๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:25:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ไผฮู้พ่องครับว่าสีเรืองแสงตี้ไจ้แต้มศูนย์ปืน ในเจียงใหม่มีขายตี้ร้านไหนครับ
ที่ตั้งร้านจำหน่ายสีเรืองแสง - 1 (100%)
ราคา - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 1

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สีเรืองแสงแต้มศูนย์ปืน  (อ่าน 9157 ครั้ง)
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 12:08:31 PM »

เยี่ยมพลายน้ำร้านนาฬิกาลองไปถามผ่อน่าจะใจ้ได้ครับ เยี่ยม
ผมก่าคิดเหมือนปี้คับ..แต่หายากเน้อพรายน้ำนิ..
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 10:08:04 PM »

เยี่ยมพลายน้ำร้านนาฬิกาลองไปถามผ่อน่าจะใจ้ได้ครับ เยี่ยม
ผมก่าคิดเหมือนปี้คับ..แต่หายากเน้อพรายน้ำนิ..

ลงทุนตุ๊บไซโก้ซักเรือนครับพี่  คิก คิก คิก คิก แบร่ แบร่

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 11:43:49 AM »

.....ตามลำบากเตอะแมกซ์.. ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์