวนมาก่อน ต่อด้วย นายซิ่ง มือลูกซอง
ทีมศรีราชา ก็ไม่น้อยหน้า เดินหน้าใส ตามหลังมาติด ๆ
ทีมจากระยอง พี่พลเทพ รื่นพิทักษ์ และเืพื่อน
.22 พาดแท่น น้า BDA หล่อโย่งก็มาค่ะ

และ อีกมายมายเอ่ยไม่ถ้วนทั่ว ขอขอบพระคุณแทนผู้จัดค่ะ
พรุ่งนี้ เป็นวันแข่งขันวันที่ 2 ขอกราบเรียนเชิญนะคะทุกท่าน

งานดี ๆ ถ้วยก็งาม  รับถ้วยพระราชทานฯ ทุึกลำดับรางวัลนะคะ
หากพรุ่งนี้ท่านว่าง ขอเชิญแวะนะคะ แวะยิง แวะชม แวะแข่ง แวะลองปืน แวะเอาประสบการณ์
ขอเพียง ท่านแวะมา ผู้จัดก็ขอบพระคุณยิ่งค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2010, 04:38:56 PM โดย SANDY<เพชร> » บันทึกการเข้า
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 08:19:10 AM »

18/7/53

วันนี้เป็นวันแข่งขันวันที่สองนะคะ ขอกราบเรียนเชิญทุกท่านไปร่วมยิงแข่งขัน ณ สนามยิงปืน นวมินทร์ชลบุึรีนะคะ
รายการ แข่งขันที่หายิงยาก คือ ปืนสั้นแม่นยำ 15 เมตร ขนาด 9 มม.  มีถึง 5 รางวัลด้วยกันนะคะ

ในขณะเดียวกัน 10 เมตรมือโปร จำนวน 3 รางวัล ก็จัดพิเศษเพื่อท่านนักกีฬาโดยเฉพาะ ในงานนี้เลยนะคะ
หากท่านสะดวกช่วง เวลาใด แวะยิง แวะแข่งสักนิดนะคะ   

ประมาณ 18.30 น. โต๊ะจีนเริ่มตั้งให้นักกีฬาได้นั่งพักผ่อน รอทานอาหารอร่่อย ๆ พร้อมฟังเพลงเพื่อผ่อนคลาย
ก่อนพิธีประกาศและรับถ้วยรางวัลพระราชทานฯค่ะ

* กระสุนมีจำหน่ายสำหรับผู้เข้า่แข่งขันเพียงพอนะคะ จำหน่ายสำหรับนักกีฬาที่ลงทะเบียนยิง ตามชุดยิงค่ะ
   .45 /750 , 9 มม. /725 และ .38/650  ลูกซอง 575  สุดท้าย .22 อาร์มสกอร์ หัวแดง 275 ค่ะ

ช่วง นี้ฝนมา ฟ้าครื้ม ขอให้ทุกท่านขับรถด้วยความระมัดระวังนะคะ
เดิืนทางไป กลับโดยสวัสดิภาพ และ นำ " พา " อย่างมิดชิดนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ
 ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2010, 08:21:03 AM โดย SANDY<เพชร> » บันทึกการเข้า
คนรักกัน(Gun)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 17

คนรักกัน(Gun)

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 09:18:05 PM »

ไปชมมาเหมือนกันครับ สนุกดี

สติ เกิด ปัญญา
คนฝั่งทน
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 09:54:34 PM »

วันนี้ โดนป้าดี้ แซว สิบเมตร มือ สั่น   Cheesy Cheesy Cheesy
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2010, 10:36:56 PM »

วันนี้ โดนป้าดี้ แซว สิบเมตร มือ สั่น   Cheesy Cheesy Cheesy

หลงรัก หลงรัก Grin ไหว้
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 12:39:47 AM »

ผลการแข่งขัน เชิืญชมที่นี่นะคะ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=88016.0

ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2010, 01:16:11 AM โดย SANDY<เพชร> » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์