๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 04:23:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนาม700ปีเชียงใหม่เิปิดการอบรมยิงปืน ตั้งแต่พื้นฐาน-ต่อสู้ป้องกันตัว(รุ่น3)  (อ่าน 19981 ครั้ง)
pride
ตามหาฝัน...ให้จงเจอ..เพราะตะวันยังขึ้นทางตะวันออกเสมอ
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:49:26 AM »

คราวนี้คงไม่ทัน...คราวหน้าจะสมัคร..คนเเรกๆเลย หลงรัก

จงมีสติเสมอเหมือนมีสักตังค์ก่อนออกจากบ้าน
Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 11:01:50 PM »

ไปเรียนมาแล้วแต่ยิงปรับวุฒิยากจังเลย  ลดเหลือสัก  180  ไม่ได้เหรอครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 07:02:29 PM »

วันนี้ได้ลองยิงดูอีกทีผ่านชั้นที่  ๓  จนได้  นึกว่าจะไม่ผ่านซะแล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน 

ถ้าเวลาไม่เกินไป  ๑  ท่า  ผ่านชั้นที่  ๒  คงจะเท่ห์ไม่หยอก  เหอ  เหอ เ หอ  น้ำลายหก

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 08:06:55 AM »

วันนี้ได้ลองยิงดูอีกทีผ่านชั้นที่  ๓  จนได้  นึกว่าจะไม่ผ่านซะแล้ว   หัวเราะร่าน้ำตาริน 

ถ้าเวลาไม่เกินไป  ๑  ท่า  ผ่านชั้นที่  ๒  คงจะเท่ห์ไม่หยอก  เหอ  เหอ เ หอ  น้ำลายหก
คุณโย เก่งมากครับ  หลงรัก
tiger_tot
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 09:37:02 AM »

คุณโย เก่งมากๆ เลยครับ ผมเองคงต้องขอเข้าทดสอบอีกสักครั้ง แต่โอกาสผ่านนั้นคงยากครับ มาตรฐานสูงมากมาก   ส่วนครูเอ๋ครับ เมื่อวานนี้ ต้องมีการล้างตานะครับ ทำเอาผมต้องวิ่งรอบสนาม เจอคราวหน้าไม่มียอมครับ
เอ๋-ด้ามแดง(เชียงใหม่)
Sr. Member

คะแนน 25

ลูกศิษย์ครูหมู

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 12:38:53 PM »

คุณโย เก่งมากๆ เลยครับ ผมเองคงต้องขอเข้าทดสอบอีกสักครั้ง แต่โอกาสผ่านนั้นคงยากครับ มาตรฐานสูงมากมาก   ส่วนครูเอ๋ครับ เมื่อวานนี้ ต้องมีการล้างตานะครับ ทำเอาผมต้องวิ่งรอบสนาม เจอคราวหน้าไม่มียอมครับ
ซ้อมวิ่งมาด้วยนะครับ
เดี๋ยวได้วิ่งเพิ่มอีกครับ  Grin
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 04:05:59 PM »

คุณโย เก่งมากๆ เลยครับ ผมเองคงต้องขอเข้าทดสอบอีกสักครั้ง แต่โอกาสผ่านนั้นคงยากครับ มาตรฐานสูงมากมาก   ส่วนครูเอ๋ครับ เมื่อวานนี้ ต้องมีการล้างตานะครับ ทำเอาผมต้องวิ่งรอบสนาม เจอคราวหน้าไม่มียอมครับ

แหมผมก็มองในรูปตั้งนานนึกว่าใคร  พี่เล่นเอารูปสมัยหนุ่ม ๆ มาลงทำเอาผมเกือบจำไม่ได้  คิก คิก

ยังไงก็เอาใจช่วยครับพี่จะไปสอบอีกเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะพี่จะไปเป็นกำลังใจให้  เผื่อผมจะสอบปรับวุฒิอีกครั้งหนึ่ง

แต่ช่วงนี้ต้องขอฝึกความแน่นอนของท่าแรกก่อน  ถ้าชัวร์เมื่อไหร่จะขอแก้มืออีกที

ว่าแต่เสาร์ - อาทิตย์ที่จะถึงนี้เห็นครูหมูบอกว่าจะมีทดสอบปืน caracal  ผมว่าจะแวะไปดูสักหน่อยคงเป็นวันอาทิตย์

ช่วงบ่าย  ถ้าพี่กับครูเอ๋ว่างไปเจอกันที่สนามนะครับ  เยี่ยม

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 04:09:09 PM »

ซ้อมวิ่งมาด้วยนะครับ
เดี๋ยวได้วิ่งเพิ่มอีกครับ  Grin

ขอบคุณมากครับครูเอ๋  กว่าจะผ่านก็เล่นเอาหืดขึ้นคอเหมือนกัน

ยังไงครูเอ๋ซ้อมวิ่งไว้บ้างก็ดีเหมือนกันนะครับ  เพราะดูท่าทางพี่เค้าต้องมาล้างแค้นแน่   ตกใจหน้าซีด

