๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 08:50:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 123
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคน COLT  (อ่าน 485914 ครั้ง)
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1755 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 10:10:19 AM »

กรณีปืนคาวบอยดินโบราณ ถ้าท่านอาจารย์จะไปลอง ลองแถว ศรภ.ได้ไหมครับ ผมจะได้อาศัยใบบุญ ขอชมด้วยคน ..ด้วยความเคารพ อาจารย์และพี่ๆ อย่าลืมชักชวนผมด้วยนะ ผมชอบ ขอแค่ดูเฉยๆ จะไม่ไปวอแว อะไรเลยครับ

คุณเต่าก็เป็นตัวตั้งตัวตี  นัดรวมโคลท์ไปยิงที่ ศรภ.ซิครับ
ด้วยความเคารพท่านอาจารย์     ผมไม่บังอาจเป็นตัวตั้งตัวตีหรอกครับท่านอาจารย์  ได้อย่างมาก ก็โดนตั้ง โดนตี แหละครับ หรูสุดๆ แล้ว
คนที่จะรวมพรรคพวกพี่น้องเราได้นั้น  จะต้องเป็นผู้มีบารมีในเวปนี้ อย่างพอสมควรแหละครับ  จึงจะสามารถ เป็นตัวตั้ง  ตัวตี นัดรวมพลพี่น้องเราได้  ผมได้อย่างมาก ก็แค่เข้ามาคุย ......พี่ๆ เขาเล่นกัน ผมก็มาขอเล่นด้วย  พี่ๆ เขาคุยกัน ผมก็มาขอคุยด้วย แจมด้วย ตามเรื่องตามราว บารมีผมยังไม่ถึงครับท่านอาจารย์
....สารภาพกับท่านอาจารย์ตรงๆ ก็ได้ ว่าทำไม  ขอให้ท่านอาจารย์ พาไปลองของมีค่ากระบอกนี้ที่ ศรภ. ก็คือว่า กระผม เต่า บางเขน  ก็บ้านอยู่ ใกล้วงเวียนประวัติศาสตร์ชาติไทย วงเวียนแห่งความหลงผิดของชนชาติไทย  ศรภ. อยู่ใกล้บ้าน ก็จะได้ไปขอชมได้สะดวกๆ แค่นั้นแหละครับท่านอาจารย์ ขอบพระคุณครับ เดี๋ยวเกิดท่านอาจารย์เอาไปลอง โน่น  สนามสัตหีบ ที่ท่านอาจารย์ชอบไปลองไรเฟิล ปืนติดกล้องที่กระผมยิงไม่เคยถูกเลย  โน่น สัตหีบโน่น  ผมก็อดตามไปดูซิครับ  ด้วยความเคารพ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1756 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 10:13:19 AM »

ขอโทษแก้ไขเสร็จแล้ว ลบของเก่าไม่เป็น  อิอิ.....ขอโทษครับ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1757 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 10:35:38 AM »

นับประสาอะไรครับพี่  สมาชิก อวป.เป็นสิบท่าน  ยิงปืนสันทนาการกันสนุกสนานที่สนาม ตำรวจวิภาฯ  ยังไม่กล้าเข้ามาคุย เห็นยืนหลบด้อมๆมองๆอยู่หลังเสา

