๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 03:13:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดกล็อก 19 กับ ชุด CAA Roni อ่ะคับ  (อ่าน 9627 ครั้ง)
Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 08:28:57 PM »

วันนี้เพิ่งแวะไปหลังวังบูรพามาครับ...

ชุด RONI เห็นวางไม่ต่ำกว่าห้าร้านครับ...

ราคาแถวๆสองหมื่นปลายๆสามหมื่นต้นๆ...

ลองจับลองประทับบ่าดูแล้ว ไม่เลวครับ...  เยี่ยม

ส่วนกล็อก ๑๙ ไม่เห็นเลยซักร้านครับ...

เจอซีแซด ซิก เอสทีไอ วอลเธอร์ เอชเค สมิท วางเพียบครับ... Cheesy

ไม่ทราบว่าราคานี้รวมเรดดอทด้วยหรือเปล่าครับคุณหมอ หรือว่ามีแต่โครงให้อย่างเดียวครับ

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 08:41:03 PM »

เห็นในนิตยสาร อวป ฉบับ 428

ที่ร้านเอนกมีกล็อก 19

ใครผ่านไปแถวนั้นช่วยดูให้ด้วยน่ะครับ ว่ามีของรึป่าว

ว่าจะขึ้นไปวันพฤหัสอ่ะคับ

กลัวเสียเที่ยว

ไปแล้วอยากได้ของเลย

ปล.อยู่นครศรีธรรมราช...
โทรไปถามร้านเค้าซิครับ 
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 10:07:10 PM »

วันนี้เพิ่งแวะไปหลังวังบูรพามาครับ...

ชุด RONI เห็นวางไม่ต่ำกว่าห้าร้านครับ...

ราคาแถวๆสองหมื่นปลายๆสามหมื่นต้นๆ...

ลองจับลองประทับบ่าดูแล้ว ไม่เลวครับ...  เยี่ยม

ส่วนกล็อก ๑๙ ไม่เห็นเลยซักร้านครับ...

เจอซีแซด ซิก เอสทีไอ วอลเธอร์ เอชเค สมิท วางเพียบครับ... Cheesy

ไม่ทราบว่าราคานี้รวมเรดดอทด้วยหรือเปล่าครับคุณหมอ หรือว่ามีแต่โครงให้อย่างเดียวครับ

ไม่รวมกล้องครับ...

มีรางให้ยาวๆด้านบน...

และรางสั้นๆสองข้าง...

ใส่ได้ทั้งกล้อง ไฟฉาย เลเซอร์ไซท์...

แปลว่าท่านอัยการต้องเตรียมงบไว้บานเยอะหน่อยล่ะครับ...ฮา... คิก คิก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 10:49:11 PM »

ไม่มีกล็อก.....เลยไม่เสียกะตังค์.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
pueng
Newbie
*

คะแนน 0

นโปเลียนกล่าวไว้ว่า ปืนใหญ่ทำให้สงครามเป็นสงคราม..

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 10:51:48 PM »

ชุดแต่งมี

แต่หาปืนไม่ได้

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ถ้าไม่ได้กล็อกจริงๆ

จะเลือกไรดี

ซีแซด รามี่ หรือ เอ็มพี 9 ดี

ช่วยอธิบายหน่อยครับ

ตัดสินใจยากมาก...

ข้าฯราชาสนามรบ...
Yoshiki_Silencer - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 278

ลูกศิษย์ครูหมู (ด้วยอีกคน)

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 10:59:53 PM »

ไม่รวมกล้องครับ...

มีรางให้ยาวๆด้านบน...

และรางสั้นๆสองข้าง...

ใส่ได้ทั้งกล้อง ไฟฉาย เลเซอร์ไซท์...

แปลว่าท่านอัยการต้องเตรียมงบไว้บานเยอะหน่อยล่ะครับ...ฮา... คิก คิก

สงสัยกว่าได้ครบชุดคงซื้อ Benelli  M2  ราคาสวัสดิการได้เกือบกระบอกล่ะครับคุณหมอ

ถ้าเป็นอย่างงั้นก็ซื้อ Benelli  M2 ไปเลยน่าจะดีกว่ากระมังครับ  จะได้ไม่ต้องครึ่ง ๆ กลาง ๆ

จะสั้นก็ไม่สั้นจะยาวก็ไม่ยาว   คิก คิก     
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2010, 11:06:28 PM โดย Yoshiki_Silencer - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ไม่ว่าจะเกลียดขี้หน้าใครขนาดไหน... แต่ตราบใดที่เขายังถูกต้องตามหลักการ ก็จะต้องปกป้องเขา เพราะสิ่งที่ปกป้องมันมากกว่า บุคคล แต่มันคือหลักการที่จะทำให้ระบบดำเนินต่อไปได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:09:01 PM »

ไม่มีกล็อก.....เลยไม่เสียกะตังค์.....

HK USP ใส่ได้นี่ครับ... เยาะเย้ย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:09:51 PM »

สงสัยกว่าได้ครบชุดคงซื้อ Benelli  M2  ราคาสวัสดิการได้เกือบกระบอกล่ะครับคุณหมอ

ถ้าเป็นอย่างงั้นก็ซื้อ Benelli  M2 ไปเลยน่าจะดีกว่ากระมังครับ  จะได้ไม่ต้องครึ่ง ๆ กลาง ๆ

จะสั้นก็ไม่สั้นจะยาวก็ไม่ยาว   คิก คิก     

เก็บเงินไว้ซื้อเบเนลลี่ดีกว่าครับ...

ยิงมันกว่ากันเยอะครับ... เยี่ยม
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 11:58:14 PM »

HK USP ใส่ได้นี่ครับ... เยาะเย้ย

รุ่นที่ใส่กับUSPเขาไม่สั่งมาครับ.....เลยยังไม่ได้เสียกะตังค์....

คุณหมอซื้อมาหรือยังครับ......วันนี้ไปเจอน้องรู้จักที่สนามทอ.เอามาลอง.....ผมยังได้ไปลูบๆคลําๆอยู่..... เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2010, 11:59:52 PM โดย Daimyo<ผมรักในหลวง> » บันทึกการเข้า

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 12:25:58 AM »

ไม่ได้ซื้อมาครับพี่อ้วน...

พอดีไปหาเรื่องเสียเงินเรื่องอื่นครับ... Cheesy
pueng
Newbie
*

คะแนน 0

นโปเลียนกล่าวไว้ว่า ปืนใหญ่ทำให้สงครามเป็นสงคราม..

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 07:27:42 AM »

ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความเห็นครับ

ถ้ากล็อกไม่มี

คงต้องใช้ MP 9 ไปก่อนละกัน....

ข้าฯราชาสนามรบ...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์