๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 09:02:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนาม700ปีเชียงใหม่เิปิดการอบรมยิงปืน ตั้งแต่พื้นฐาน-ต่อสู้ป้องกันตัว(รุ่น3)  (อ่าน 19906 ครั้ง)
pride
ตามหาฝัน...ให้จงเจอ..เพราะตะวันยังขึ้นทางตะวันออกเสมอ
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 10:05:51 AM »

คราวหน้าต้องเจอกันแน่ๆ คราวนี้ไม่ทัน เปิดรุ่น 4เมื่อรัยครับ จะรีบไปเลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

จงมีสติเสมอเหมือนมีสักตังค์ก่อนออกจากบ้าน
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 11:15:51 AM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้

Grinท่านเสือผ่องครับ..ดูแลตัวน้อยๆให้ดีนะครับ โรคแปลกๆสายพันธ์ใหม่ๆสารพัดน่ากลัวมาก ไปนอนเฝ้าลูกสาวที่ ร.พ เดินผ่านห้องรวม-

แล้วใจคอไม่ค่อยดีเลยครับ ยังไงก็ขออวยพรให้หลานน้อยแคล้วคลาดจากโรคภัยไข้เจ็บทั้งหลายด้วยครับ ไหว้
คุณโยครับ  ขอนั่งอยู่บนภู ดู...กัดกันหนะ มันสะกดด้วยสระอู นะครับ จะเป็นเสือกัดกันได้ไง 5555
        ท่าทางพี่บอยจะกลับมาล้างแค้นครูเอ๋กับพี่เสือผ่องจริง ๆ นะเนี่ย  มีสายข่าวรายงานมาว่าพี่บอย

ฝากคนทางเชียงใหม่ซื้อเป้าส่งไปให้ที่น่านด้วย  พี่บอยกะเอาถึงตายแน่นอน  งานนี้ผมขอนั่งอยู่อยู่บน

ภูดู แพนด้า เสือกัดกันดีกว่า  คิก คิก  Grin
ยี๊ อ๋อย บู่ แบร่แถวบ้านผมเขาบอกนั่งบนขอบเล้า ดูหมูกัดกันขนกระจาย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
tiger_tot
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 03:05:57 PM »

Grinท่านเสือผ่องครับ..ดูแลตัวน้อยๆให้ดีนะครับ โรคแปลกๆสายพันธ์ใหม่ๆสารพัดน่ากลัวมาก ไปนอนเฝ้าลูกสาวที่ ร.พ เดินผ่านห้องรวม-

แล้วใจคอไม่ค่อยดีเลยครับ ยังไงก็ขออวยพรให้หลานน้อยแคล้วคลาดจากโรคภัยไข้เจ็บทั้งหลายด้วยครับ ไหว้
คุณโยครับ  ขอนั่งอยู่บนภู ดู...กัดกันหนะ มันสะกดด้วยสระอู นะครับ จะเป็นเสือกัดกันได้ไง 5555
        ท่าทางพี่บอยจะกลับมาล้างแค้นครูเอ๋กับพี่เสือผ่องจริง ๆ นะเนี่ย  มีสายข่าวรายงานมาว่าพี่บอย

ฝากคนทางเชียงใหม่ซื้อเป้าส่งไปให้ที่น่านด้วย  พี่บอยกะเอาถึงตายแน่นอน  งานนี้ผมขอนั่งอยู่อยู่บน

ภูดู แพนด้า เสือกัดกันดีกว่า  คิก คิก  Grin
ยี๊ อ๋อย บู่ แบร่แถวบ้านผมเขาบอกนั่งบนขอบเล้า ดูหมูกัดกันขนกระจาย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

[/quoteขอบคุณมากครับพี่บอย ที่เป็นห่วง ผมก็วิตกอยู่เหมือนกัน ไม่กล้าพาลูกออกไปไหนเลยครับ ได้ ดายแห้ง ให้ลูกดูอยู่ในบ้านครับ บุกเวียงพิงค์เมื่อไหร่แจ้งให้ทราบด้วยนะพี่ จะได้เตรียมรับมือครับ 
utt culb
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 01:52:32 AM »

ค่าสมัครเท่าไหร่ครับ แล้วผมจะพกปืนไปได้ไหมครับ อยู่อุตรดิตถ์ ปืนเป็นของพ่อครับ อยากไปมาก ๆ ครับ
Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 11:21:41 PM »

เงียบเหงาจังหายไปไหนกันหมด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
supercolt
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 12:26:59 AM »

ไหว้ ขำก๊าก     ไม่รู้ว่ากำหนดการอบรม เมื่อไหร่ครับ .... ไหว้
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 10:05:37 PM »

เงียบเหงาจังหายไปไหนกันหมด  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ม่ายด้ายหายปายหนายยยยยยยยยยยยย....ปายน่านนนนนนนนนนนนนู้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา แบร่

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 10:08:00 PM »

คิก คิกคนแถวน่านฝากถามว่าจะเปิดรุ่น 4 อีกเมื่อไหร่ครับ คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้นมีหลายคนสนใจครับ เยี่ยม

เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 10:31:35 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน
รุ่น 4 คงต้องรอเว้นช่วงซักพัก
รอสนาม+บุคลากร หลายๆท่าน
ถ้าอยากอบรมเร็วๆ นี้ เห็นสนามแม่ริม เปิดอบรม วันที่ 10 ต.ค นี้ครับ
ลองโทรติดต่อสอบถามดูได้นะครับ Smiley
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=91368.0
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 12:45:14 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน
รุ่น 4 คงต้องรอเว้นช่วงซักพัก
รอสนาม+บุคลากร หลายๆท่าน
ถ้าอยากอบรมเร็วๆ นี้ เห็นสนามแม่ริม เปิดอบรม วันที่ 10 ต.ค นี้ครับ
ลองโทรติดต่อสอบถามดูได้นะครับ Smiley
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=91368.0
แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

แลบลิ้นม่ายปายเฮาจาปาย ส.ย.ป 700ปี คิก คิกคิดถึงหมูยออ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2010, 11:08:05 PM »

เปิดรุ่น 4 เมื่อไหร่จะไปขอแจมด้วยคน

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:44:33 AM »

เปิดอบรมขั้นพื้นฐาน ฟรี ครับงานนี้
รายละเอียดในกระูทู้นี้นะครับ Smiley
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=91688.0
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 06:55:41 PM »

พี่บอยโอกาสล้างแค้นรอบใหม่มาถึงแล้วนะครับ  คิก คิก

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 10:20:56 PM »

แลบลิ้นม่ายปายเฮาจาปาย ส.ย.ป 700ปี คิก คิกคิดถึงหมูยออ่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่บอยคิดถึงหมูยอครูเอ๋  ตกใจ

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:49:07 PM »

ตกใจ

พี่บอยคิดถึงหมูยอครูเอ๋  ตกใจ
ตกใจ ตกใจ ตกใจ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

แบร่คิดอารายอยู่ ตกใจตอนอบรมก็กินด้วยกันไม่ใช่เหยอ แลบลิ้นถ้าแบบที่ท่านโยคิดสงสัยไปอบรมคราวหน้าต้องไม่หันหลังให้คุณโย

ส่วนครูเอ๋นี่ไม่ใช่แท่งหมูยอนะครับ ต้องขนาดแหนมตุ้มจิ๋วนะครับจะบอกให้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์