แล้วเอามาโพสใน อวป. เป็นตุเป็นตะ

ไม่กล้าหรอกครับ
[/quote
สวัสดีครับ พี่มะขิ่น ที่เคารพ .... โด่..พี่ครับ ใครจะกล้าเข้าไปทัก  พวกเขา กำลังสนุนสนานกัน  แถมผมเป็นน้องใหม่ ไม่รู้จักใครเลย  วันนั้น เหตุมันเกิดขึ้นด้วยความบังเอิญ  ผมแวะเข้าไปนั่งเล่น ไม่มีตังค์ค่ากระสุน ก็ได้แต่ดูอย่างเดียว     แล้วผมสังเกตดูว่า บรรยากาศ มันคล้ายๆ กับ ก๊วนไหน ซักก๊วนหนึ่ง อะไรซักอย่างนี่แหละ  พอจับทางได้ซักพัก ก็เลยรู้ว่า แก้งค์ซึมเศร้า  ผมก็ขอแค่เป็นคนดู อยู่ข้างหลัง แล้วแอบเก็บเอาความประทับใจเอาไว้  คิดดูซีครับ ถ้าเข้าไปคุยด้วย จะสามารถเก็บความประทับใจมาเขียนได้ไง   แอบยืนดูอยู่ข้างหลัง แอบดู แล้วเอามาเล่ากัน สนุกดีครับ .......
ผมว่า พี่มะขิ่น นั่นแหละ บารมี ดีสุดแล้ว เป็นเจ้าของ คนต้นคิด กระทู้ "รวมพลคน โคลท์ " รวมพลมาตั้งแต่ ประมาณปี 47-48 โน่น ตั้งแต่ผมเข้ามาเป็นน้องใหม่ๆ โน่น  ถือว่า เก๋า....  เอาเรื่องท่านหนึ่งแล้วในเวปนี้   ปิืนกระบอกนี้ ของท่านอาจารย์สุพินท์  ก็เป็นโคลท์   ซึ่งตรงกับกระทู้ ของพี่มะขิ่นพอดี แถมเป็นของเก่าอันทรงคุณค่า  อาจารย์ท่านไม่ได้เอาไป "อวด" ที่ไหนเลย แต่ท่านอาจารย์ ก็เอามา " อวด"  ในกระทู้ของพี่ด้วย  ดังนั้น  ภารกิจการรวมพลฯ    ตกเป็นของพี่โดยปริยาย    พี่นั่นแหละ เหมาะสม ด้วยประการทั้งปวงครับผม ...ขอบพระคุณครับ
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #1758 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 11:24:19 AM »

ไม่ไหว..ไม่ไหว  อาจารย์ท่านนิ่งมานาน พวกเราก็ชักโชว์กันไป โชว์กันมา  พออาจารย์ท่านชักออกมาโชว์มั่ง หมดกัน พวกเราหงายท้องกันหมดเลย5555555

คุณเต่าครับ...แบบนี้ เรียกว่า ชักทีหลังดังกว่า จะได้มั๊ยครับ... เยี่ยม เยี่ยม
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1759 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 11:47:08 AM »

ไม่ไหว..ไม่ไหว  อาจารย์ท่านนิ่งมานาน พวกเราก็ชักโชว์กันไป โชว์กันมา  พออาจารย์ท่านชักออกมาโชว์มั่ง หมดกัน พวกเราหงายท้องกันหมดเลย5555555

คุณเต่าครับ...แบบนี้ เรียกว่า ชักทีหลังดังกว่า จะได้มั๊ยครับ... เยี่ยม เยี่ยม
ใช่ครับ ....  ผมคิดคำที่ท่านว่า ไม่ออก   ครับท่าน   ชักทีหลัง  ดังกว่า  ....จริงๆ ด้วย        พี่น้องทั้งหลาย หงายท้องกันเป็นแถวๆ  1911 น่ะ ไม่ต้องพูดเลย  ตัวของท่านอาจารย์ หักกลบ ลบหนี้ พ.ศ. กับ ค.ศ.    แล้ว    คิดเป็น พ.ศ.ของไทย ก็ 2437-2438   เป็น ค.ศ.ก็ หวดเข้าไป 1894 เก่าขนาด สมัยยุค สยาม จะถูกล่าเป็นเมืองขึ้น โน่นแนะ