Nazhgoo
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 07:30:08 PM »

ผมซะอีกนัดกับครูเอ๋มาอย่างดี แต่ยังไม่ได้ทดสอบเลยครับ แย่จริงๆ สงสัยต้องซ้อมให้หนักๆกว่นี้ซะแล้ว
แต่ยังไงก็ไปสอบแน่ๆครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:40:56 PM »

ผมซะอีกนัดกับครูเอ๋มาอย่างดี แต่ยังไม่ได้ทดสอบเลยครับ แย่จริงๆ สงสัยต้องซ้อมให้หนักๆกว่นี้ซะแล้ว

ใครครับเนี่ย

Nazhgoo
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 09:32:45 AM »

ผมเองครับ ดิลกยศ อบรมรุ่น 3 ครับ
outpost 1969 รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 02:54:29 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้

ไหว้ขออภัยครับ..ที่พึ่งเข้ามารายงานตัวครับ ไหว้ลูกสาวพึ่งออกจาก ร.พ เย็นวานนี้เองครับ ลูกปลอดภัยแล้วแต่คุณพ่อ+คุณแม่-

แทบจะเข้าไปแอตมิดแทนลูก ตั้งแต่กลับจากเชียงใหม่พึ่งได้ตัดเล็บ+สระผม+ขัดขี้ไคลเมื่อเช้านี่แหละ ยังไงซะผมว่าผมนี่แหละที่ได้วิ่ง-

ลิ้นห้อยแน่ๆ เจอคราวหน้าท่านYoshiki และท่านtiger tot เรามาดวลวิ่งรอบสนามกันเถอะ กติกาท่าแรก2.5วิ/3นัด ใครแพ้ วิ่ง น้ำลายหก

คิดถึงน้อง+พี่ทุกท่านเสมอ

Outpost

แข่งเรือลือเลื่อง เมืองงาช้างดำ จิตรกรรมวัดภูมินทร์ แดนดินส้มสีทอง เรืองรองพระธาตุแช่แห้ง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 03:24:54 PM »

ผมเองครับ ดิลกยศ อบรมรุ่น 3 ครับ

ขอโทษครับพี่ในเว็บบอร์ดไม่มีรูปและก็ไม่มีชื่อจริงเลยไม่ทราบว่าใครเป็นใครครับ  ทักผิดคนเดี๋ยวหน้าแตกอีก  Cheesy

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 03:30:10 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้

ไหว้ขออภัยครับ..ที่พึ่งเข้ามารายงานตัวครับ ไหว้ลูกสาวพึ่งออกจาก ร.พ เย็นวานนี้เองครับ ลูกปลอดภัยแล้วแต่คุณพ่อ+คุณแม่-

แทบจะเข้าไปแอตมิดแทนลูก ตั้งแต่กลับจากเชียงใหม่พึ่งได้ตัดเล็บ+สระผม+ขัดขี้ไคลเมื่อเช้านี่แหละ ยังไงซะผมว่าผมนี่แหละที่ได้วิ่ง-

ลิ้นห้อยแน่ๆ เจอคราวหน้าท่านYoshiki และท่านtiger tot เรามาดวลวิ่งรอบสนามกันเถอะ กติกาท่าแรก2.5วิ/3นัด ใครแพ้ วิ่ง น้ำลายหก

คิดถึงน้อง+พี่ทุกท่านเสมอ

Outpost

พี่บอยใช่ไหมครับ  ยังไงก็ขอให้น้องแข็งแรงไว ๆ นะครับ  หัวอกคนเป็นพ่อแม่เห็นลูกป่วยก็แทบอยากจะป่วยแทนลูก

เมื่อเช้าได้คุยกับครูเอ๋  ทำให้ผมเริ่มลังเลว่าจะถอยเรมิงตัน  ๘๗๐  หรือเลสเบเออร์  พรีเมียร์  II  ดี  ตอนนี้ขอเก็บตังค์ + เก็บ

ข้อมูลไปก่อน  เอาไว้พี่บอยมาเชียงใหม่เมื่อไหร่ค่อยนัดดวลพร้อม ๆ กันอีกที  ยังไงพี่บอยซ้อมวิ่งไว้ด้วยนะครับ  ถึงเวลาต้อง

วิ่งจริง ๆ จะได้ไม่เหนื่อย   Grin  ไหว้

tiger_tot
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 04:53:56 PM »

พี่บอยครับ วันนั้นผมขอโทษนะครับ ที่ทำให้พี่ต้องวิ่งเหนื่อย อิอิอิ วันนั้นผมก็ยิงไปงั้นๆ แหละครับ ไม่ได้ตั้งใจยิง อิอิอิอิอิ 
tiger_tot (เสือผ่อง)
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์