๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 06:36:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 282
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อยเอ็ด เด้อ ชาวร้อยเอ็ดมีมั้ยครับแนะนำตัวด้วยคร๊าบบบบ  (อ่าน 423222 ครั้ง)
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 08:56:05 AM »

Grin แหม่นบ้อค่ะ Grin Grin

น่างเอย...ใจประสงค์ส่งกางเกงกะได่ซื่อนุงตั๊วะล่ะน่าง  ใจประสงค์หน่าน่องนา  อ้ายก้วยกับอ้ายตุ๊จังได้ดั้นด้นม่าเว่าน่ำซั่นตั๊วะ... 
นางเอย...  คิก คิก

ไปท่างได๋น้ออ้ายกูบ่าดฮะหนิ... Grin

บ๊ะน้องกวงเว่าดีมีศีลธรรมคักเนาะมื้อนี่ ขั่นสิให่ดีกั่วนี้ต้องบอกว่ามีอ้ายผู้เดียวสั่นตั้วเนาะ อย่าเอาอาวก้วยไปเกี่ยวนำเถาะ ขานั้นผู้สาวลาวงามคือหยังนี้ คนบ่ปากบ่เว่าผู้สาวเป็นกะต้าพุ้นเด้อ  Wink Wink

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 11:59:04 AM »

ป้าด....ม่องข่ามบ่ได่ตั๊วหนิครับอ้ายก้วยหนิ... คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 12:27:48 PM »

Grin Grin   ฝรั่งมันบ่ถามเถิงจักเทื่อจารย์ อัน ครับ  มี 3จังหวัดชายแดนนั่นล่ะครับ ตกใจ ตกใจ

จัดทัวร์ไปโลด บ่ต้องบอกว่าไปหม่องใด๋

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 01:28:17 PM »

Grin Grin   ฝรั่งมันบ่ถามเถิงจักเทื่อจารย์ อัน ครับ  มี 3จังหวัดชายแดนนั่นล่ะครับ ตกใจ ตกใจ

จัดทัวร์ไปโลด บ่ต้องบอกว่าไปหม่องใด๋

อ่ะอ่ะอ่ะผมนึกออกแล้วจารย์  อัน  สิพาฝรั่งมันไปทัวร์แถวนั้นได่จังได๋หรั่งมันมักกินของแปลกๆตั๊ว
                    ผมสิพามันไปกินน้ำต้มใบสมุนไพรแถวๆนั้นเผิ่นเอิ้นวา  4คูณ100จารย์วุฒิเผิ่นกะฮู้ สูตรมันมีส่วน
                   ผสมอีหยั่งแหน่อันนี่กะต้องถามจารย์วุฒิครับเผิ่นคนในพื้นที่ ขำก๊าก ขำก๊าก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 03:07:38 PM »

ฮ่วย.....มาเว้าเป็นตามั่นแท้ท่าน....คันมีสูตรดีๆกะเอามาฝากผมนำแน๊เด้อ....ฝากกับครูอัน หรือท่านวุฒิกะได้...ยามเพิ่นมายามบ้านผมสิไปเอาเองดอก....(คึกคัก ดึ๋งดั๋งแต่ซุมเมืองร้อยเอ็ดคักๆบาดนี่.....ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 04:55:20 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=86192.new#new

Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2010, 07:37:02 PM »

ฮ่วย.....มาเว้าเป็นตามั่นแท้ท่าน....คันมีสูตรดีๆกะเอามาฝากผมนำแน๊เด้อ....ฝากกับครูอัน หรือท่านวุฒิกะได้...ยามเพิ่นมายามบ้านผมสิไปเอาเองดอก....(คึกคัก ดึ๋งดั๋งแต่ซุมเมืองร้อยเอ็ดคักๆบาดนี่.....ฮา)

ได่ครับๆจารย์สมศักดิ์   ขั้นแมนได้สูตรจังได๋แล้วผมสิฝากจารย์อันไปให้เด้อครับ
                              แต่วาสิดึ๋งหึดั๋งอันนี้ผมบ่รับประกันเด้ครับ   ผมเห็นวัยรุ่นเขาต้มกินอยู่แถวๆบ้าน
                              หม้อแรกๆเบิ่งซงคือสิมั่วนยุ  ผั่นหม้อที่2เข้าแล้ว   เห็นแต่ขี้ฝุ่นไงง๊อง...ฮือ..แมน
                              หยั่งน้อบานนี่...วัยรุ่นมันตีกันเองครับมันจำกันบ่ได่...ผมสงสัยยอนวามันสิดึ๋งดั๋ง..โพดครับ
                                                                                                                ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 08:53:14 AM »

ไหว้ กราบสวัสดีครับ...กะบาดบ่ได่อยู่ร้อยเอ็ดครับ...แต่มีหมู่อยู่ธวัชบุรี,อาจสามารถ,โพนทอง,เสล โอ้ย...เกียบครบคู่อำเภอเอาโลด เคยมีกิ๊กอยู่แถวบึงพระลานชัยนำ... ยิ้มีเลศนัย

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 08:54:34 AM »

ไหว้ กราบสวัสดีครับ...กะบาดบ่ได่อยู่ร้อยเอ็ดครับ...แต่มีหมู่อยู่ธวัชบุรี,อาจสามารถ,โพนทอง,เสล โอ้ย...เกียบครบคู่อำเภอเอาโลด เคยมีกิ๊กอยู่แถวบึงพระลานชัยนำ... ยิ้มีเลศนัย

หาเมียไว้ทางร้อยเอ็ดอีกจักคนติหละ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 09:00:56 AM »

เอาล่ะ ๆ ๆ ๆ อย่าสุบอกให้ไปที่ชอบ ๆ หลาย...ซ่ำนี้กะมีเสียวแล้วครับผม

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 09:21:09 AM »

ย่านยุติ

Na FreedomLife
Promise is debt. : สัญญาคือหนี้ที่ต้องชำระ
Hero Member

คะแนน 755

ความพอดี อยู่ที่ความพอใจ

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:46:02 AM »

ดอกโป้ยเซียนนี่กะงามเนาะค่ะ สีชมพูได้ใจคัก Cheesy

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:54:42 AM »

ดอกโป้ยเซียนนี่กะงามเนาะค่ะ สีชมพูได้ใจคัก Cheesy

สำหรับคนงามๆ จ้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:08:23 AM »

งูร้อยเอ็ดออกอาละวาดแล้ว..พี่น้อง แบร่

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 09:10:36 AM »

งูร้อยเอ็ดออกอาละวาดแล้ว..พี่น้อง แบร่

เจ้ากะอยู่ซื่ อๆแนนา  Grin Grin

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 282
  พิมพ์