ท่านเชื่อไหม ปืนพวกนี้เนี่ยะนะ   มาจาก อเมริกา  แผ่นดินที่อยู่ฝั่งตรงข้าม  (ไม่ใช่ข้ามคลองนะครับ )   ข้ามโลก ครับ ข้ามโลก ชนิดอีกฝั่งหนึ่งเลย  มันเข้ามาเมืองสยามสมัยนั้น    พวกที่จะมีปืนแบบนี้ได้ โน่น คนบางกอกโน่น  เจ้าใหญ่นายโต คุณหลวง คุณพระโน่น  น้ำหน้าอย่าง เต่า บางเขน นะหรือ  สมัยนั้น คุณทวด มี อีดาบ ซักเล่ม ก็หรูแล้ว

ทีนี้ ปืนพวกนี้ คงจะตกทอดกันมา เป็นช่วงๆ ของอายุคน  ท่านเชื่อไหม คุณหลวง คุณพระ ท่านสร้างไว้ แต่ลูกๆ หลานๆ ไม่เอาไหน ดูไม่เป็น รักษาไม่ได้ ไม่ชอบ กลัวปืน ฯลฯ  ก็เลยได้ตกทอดกันมา 

แล้วคิดดู เราเป็นคนสมัยนี้ เกิดมาเมื่อไม่นานมานี้ ได้มีโอกาสเห็นของแบบนี้ ขอย้ำ  "ในสภาพ สวยๆ " แบบนี้  สุดยอดไหมล่ะครับ
โคลท์คือประวัติศาสตร์อาวุธปืนของโลกใบนี้    คนคิดระบบลูกโม่ เป็นเด็กน้อย บ้าปืน เหมือนเราๆ ท่านๆ นี่แหละ  และความบ้าปืนของเด็กหนุ่มน้อยคนนั้นนั่นแหละ ที่ได้สร้างประวัติศาสตร์แห่งอาวุธปืน ที่สามารถทำการยิงต่อเนื่องได้เป็นจังหวะได้ถึง 5-6 นัด โดยไม่ต้องหยิบปืนขึ้นมายิง ตั้ง 2-3 กระบอก ถึงจะได้ 5-6 นัด

แล้วตัวเนี่ยะ  ของแท้  อาจารย์ท่านยังหวง ไม่ยิงด้วยกระสุนสมัยใหม่  ท่านอุตส่าห์ ไปหากระสุนสมัยดินดำโน่น (คงไม่ได้ไปขุดมาหรอก ท่านหาของใหม่ได้อยู่แล้ว แต่อานุภาพ เหมือนของเก่า)   เห็นไหม อาจารย์ท่านยังหวงของเลย......  น่าดูไหมล่ะ ตัวเนี่๊ยะ ....ขอบคุณครับที่เข้ามาคุยกัน ประสา คนรักปืนโคลท์
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1760 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 12:53:12 PM »

นับประสาอะไรครับพี่  สมาชิก อวป.เป็นสิบท่าน  ยิงปืนสันทนาการกันสนุกสนานที่สนาม ตำรวจวิภาฯ  ยังไม่กล้าเข้ามาคุย เห็นยืนหลบด้อมๆมองๆอยู่หลังเสา

