๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:27:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดกระเป๋า ผู้พันไก่อู  (อ่าน 10021 ครั้ง)
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:17:43 PM »

กำลังฮิตในหมู่สาวๆ  .. แต่คนสัมภาษณ์ ทำไมอ้อร้อจัง  บู่

...เห็นด้วยครับ..อิอิ

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:25:12 PM »

ผู้พันทะเล้นนะเนี่ย  หลงรัก

ว่าแต่รัฐบาลนี้เค้าคัดคนที่หน้าตาป่ะคะ นายกก็หล่อ ดร.ปณิธาน คุณกรณ์ ผู้พันไก่อู หน้าตาดีเป๊กหนูทั้งนั้นเลยนะเนี่ย

เห็นแล้วต้องกรี๊ดดดดดดดดด........คุณแม่ขาหนูหลงรักผู้ชายสูงวัยค่า....  Grin

งอน

งอนอะไร งอนทำไมจ๊ะ  ไหนบอกว่าอายุเพิ่งจะย่าง 30 เอง    .....เค้าก็เลยถอนตัวอ่ะ เศร้า เศร้า

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:30:48 PM »

ผู้พันทะเล้นนะเนี่ย  หลงรัก

ว่าแต่รัฐบาลนี้เค้าคัดคนที่หน้าตาป่ะคะ นายกก็หล่อ ดร.ปณิธาน คุณกรณ์ ผู้พันไก่อู หน้าตาดีเป๊กหนูทั้งนั้นเลยนะเนี่ย

เห็นแล้วต้องกรี๊ดดดดดดดดด........คุณแม่ขาหนูหลงรักผู้ชายสูงวัยค่า....  Grin

ผู้พันคงจะยังสูงวัยไม่พอหรอกครับ  หนุ่มปูกับหนุ่มแป๋งสิครับสูงกว่าเกือบเยอะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ล้อเล่นนะครับไม่ได้คุยกันนาน...

อิอิ หนูอยู่ในนี้มานานได้ยินกิตติศัพท์หมดไส้หมดพุงแล้วค่าพี่แป๋ง

ถอยๆๆๆๆๆ ดีกว่า ไม่อาวววๆๆๆ ดีกว่า   คิก คิก

พี่แป๋งสบายดีนะคะ ไหว้ ไหว้

เพราะสังคมประเมินค่าที่ จน รวย    คนจึงสร้างเปลือกสวยไว้สวมใส่
ถ้าสัมคมประเมินค่าที่ภายใน          คนจะสร้างจิตใจที่ใฝ่ดี
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:41:30 PM »

อิอิ หนูอยู่ในนี้มานานได้ยินกิตติศัพท์หมดไส้หมดพุงแล้วค่าพี่แป๋ง

ถอยๆๆๆๆๆ ดีกว่า ไม่อาวววๆๆๆ ดีกว่า   คิก คิก

พี่แป๋งสบายดีนะคะ ไหว้ ไหว้

สบายดีครับผม  โถ......ไปเชื่อข่าวลืออีกแล้ว  ก่อนหน้านี้ผมถูกใส่ร้ายทั้งนั้นแหละครับ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:46:25 PM »

ของเค้าแรงจริงๆ ...... อิทธิพลของสื่อชัดเจน  Grin

... แล้วคนสมัยใหม่นี่ เค้าไปเป็นเมืองขึ้นทางวัฒนธรรมพวกฝรั่งกันหมดแล้วล่ะมั้ง

บ่อยครั้งที่เห็นคนพูด "ไทยคำอังกฤษคำ" แล้วรู้สึก "สังเวช"

......... มันไม่ Exclusive หรอกนะ confirm !!!  โดนชก

ไร้คำกล่าว............................................
Tarvor(รักในหลวง)
ชาว อวป. อิอิ
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:54:12 PM »

คิก คิก โห เปิดกระเป๋าเสธ.ไก่อู+ตอนให้ลายเซ็น ตอนแถลงกับตอนนี้ ต่างกันลิบลับเลยครับ คิก คิก

เด็กดีในวันนี้ คือ ผู้ใหญ่ดีในวันหน้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 06:57:00 PM »

เอามาฝากนู๋ปูจ้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:02:08 PM »

เยี่ยม  ลุงปูเข้าใจทำจริงๆครับ  ถ้าไม่เคยเจอกันมาก่อนผมคงเดาว่าลุงปูยังหนุ่มๆอยู่แน่เลยครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:10:00 PM »

ขอบคุณค่ะพี่ปู แต่ถ้าจะให้ดีขอรูป ดร.ปณิธานจะดีม๊าก..มากค่ะ
มาร์ค กรณ์ ไก่อู กรี๊ดไปก็เท่านั้น มีภริยาแล้วเชอะ  งอน  
สู้ท่าน ดร.ไม่ได้หรอก โสด หน้าใส อีกอย่างหนูแพ้ผู้ชายใส่แว่น อ๊ายยยยย ชอบบบบบ

ลป......ลืมไป   ไม่ต้องหมั่นไส่นะคะ  ยอมรับว่าเห่อไปตามกระแส เพราะมันเป็นแรงใจรายวันสำหรับคนโฉด เอ้ย...โสดอย่างพวกดิฉันค่ะ
แค่ได้เห็น ได้กรี๊ด ก็เป็นสุขใจ ช่วยคลายเหงาได้ค่ะ เข้าใจนะคะ  Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:11:57 PM »

สาววัยใสอย่างนู๋ปูไม่น่าจะชอบมนุษย์หน้าตายอย่าง ดร.ปณิธาน เลยนะ

Soda...Zaaa
Sr. Member

คะแนน 71

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:16:28 PM »

สาววัยใสอย่างนู๋ปูไม่น่าจะชอบมนุษย์หน้าตายอย่าง ดร.ปณิธาน เลยนะ

เอ๋า....พูดงี้ได้งัยคะพี่ปู เดี๋ยวดักตบหน้าเซเว่นนะ   งอน งอน    ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้าตายแบบนี้ อาจมีอะไรน่าค้นหาเยอะ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:20:32 PM »

ขอบคุณค่ะพี่ปู แต่ถ้าจะให้ดีขอรูป ดร.ปณิธานจะดีม๊าก..มากค่ะ
มาร์ค กรณ์ ไก่อู กรี๊ดไปก็เท่านั้น มีภริยาแล้วเชอะ  งอน  
สู้ท่าน ดร.ไม่ได้หรอก โสด หน้าใส อีกอย่างหนูแพ้ผู้ชายใส่แว่น อ๊ายยยยย ชอบบบบบ

ลป......ลืมไป   ไม่ต้องหมั่นไส่นะคะ  ยอมรับว่าเห่อไปตามกระแส เพราะมันเป็นแรงใจรายวันสำหรับคนโฉด เอ้ย...โสดอย่างพวกดิฉันค่ะ
แค่ได้เห็น ได้กรี๊ด ก็เป็นสุขใจ ช่วยคลายเหงาได้ค่ะ เข้าใจนะคะ  Cheesy
นั้น  น้ำหมากกระจาย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ด่วนพิศวาส ขับร้องโดยคุณ ผ่องศรี วรนุช
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2010, 07:30:17 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 07:26:00 PM »

ชะอุ๋ย  ตกใจ ...... ปู่แป๋ง ช่วยด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 08:01:10 PM »

ระหว่างที่ป้าปูยังไม่มา ใส่ก่อนได้เปรียบ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ซำบายดีที่คานทอง(แด๊นซ์)-ศิริพร อำไพพงษ์

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 08:40:43 PM »

เสนห์แรง ๆ แบบนี้แฟนหึงแย่เลยครับ  คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์