๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 09:18:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคา ปืนอ่ะคับ คือว่า ปืนนี้เป็นปืน มรดกตั้งแต่รุ่นปู่ อ่ะคับ  (อ่าน 3443 ครั้ง)
prettyboyza
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 07:24:18 PM »

คือว่า อยากทราบราคาปืน อ่ะคับ  เป็นปืน US. ARMY 11 มม. มีทะเบียนปืน คับ  คือ คุณปู่ กับ คุณพ่อ เป็นทหาร ยศ นายพัน คับ แล้วตอนนี้ท่านทั้งคู่ เสียแล้วคับ ส่วนตัว ผมเองก็ไม่ได้เป็นทหารไม่รู้จะพกติดตัวไว้ทำไม ผมทำเรื่องเป็นผู้จัดการมรดกเรียบร้อยแล้วคับ คือว่า อยากทราบว่า ปืนชิ้นนี้ ราคาเท่าไร  เด๋ว ผม จาเอารูปมาลงวันหลังอ่ะคับ เพราะผมยังไม่ได้ถ่ายรูปไว้อ่ะคับ ไม่ได้เก็บปืนไว้กับตัว  อิอิ....กลัวอ่ะคับ อีกอย่างผมยังเป็นนักศึกษาอยู่ คุณพ่อ คุณแม่ ก็เสียหมดแล้ว อยู่ตัวคนเดียวอ่ะคับ T-T  รบกวนบอกพอจะราคาคร่าวๆๆได้มั้ยคับ
Sayanjo65
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 01:03:20 AM »

น่าจะแก้เรื่องภาษาก่อนนะครับ เป็นถึงนักศึกษาแล้ว วิบัติหมดภาษาไทย
หน้า: [1]
  พิมพ์