แล้วเอามาโพสใน อวป. เป็นตุเป็นตะ

[/quote
สวัสดีครับ พี่มะขิ่น ที่เคารพ .... โด่..พี่ครับ ใครจะกล้าเข้าไปทัก  พวกเขา กำลังสนุนสนานกัน  แถมผมเป็นน้องใหม่ ไม่รู้จักใครเลย  วันนั้น เหตุมันเกิดขึ้นด้วยความบังเอิญ  ผมแวะเข้าไปนั่งเล่น ไม่มีตังค์ค่ากระสุน ก็ได้แต่ดูอย่างเดียว     แล้วผมสังเกตดูว่า บรรยากาศ มันคล้ายๆ กับ ก๊วนไหน ซักก๊วนหนึ่ง อะไรซักอย่างนี่แหละ  พอจับทางได้ซักพัก ก็เลยรู้ว่า แก้งค์ซึมเศร้า  ผมก็ขอแค่เป็นคนดู อยู่ข้างหลัง แล้วแอบเก็บเอาความประทับใจเอาไว้  คิดดูซีครับ ถ้าเข้าไปคุยด้วย จะสามารถเก็บความประทับใจมาเขียนได้ไง   แอบยืนดูอยู่ข้างหลัง แอบดู แล้วเอามาเล่ากัน สนุกดีครับ .......
ผมว่า พี่มะขิ่น นั่นแหละ บารมี ดีสุดแล้ว เป็นเจ้าของ คนต้นคิด กระทู้ "รวมพลคน โคลท์ " รวมพลมาตั้งแต่ ประมาณปี 47-48 โน่น ตั้งแต่ผมเข้ามาเป็นน้องใหม่ๆ โน่น  ถือว่า เก๋า....  เอาเรื่องท่านหนึ่งแล้วในเวปนี้   ปิืนกระบอกนี้ ของท่านอาจารย์สุพินท์  ก็เป็นโคลท์   ซึ่งตรงกับกระทู้ ของพี่มะขิ่นพอดี แถมเป็นของเก่าอันทรงคุณค่า  อาจารย์ท่านไม่ได้เอาไป "อวด" ที่ไหนเลย แต่ท่านอาจารย์ ก็เอามา " อวด"  ในกระทู้ของพี่ด้วย  ดังนั้น  ภารกิจการรวมพลฯ    ตกเป็นของพี่โดยปริยาย    พี่นั่นแหละ เหมาะสม ด้วยประการทั้งปวงครับผม ...ขอบพระคุณครับ

ขอบคุณครับ เห็นจะไม่ล่ะครับ

เผอิญผมไม่ค่อย ออกหน้าออกตาเรื่องปืนสักเท่าใด  เลยไม่ค่อยถนัดนัก

ยิ่งเรื่องคุยสรรพคุณปืนเป็นตุเป็นตะ ยิ่งไม่ชำนาญ นัดรวมพลกันแล้ว ไม่มีอะไรโม้ให้เขาฟัง

คุณเต่าเหมาะกว่าครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1761 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 01:33:06 PM »

นับประสาอะไรครับพี่  สมาชิก อวป.เป็นสิบท่าน  ยิงปืนสันทนาการกันสนุกสนานที่สนาม ตำรวจวิภาฯ  ยังไม่กล้าเข้ามาคุย เห็นยืนหลบด้อมๆมองๆอยู่หลังเสา

[/quote
สวัสดีครับ พี่มะขิ่น ที่เคารพ .... โด่..พี่ครับ ใครจะกล้าเข้าไปทัก  พวกเขา กำลังสนุนสนานกัน  แถมผมเป็นน้องใหม่ ไม่รู้จักใครเลย  วันนั้น เหตุมันเกิดขึ้นด้วยความบังเอิญ  ผมแวะเข้าไปนั่งเล่น ไม่มีตังค์ค่ากระสุน ก็ได้แต่ดูอย่างเดียว     แล้วผมสังเกตดูว่า บรรยากาศ มันคล้ายๆ กับ ก๊วนไหน ซักก๊วนหนึ่ง อะไรซักอย่างนี่แหละ  พอจับทางได้ซักพัก ก็เลยรู้ว่า แก้งค์ซึมเศร้า  ผมก็ขอแค่เป็นคนดู อยู่ข้างหลัง แล้วแอบเก็บเอาความประทับใจเอาไว้  คิดดูซีครับ ถ้าเข้าไปคุยด้วย จะสามารถเก็บความประทับใจมาเขียนได้ไง   แอบยืนดูอยู่ข้างหลัง แอบดู แล้วเอามาเล่ากัน สนุกดีครับ .......
ผมว่า พี่มะขิ่น นั่นแหละ บารมี ดีสุดแล้ว เป็นเจ้าของ คนต้นคิด กระทู้ "รวมพลคน โคลท์ " รวมพลมาตั้งแต่ ประมาณปี 47-48 โน่น ตั้งแต่ผมเข้ามาเป็นน้องใหม่ๆ โน่น  ถือว่า เก๋า....  เอาเรื่องท่านหนึ่งแล้วในเวปนี้   ปิืนกระบอกนี้ ของท่านอาจารย์สุพินท์  ก็เป็นโคลท์   ซึ่งตรงกับกระทู้ ของพี่มะขิ่นพอดี แถมเป็นของเก่าอันทรงคุณค่า  อาจารย์ท่านไม่ได้เอาไป "อวด" ที่ไหนเลย แต่ท่านอาจารย์ ก็เอามา " อวด"  ในกระทู้ของพี่ด้วย  ดังนั้น  ภารกิจการรวมพลฯ    ตกเป็นของพี่โดยปริยาย    พี่นั่นแหละ เหมาะสม ด้วยประการทั้งปวงครับผม ...ขอบพระคุณครับ

