๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:50:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 1790 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 07:49:55 PM »

เนื่องจากเหตุการณ์ห้องสมุดโรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์โดนเพลิงไหม้ ทำให้หนังสือ และสื่อต่างๆเสียหายหมด ผมในฐานะศิษย์้เก่าเลยมาขอความช่วยเหลือจากพี่ๆในเวปบอร์ดอาวุธปืนครับ

เนื่องด้วยตอนนี้ทางโรงเรียนขอรับบริจาดหนังสือทุกประเภท (ที่เหมาะสม) เพื่อให้นักเรียนได้ใช้ครับ

พี่ๆท่านใดมีหนังสือตำราวิชาการเก่าๆ ที่พี่ๆไม่ใช้แล้ว หรือหนังสืออื่นๆ สามารถติดต่อบริจาคได้ที่โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ครับ ติดต่อเรื่องการบริจาคหนังสือได้ที่ อ.นวลจันทร์ เบอร์โทรศัพท์ 0812556272 หรือ เบอร์โทรศัพท์: (66)2849-7172 Fax:(66)2849-7170

หรือ เข้าไปที่ http://e-lib.mwit.ac.th/ ครับ

พี่ๆที่อยู่ไกลสามารถส่งพัสดุไปที่โรงเรียนได้ครับ (กรุณาระบุชื่อ อ.นวลจันทร์ และระบุว่าหนังสือบริจาคด้วยครับ) ที่อยูโรงเรียน โรงเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์ ตำบลศาลายา อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม 73170 ครับ

โรงเรียนนี้เป็นเหมือนบ้านหลังที่สองของผมจริงๆ ผมได้เรียนรู้และเติบโตจากที่นี่ เราอยู่กับแบบครอบครัว กระทั่งอาจารย์บางท่านเราก็เรียกกันว่าแม่ได้เต็มปาก สุดท้ายนี้ผมขอขอบคุณแทนโรงเรียน และของคุณแทนน้องๆ ด้วยครับ ที่ให้ความสนใจและอนุเคราะห์

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2010, 08:37:12 PM โดย Joke - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 07:51:40 PM »

ขอบคุณน้าโจ้กที่แจ้งข่าวครับ   เดี๋ยวรวบรวมหนังสือความรู้ทั่วไปได้แล้วจัดส่งให้ครับ

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 07:53:53 PM »

สภาพโรงเรียนครับ

Remplis ton cœur d'un vin rebelle
-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 07:54:18 PM »

ขอบคุณครับน้าปู

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 08:22:01 AM »

นักเรียน ระดับ ชั้น ไหน ครับ   ไหว้
-Joke-
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:21:55 PM »

นักเรียน ระดับ ชั้น ไหน ครับ   ไหว้

ม ปลายครับบัง แต่รับหนังสือทุกแบบครับ อ่านเล่นก็รับ

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 02:55:29 PM »

เดี๋ยว จะลองเก็บ ดู ครับ ว่าได้เท่าไหร่ แล้ว จะส่งไป ครับ
ขอบคุณครับ ที่นำเรื่อง ดีๆ มาบอกเล่า เก้าสิบ 
เยี่ยมไปเลย ครับ  +1ให้โลด เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หน้า: [1]
  พิมพ์