๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:48:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 103 104 105 [106] 107 108 109 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483452 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1575 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 09:13:11 PM »

หึยส์
ซิคือกันตั้ว
เห็นยุเด้อ
ฮูปนังกับเถ่าแป๋งนั่นแหมะ
[

ฮ่วย............เอิ้นหนุ่มแป๋งมันสิพอตายอยู่บ้อคน  เป็นหยังคือเอิ้นแต่เถ่าแป๋ง....เถ่าแป๋ง...แท่เดียวหนิบ่ต้องมาใกล้ด้อวันพุธสิไปไสกะไปโลด งอน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1576 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:05:57 AM »

เอา กะซั่น หนุ่มแป๋งกะหนุ่มแป๋ง
จังแมนเอาใจยาก  เนาะพูเถ่า คิก คิก คิก คิก
ลามา ๗.๖๕  มีแตคนถามซื้อต่อ
ว่าซิขาย เอา ruger sr9c เป็นใด๋นอพีน้อง
เป็นตาใซ้ยุ บ่ ศึกษาข้อมูลเบิงแล้ว คือยุเดะ เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1577 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:09:48 AM »

อยากได้รุ่นใด่กะเอาโลดครูหมู   แล้วกะไปซื้อลูก 9 หัวฮู เรมิงตัน นำบ่าวแป๋งเด้อกล่องละ 900

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1578 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 09:28:18 AM »

คือถืก คักแทะ... ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1579 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 10:11:46 AM »

Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1580 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 10:18:49 AM »

Grin ไหว้
        หวัดดี อาว
ซอยกันหาข้อมูล
ruger sr9c มาเว่ากันแน่

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1581 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 10:20:48 AM »

ไหว้  รับมาใหม่ครับ  พึ่งครบ อาทิตย์ 
ราคาเพียง  89500  บาทถ้วน    เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1582 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 10:28:15 AM »

อยากได้รุ่นใด่กะเอาโลดครูหมู   แล้วกะไปซื้อลูก 9 หัวฮู เรมิงตัน นำบ่าวแป๋งเด้อกล่องละ 900
900 จักเท่อครับ  เอามาปันแนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้  รับมาใหม่ครับ  พึ่งครบ อาทิตย์ 
ราคาเพียง  89500  บาทถ้วน    เยี่ยม

หื้ยส์ เว้านำคนบ่อึดเงินเนาะ  บ่มีผู่จ่มนำ  ซื้อแต่ปืนหมดเล้านกว่าแล้ว   บาดพ่อกำนันบอกไปแต่งลูกสาวบอกบ่มีเงินค่าดอง  เขาสิเอาลูกสาวหนีบัดนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #1583 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 10:31:33 AM »

อยากได้รุ่นใด่กะเอาโลดครูหมู   แล้วกะไปซื้อลูก 9 หัวฮู เรมิงตัน นำบ่าวแป๋งเด้อกล่องละ 900
900 จักเท่อครับ  เอามาปันแนครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

หื้ยส์ เว้านำคนบ่อึดเงินเนาะ  บ่มีผู่จ่มนำ  ซื้อแต่ปืนหมดเล้านกว่าแล้ว   บาดพ่อกำนันบอกไปแต่งลูกสาวบอกบ่มีเงินค่าดอง  เขาสิเอาลูกสาวหนีบัดนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าปากครับ   คิก คิก คิก คิก

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1584 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:21:32 AM »

Grin ไหว้
        หวัดดี อาว
หนังสือปืนเล่มใหม่ครับพี่ Grin ไหว้

ป.3 9ม.ม. ผมออกแล้วว่าสิเอาบาเร็ตต้ามายัดตู้ไว้อยู่ครับ Grin ถ้ากล็อกเข่ามาก่อนกะย้านเอากล็อกอยู่ Grin ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2010, 11:23:05 AM โดย ^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^ » บันทึกการเข้า

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1585 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:22:08 AM »

หื้ยส์ เว้านำคนบ่อึดเงินเนาะ  บ่มีผู่จ่มนำ  ซื้อแต่ปืนหมดเล้านกว่าแล้ว   บาดพ่อกำนันบอกไปแต่งลูกสาวบอกบ่มีเงินค่าดอง  เขาสิเอาลูกสาวหนีบัดนี้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งามแท้ๆครับ น้ำลายหก ไหว้

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1586 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:24:24 AM »

ฝากเพิ่นซื้อให่โลด

ถืกคักเนาะ ตั้งว่า เกือบแสน   ยืมมายิงจักบอกแน

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1587 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:29:31 AM »

Grin ไหว้
        หวัดดี อาว
หนังสือปืนเล่มใหม่ครับพี่ Grin ไหว้

ป.3 9ม.ม. ผมออกแล้วว่าสิเอาบาเร็ตต้ามายัดตู้ไว้อยู่ครับ Grin ถ้ากล็อกเข่ามาก่อนกะย้านเอากล็อกอยู่ Grin ไหว้
ผมพัดยากนำ นายอำเภอ บ่ให้ ป.3  เพิ้นบอกเกินความจำเป็นแล้ว  บาดกล่อมไทเฮือนได้แล้วพัดมาติด ป.3 โอ๊ยเนาะภูพานเอ้ย บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1588 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:31:53 AM »

งามครับงาม

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

« ตอบ #1589 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 11:32:59 AM »

งามแท้ๆครับ น้ำลายหก ไหว้

ครับ      ไหว้

ฝากเพิ่นซื้อให่โลด

ถืกคักเนาะ ตั้งว่า เกือบแสน   ยืมมายิงจักบอกแน

แพง คัก  ครับ  ยืม  บ่ได้     คิก คิก คิก คิก

งามครับงาม

อิหยัง  ละ  งาม  ๆ     คิก คิก

หน้า: 1 ... 103 104 105 [106] 107 108 109 ... 253
  พิมพ์