ขอบคุณครับ เห็นจะไม่ล่ะครับ

เผอิญผมไม่ค่อย ออกหน้าออกตาเรื่องปืนสักเท่าใด  เลยไม่ค่อยถนัดนัก

ยิ่งเรื่องคุยสรรพคุณปืนเป็นตุเป็นตะ ยิ่งไม่ชำนาญ นัดรวมพลกันแล้ว ไม่มีอะไรโม้ให้เขาฟัง

คุณเต่าเหมาะกว่าครับ

ว้า........เสียใจจังครับพี่ .......เรื่องชวนคุย ใครๆก็ชวนได้ครับพี่  แต่ไอ้บารมี ที่จะรวมพล ให้คนมารวมใจกันให้ได้นี่ซิครับพี่   ผมไม่รู้จะไปหาที่ไหน   เพราะ การจะรวมพี่ รวมน้องกันแต่ละครั้ง มันต้องมี พี่เป้ง  พี่ใหญ่ ซักท่านหนึ่งเป็นคนชักชวน เป็นศูนย์รวมใจ ที่สามารถทำให้คน สนใจ ที่อยากจะมารวมพลด้วย  อย่างท่านอาจารย์หยั่งเงี๊ยะ  หยั่งพี่มะขิ่นเงี๊ยะ  แค่ออกปากชวน คนก็มากันเพียบ    อย่างผมเหรอ  ฮ่า ๆ  ๆ  ๆๆ
ลองซิครับ ลองดู  ไม่เป็นโจ๊ก รึ... ให้มันรู้ไป  บารมี ก็ไม่ถึง  ขี้โม้ ก็เท่านั้น  ได้อย่างมากก็แค่ ไปชวนพี่น้อง มาฮาเฮ  ไปเป็นน้ำจิ้ม ล่ะพอไหว
....ก็ไม่เป็นไรครับพี่ ยังไง กระทู้ รวมพลคน COLT ก็ยังคงอยู่ยืนยง ตลอดกาล เอาไว้เป็นที่ "อวด"  ที่ "โชว์"  ปืนโคลท์สวยๆ  มีประวัติศาสตร์ และสาระ ได้ให้พี่ี่ๆ น้องๆ คนบ้าปืน ได้เข้ามาดู เข้ามาอ่านกัน  เพราะคนบ้าปืนโคลท์น่ะ เยอะ  ไม่ว่าจะม้าคาบศร  หรือม้าหักหอกอินเดียน  ไม่ว่าจะมองเป็นม้าแบบไหน  เห็นกระทู้ชื่อ "รวมพลคน COLT" ถ้าบ้า  ม้า  คาบ ม้า หัก     อยู่ในใจ มีหรือ จะไม่แวะเวียนเข้ามาในกระทู้นี้ ............
ดีใจครับ ที่ได้คุยกันพี่ แม้ทางตัวอักษร....ก็ตาม.........เต่า..บางเขน   
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1762 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 06:18:40 PM »

