๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:11:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 110 111 112 [113] 114 115 116 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483885 ครั้ง)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1680 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:47:02 PM »

ครูหมูถืกเมียฮ้าย หนีออกไปแล้ว (กลับจากอบรม มีผู้สาวโทร.หา)
        เพินนี่กะเว่าปานตาเห็นเอาโลด
จั๊ก วาเพิ่นงอนอิหยัง บุ  ผมกะยังมึนยุคือกัน... บู่ บู่

สิบ่ให่เพิ่นงอนจังใด๋  เจ้าไป กทม. ตั้งว่า2อาทิตย์ กลับบ้านฮอดบ้าน กะเฮ็ดกะเว้าแต่แนวเจ้าของมัก( เรื่องปืน)...........................

(.......คนไม่มีหัวใจ)

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1681 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:47:40 PM »

บังกลัวฝรั่งกะเทย+กะเทยฝรั่ง.........ชัวร์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1682 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:48:27 PM »

... คือเว้า เป้น ตาย่าน แท้ ... (พูด เสีย น่ากลัว เลย )...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
แปลว่า อะไร ครับ Grin

Grin Grin Grin
ไม่ลองไม่รู้ ครับ พี่สหายเล็กน้อยเป็นโรคหัวใจหรือปล่าว ครับ  Grin Grin Grin

... เป็นโรคหัวใจไร้มลพิษครับ ...  Grin Grin Grin
จะลองดูมั้ย ครับ  ยิ้มีเลศนัย

... ผี ๆ ... โพล่มาให้ตกกะใจแน่เลย ... ลองดูครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1683 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:49:04 PM »

บังกลัวฝรั่งกะเทย+กะเทยฝรั่ง.........ชัวร์ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หมายความว่า.....ลุงก็มี ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1684 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:49:14 PM »

ครูหมูถืกเมียฮ้าย หนีออกไปแล้ว (กลับจากอบรม มีผู้สาวโทร.หา)
จั๊ก วาเพิ่นงอนอิหยัง บุ  ผมกะยังมึนยุคือกัน... บู่ บู่
สิบ่ให่เพิ่นงอนจังใด๋  เจ้าไป กทม. ตั้งว่า2อาทิตย์ กลับบ้านฮอดบ้าน กะเฮ็ดกะเว้าแต่แนวเจ้าของมัก( เรื่องปืน)...........................
(.......คนไม่มีหัวใจ)

... แหม๋น ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1685 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:51:08 PM »

(.......คนไม่มีน้ำยา)

ฮ่วย.................ทั่นอันคือไปหาเว้าให้ครูหมูเลาแฮงแท่   คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1686 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:54:14 PM »

... คือเว้า เป้น ตาย่าน แท้ ... (พูด เสีย น่ากลัว เลย )...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
แปลว่า อะไร ครับ Grin

Grin Grin Grin
ไม่ลองไม่รู้ ครับ พี่สหายเล็กน้อยเป็นโรคหัวใจหรือปล่าว ครับ  Grin Grin Grin

... เป็นโรคหัวใจไร้มลพิษครับ ...  Grin Grin Grin
จะลองดูมั้ย ครับ  ยิ้มีเลศนัย

อ๋อย อ๋อย อ๋อย

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1687 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:55:35 PM »

วันนี้สงสัยต้องพึ่งศาสนาแล้วล่ะ  ไหว้
โลกนี้มีอะไรไม่แน่นอน     ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1688 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:55:48 PM »

จัดสาวนั่น ไห่ ใย่ แป๋ง ซะ บ่ หึ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1689 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:57:41 PM »

... เป็น ตา ย่าน อีหลี ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1690 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:58:03 PM »

จัดสาวนั่น ไห่ ใย่ แป๋ง ซะ บ่ หึ

เอาให่เพิ่นแนหมู เบิ่งซงเพิ่นคือสิมักยุ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1691 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:58:48 PM »

อย่าเอามาใกล้เด้อผมซังกะเทย

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1692 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 04:59:30 PM »

... เป็น ตา ย่าน อีหลี ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ย่านเฮ็ดหยัง ถ้าไปพ้อแนวนี่กะจับมาตัดถิ่มก่อนซั่นตั้ว

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1693 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 05:00:25 PM »

ตัดงวงมันถิ่ม กะเป็นแมญิงแล้วตั้วท่านแป๋ง

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1694 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 05:00:38 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 110 111 112 [113] 114 115 116 ... 253
  พิมพ์