๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:27:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระเป๋า ผู้พันไก่อู  (อ่าน 10018 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 09:45:53 PM »

สาววัยใสอย่างนู๋ปูไม่น่าจะชอบมนุษย์หน้าตายอย่าง ดร.ปณิธาน เลยนะ

เอ๋า....พูดงี้ได้งัยคะพี่ปู เดี๋ยวดักตบหน้าเซเว่นนะ   งอน งอน    ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้าตายแบบนี้ อาจมีอะไรน่าค้นหาเยอะ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

พี่ปูผมก็หน้านิ่งนะครับ ดูๆไปหล่อกว่า อจ ปุ้ม นะ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 09:48:41 PM »

รูปใหม่ๆ จากพี่ไก่อูเลยครับ อิอิอิ เอามาเผื่อสาวๆ(และหนุ่มๆ) ในเวปนี้

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 10:06:21 PM »

เยี่ยม  ลุงปูเข้าใจทำจริงๆครับ  ถ้าไม่เคยเจอกันมาก่อนผมคงเดาว่าลุงปูยังหนุ่มๆอยู่แน่เลยครับ

ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
  ขออนุญาต จริงๆ ครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก
Tarvor(รักในหลวง)
ชาว อวป. อิอิ
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 07:51:56 AM »

อิจฉาเสธ.ท่านจัง มีแฟนคลับคอยติดตามด้วย คิก คิก

เด็กดีในวันนี้ คือ ผู้ใหญ่ดีในวันหน้า
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 10:07:32 AM »

ใช้เบเร็ตต้า ด้วย ว่าแต่ขนาดกระสุนเล็กไปมั้ยครับเนี่ย
กับสถานะการอย่างนี้ หรือว่ามีปืนหลัก อยู่แล้ว Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 10:51:06 AM »

กำลังฮิตในหมู่สาวๆ  .. แต่คนสัมภาษณ์ ทำไมอ้อร้อจัง  บู่

คิดเหมือนกันเลยครับพี่ ชาด อ้อร้ออ้อชิ่งได้ถ้วยเลย บู่ บู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2010, 10:57:17 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
LadySmith
DVC
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 66

Be Still & Know

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:42:18 AM »

ไม่ทราบว่าปืนของท่านผู้พันไก่อูเป็นปืนอะไรคะ จะได้หามาไว้ติดกระเป๋าบ้างค่ะ  หลงรัก

Forging iron is a physically demanding process,
but controlled movement is much more important than brute strength.
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:47:25 AM »

ขอบคุณค่ะพี่ปู แต่ถ้าจะให้ดีขอรูป ดร.ปณิธานจะดีม๊าก..มากค่ะ
มาร์ค กรณ์ ไก่อู กรี๊ดไปก็เท่านั้น มีภริยาแล้วเชอะ  งอน  
สู้ท่าน ดร.ไม่ได้หรอก โสด หน้าใส อีกอย่างหนูแพ้ผู้ชายใส่แว่น อ๊ายยยยย ชอบบบบบ

ลป......ลืมไป   ไม่ต้องหมั่นไส่นะคะ  ยอมรับว่าเห่อไปตามกระแส เพราะมันเป็นแรงใจรายวันสำหรับคนโฉด เอ้ย...โสดอย่างพวกดิฉันค่ะ
แค่ได้เห็น ได้กรี๊ด ก็เป็นสุขใจ ช่วยคลายเหงาได้ค่ะ เข้าใจนะคะ  Cheesy

หลงรัก คนใส่แว่นมักจะน่ารัก มีเสน่ห์

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:57:54 AM »

ผู้พันทะเล้นนะเนี่ย  หลงรัก

ว่าแต่รัฐบาลนี้เค้าคัดคนที่หน้าตาป่ะคะ นายกก็หล่อ ดร.ปณิธาน คุณกรณ์ ผู้พันไก่อู หน้าตาดีเป๊กหนูทั้งนั้นเลยนะเนี่ย

เห็นแล้วต้องกรี๊ดดดดดดดดด........คุณแม่ขาหนูหลงรักผู้ชายสูงวัยค่า....  Grin

ผู้พันคงจะยังสูงวัยไม่พอหรอกครับ  หนุ่มปูกับหนุ่มแป๋งสิครับสูงกว่าเกือบเยอะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ล้อเล่นนะครับไม่ได้คุยกันนาน...

มาช่วยยืนยันครับ.... คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 03:05:11 PM »

..เวลาช่วงวิกฤติ เครียดๆเหมือนกัน.. อ๋อย หลงรัก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 05:29:40 PM »

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 05:43:53 PM »

พี่ไก่อู_2.wmv

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 06:34:41 PM »

ผู้พันไก่อูสุดยอดครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้ คนอะไรดูดี บุคลิกดี อัธยาศัยก็ดีทีเดียวครับ  เยี่ยม  เยี่ยม  ไหว้
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:17:59 PM »

เอามาฝากนู๋ปูจ้า

หลงรักครั้งแรกที่เห็นผู้ชายคนนี้ ใช่เลยโดนใจช้านเลย  คิก คิก Grin

จามีผู้ชายแบบนี้เหลืออยู่มั่งไหมนิ
NewShot
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 12:38:06 AM »

ไม่ทราบว่าจะแจ้งดีไหมครับ ถ้าเป็นไปได้หากพี่ๆ มีบัตรเครดิต ถ้าไม่ลืมหาสติกเกอร์มาปิดตัวเลขที่อยู่หลังบัตรแถวๆ แถบแม่เหล็กด้วยนะครับ
ดีที่คลิปไม่ค่อยจะชัด เห็นผู้พันเปิดบัตรทุกไปกลับหลังด้วยครับ ถ้ายังไงก็เตือนผู้ใกล้ชิดทุกคนด้วยก็จะดีมากครับ  ไหว้

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ช่วยกันต้าน...
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์