ทำไมมันแม่นเช่นนั้นหนอ.  เยี่ยม

ไม่รู้มันจะเกี่ยวกับอันนี้ด้วยเปล่า  Cheesy
5
สวัสดีครับ  ท่านยะ ไม่เจอกันนาน ยังมีของแปลกให้ชมตลอดเลยนะ วันนี้ มีการเปลือยโชว์ความแปลกเสียด้วยนะท่านนะ แถมมีโชว์ประวัติ การฟิตบูช คู่ลำกล้อง ที่โคลท์เคยถูกประชาชนอเมริกัน ให้ผลิตคู่กันเพื่อขาย เพื่อใช้ในการแข่งขันกีฬายิงปืนแห่งชาติ และโคลท์เอามาตั้งชิ่อปืนของตนในเวลาต่อมา แถมท่านยังโชว์ความก้าวหน้าของโคลท์ เกี่ยวกับระบบ ล็อคเข็มแทงชนวน ดูให้ดี ตำแหน่งที่เป็นรูที่โครงปืน กับรูที่ลำเลื่อน มันสัมพันธ์กัน มันคือรูของระบบล็อคเข็มแทงชนวน ที่หน้าตาเหมือนของ คิมเบอร์ ในปัจจุบัน สรุปเราค้นพบที่มาของระบบล็อคเข็มแทงชนวน ของคิมเบอร์แล้ว แท้จริงแล้วโคลท์ได้พัฒนาระะบบนี้มาก่อนคิมเบอร์ตั้งแต่ก่อนสงครามโลกครั้งที่2เชียวหรือนี่

Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1763 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 06:22:51 PM »

ถึงแม้ปืนมันจะไม่เดิมร แต่เห็นแล้วก็อดใจไม่ไหว หลงรัก
เนี่ยะ รูที่โครงปืน กับรูที่สไลท์นี่แหละ น่าจะเป็นระบบล็อคเข็มรุ่นทวด มี่ปลดล็อคด้วยหลังอ่อน มันปรากฎที่โคลท์รุ่นทวด มาก่อนเกิดที่คิมเบอร์ รุ่นเหลน
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #1764 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 06:26:50 PM »

ขอบคุณท่านยะอีกครั้ง ที่โชว์ของมีค่า
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #1765 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 08:21:52 PM »

ม้าหมุนแก่ๆ.38 โครงใหญ่มากน่าจะประมาณโครงแอลของสมิท

ตัวนี้ถ้าเป็น .357 คือ lawman mk III ใช่มั๊ยครับ

แม่นแล้ว  Mk.lll Service grade.357
ขอบพระคุณครับพี่-/\-

เห็นว่า 357 ตัวแรกๆเลย ที่มีลำ 2 นิ้ว . เคยอยากได้มวาก  จนจับตัว 4 นิ้วเลยรู้ว่ามันใหญ่กว่าที่คิดครับ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #1766 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 08:42:14 AM »

คุณชิ้วปล่อยผ่านไปเถอะ  โคลท์ตระกูลมาร์กทรี มีจุดอ่อนที่ทรานสเฟอร์บาร์  ร้านซ่อมบ้านเราเจอชิ้นนี้แตกมาแล้ว 2 กระบอก
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #1767 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2014, 12:30:48 PM »

คุณชิ้วปล่อยผ่านไปเถอะ  โคลท์ตระกูลมาร์กทรี มีจุดอ่อนที่ทรานสเฟอร์บาร์  ร้านซ่อมบ้านเราเจอชิ้นนี้แตกมาแล้ว 2 กระบอก
ขอบพระคุณครับพี่  เลิกดูตั้งแต่ Border Patrol แล้วครับ  ไหว้
Desperado
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1768 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2014, 07:05:57 AM »

อีกห้าปี กระทู้นี้ก็สนุก  Grin
yah&yim™รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 50

« ตอบ #1769 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2014, 02:26:44 PM »

นานๆก็ต้องแวะเข้ามาศึกษาหาความรู้เพิ่มเติมจากเวปนี้ เยี่ยม
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 123
  พิมพ์