๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:02:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 467575 ครั้ง)
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #1380 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 06:22:36 PM »

วันสองวันจะหาหมู่ไปสนาม ร23พัน4(บุรีรัมย์)
พี่ๆท่านใดว่าง ไปม่วนซื่นกันเด้อครับ
(มีแต่.22ไปยิง ย้อนหลังเหมือนสมัยงานกาซาด)
 Smiley Cheesy

สมัยเรียนอยู่บัรีรัย์ บ่มีไผมาซวนไปยิงปืนเลย  

สนามนี่ยัง เปิด อยู่ บ่ ครับ  ผม บ่เคยไปสนามเลย  ยิงแต่ ตามทุ่งนา  ครับ

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #1381 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 06:49:12 PM »

แพงบ่ครับ  40 นัด  300 บาท  Smiley

หว่างเมษานั้นผมซื้อกล่องละ180ครับแต่ตอนนี้บ่ฮู้ครับ ไหว้

แสดงว่าแพง Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #1382 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:20:34 AM »

แพงบ่ครับ  40 นัด  300 บาท  Smiley

หว่างเมษานั้นผมซื้อกล่องละ180ครับแต่ตอนนี้บ่ฮู้ครับ ไหว้
ราคานี้  หามาให้ผมแนเด้อ   10  กล่อง

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
เก้าก่อการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

ความสุขอยู่ในอากาศ และตอนนี้ผมยังหายใจอยู่

« ตอบ #1383 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:13:18 AM »

วันสองวันจะหาหมู่ไปสนาม ร23พัน4(บุรีรัมย์)
พี่ๆท่านใดว่าง ไปม่วนซื่นกันเด้อครับ
(มีแต่.22ไปยิง ย้อนหลังเหมือนสมัยงานกาซาด)
 Smiley Cheesy

สมัยเรียนอยู่บัรีรัย์ บ่มีไผมาซวนไปยิงปืนเลย   

สนามนี่ยัง เปิด อยู่ บ่ ครับ  ผม บ่เคยไปสนามเลย  ยิงแต่ ตามทุ่งนา  ครับ

เปิดอยู่ครับ
แต่ไม่มีคนเฝ้า

ต้องหาเป้า+กระสุนไปเอง

แล้วก็ไม่ลืม กย15 ด้วยครับ ตกใจ

คุณอาจเป็นปลาใหญ่ในสระเล็ก แต่..ไม่ช้าไม่นานก็ต้องมีปลาตัวที่ใหญ่กว่า
เก้าก่อการ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 9

ความสุขอยู่ในอากาศ และตอนนี้ผมยังหายใจอยู่

« ตอบ #1384 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:21:07 AM »

ผมซื้อหลังวัง L&L
หัวทองแดงไม่มีรู
กลอง 50 นัด 300.- ครับ ตกใจ

หัวรู 40 นัดราคานี้ผมว่าไม่แพง

พูดแล้วเซ็งจิต ช่วงนี้กระสุนทุกตัวแพงขึ้นเกือบ 50% หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณอาจเป็นปลาใหญ่ในสระเล็ก แต่..ไม่ช้าไม่นานก็ต้องมีปลาตัวที่ใหญ่กว่า
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1385 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 10:59:07 AM »

ไปถูกร้านถูกที่เหมือนได้เปล่า  เข้าผิดร้านผิดที่มีสิทธิ์เสีย Cheesy

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1386 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 11:10:30 AM »

ไปถูกร้านถูกที่เหมือนได้เปล่า  เข้าผิดร้านผิดที่มีสิทธิ์เสีย Cheesy
สวัสดี พ่อใหญ่แป๋ง  ไปหลายมื้อคึดฮอดครับ ได้ยินข่าวแบกไนหมากแตกน้อยๆ จนหลังแอ่นพะวะ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1387 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:16:02 PM »

ไปราชการ นครสวรรค์ ๑ อาทิตย์
แว วังไชยา  ตกลงป.๓ .๔๕ ออก  กะเลยได้กะทิงมานอนกอด
บ่ ทันได้ไปลองยุ  ได้แต่ถอดเป็นชิ้น ๆ ล้าง-ปะกอบ  แล้วกะลองยิงแห่งเบิง
ไกคมดี  บ่ หนักปานใด  เดี๋ยวซิลงภาพให่เบิง คับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1388 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 12:23:25 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=80371.495

... เข้าไปเบิ่งแหน่คับ ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1389 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 02:18:20 PM »

สวัสดี พ่อใหญ่แป๋ง  ไปหลายมื้อคึดฮอดครับ ได้ยินข่าวแบกไนหมากแตกน้อยๆ จนหลังแอ่นพะวะ

สวัสดีครับผม หนักของฝากไนหมากแตกน้อยๆ บ่ท่อได๋ครับ  ฝากแล้วกะเบาลงแต่หนักใจคึดฮอดผู่สาวนี่ตี้ครับมันแย่ เศร้า เศร้า เศร้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #1390 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 05:02:09 PM »

แว วังไชยา  ตกลงป.๓ .๔๕ ออก  กะเลยได้กะทิงมานอนกอด
บ่ ทันได้ไปลองยุ  ได้แต่ถอดเป็นชิ้น ๆ ล้าง-ปะกอบ  แล้วกะลองยิงแห่งเบิง
ไกคมดี  บ่ หนักปานใด  เดี๋ยวซิลงภาพให่เบิง คับ

เอามาให่ลองยิงเบิ่งทางสนามกระบี่แนเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #1391 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:25:43 PM »

สวัสดีครับท่านพี่คู่เขย ไหว้   ม่องได๋ลูกถูกๆกะส่งซิกแนเด้อครับ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

« ตอบ #1392 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 06:27:39 PM »

เอามาให่ลองยิงเบิ่งทางสนามกระบี่แนเด้อ

บ่ต้องลองยิงดอกครับ  มายิงของจริงอยู่ตากใบโลดครับ Grin Grin

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #1393 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:00:32 PM »

สวัสดีครับผม หนักของฝากไนหมากแตกน้อยๆ บ่ท่อได๋ครับ  ฝากแล้วกะเบาลงแต่หนักใจคึดฮอดผู่สาวนี่ตี้ครับมันแย่ เศร้า เศร้า เศร้า
สาวผุ้ได๋มาทำให้ใหญ่คึดออดละบัดนี้ Grin Grin Grin Grin

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1394 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 08:24:59 AM »

เดินทางปลอดภัยดีน้อครับอ้าย ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
หน้า: 1 ... 90 91 92 [93] 94 95 96 ... 253
  พิมพ์