อยากทราบรายละเอียดกล็อก 19 กับ ชุด CAA Roni อ่ะคับ

<< < (5/6) > >>

Yoshiki_Silencer - รักในหลวง:
อ้างจาก: rute - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 05, 2010, 10:07:10 PM

อ้างจาก: Yoshiki_Silencer - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 05, 2010, 08:28:57 PM

อ้างจาก: rute - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 05, 2010, 05:35:21 PM

วันนี้เพิ่งแวะไปหลังวังบูรพามาครับ...

ชุด RONI เห็นวางไม่ต่ำกว่าห้าร้านครับ...

ราคาแถวๆสองหมื่นปลายๆสามหมื่นต้นๆ...

ลองจับลองประทับบ่าดูแล้ว ไม่เลวครับ...  ::002::

ส่วนกล็อก ๑๙ ไม่เห็นเลยซักร้านครับ...

เจอซีแซด ซิก เอสทีไอ วอลเธอร์ เอชเค สมิท วางเพียบครับ... :D

ไม่ทราบว่าราคานี้รวมเรดดอทด้วยหรือเปล่าครับคุณหมอ หรือว่ามีแต่โครงให้อย่างเดียวครับ

ไม่รวมกล้องครับ...

มีรางให้ยาวๆด้านบน...

และรางสั้นๆสองข้าง...

ใส่ได้ทั้งกล้อง ไฟฉาย เลเซอร์ไซท์...

แปลว่าท่านอัยการต้องเตรียมงบไว้บานเยอะหน่อยล่ะครับ...ฮา... ::005::

สงสัยกว่าได้ครบชุดคงซื้อ Benelli  M2  ราคาสวัสดิการได้เกือบกระบอกล่ะครับคุณหมอ

ถ้าเป็นอย่างงั้นก็ซื้อ Benelli  M2 ไปเลยน่าจะดีกว่ากระมังครับ  จะได้ไม่ต้องครึ่ง ๆ กลาง ๆ

จะสั้นก็ไม่สั้นจะยาวก็ไม่ยาว   ::005::     

rute - รักในหลวง:
อ้างจาก: Daimyo<ผมรักในหลวง> ที่ มิถุนายน 05, 2010, 10:49:11 PM

ไม่มีกล็อก.....เลยไม่เสียกะตังค์.....

HK USP ใส่ได้นี่ครับ... :DD

อ้างจาก: Yoshiki_Silencer - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 05, 2010, 10:59:53 PM

สงสัยกว่าได้ครบชุดคงซื้อ Benelli  M2  ราคาสวัสดิการได้เกือบกระบอกล่ะครับคุณหมอ

ถ้าเป็นอย่างงั้นก็ซื้อ Benelli  M2 ไปเลยน่าจะดีกว่ากระมังครับ  จะได้ไม่ต้องครึ่ง ๆ กลาง ๆ

จะสั้นก็ไม่สั้นจะยาวก็ไม่ยาว   ::005::     

เก็บเงินไว้ซื้อเบเนลลี่ดีกว่าครับ...

ยิงมันกว่ากันเยอะครับ... ::002::

Daimyo:
อ้างจาก: rute - รักในหลวง ที่ มิถุนายน 05, 2010, 11:09:01 PM

อ้างจาก: Daimyo<ผมรักในหลวง> ที่ มิถุนายน 05, 2010, 10:49:11 PM

ไม่มีกล็อก.....เลยไม่เสียกะตังค์.....

HK USP ใส่ได้นี่ครับ... :DD

รุ่นที่ใส่กับUSPเขาไม่สั่งมาครับ.....เลยยังไม่ได้เสียกะตังค์....

คุณหมอซื้อมาหรือยังครับ......วันนี้ไปเจอน้องรู้จักที่สนามทอ.เอามาลอง.....ผมยังได้ไปลูบๆคลําๆอยู่..... ::002::

ไม่ได้ซื้อมาครับพี่อ้วน...

พอดีไปหาเรื่องเสียเงินเรื่องอื่นครับ... :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว