๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:15:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483821 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1005 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 03:06:30 PM »

รมว.มหาดไทยเด้อออกให้ได้ ป.12
นายกแป๋งเอาได้ ม.3-ปวช.ท่อนั้น
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1006 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 03:08:24 PM »

บ่แมนเลาเอา
ฮอดปริญญาโทพุ่น บ่ คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1007 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 03:24:54 PM »

บ่แมนเลาเอา
เบิ่งเอ็นตา ซงสิได้แต่งุ้มเบิ่ง กับคุย..... ผมหว่า  อิอิ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1008 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 03:28:12 PM »

ซัวป.๓ ซิออก
กะทิงผม บ่ แมนลำก้อง
ขึ่นสนิมเบิดแล้ว บ่ หึ
โอ้ย จักซิเฮ็ดจังใดเนาะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไคตั้วถ่าแค่ใบป3. สื่อๆของผมปืนกะจักสิมาบ่มาอังกิดบ่ยอมส่งถ่าฮอดปีหน้าว่าซั่น  ย่านได่ล้มเลิกโครงการยุดอก

ซ่ายอีกหล่ะ  ด้ามจังซี่ค่นอื่นเขายิ่งน่ำยากน้า   บู่

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1009 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:34:04 PM »

สิเอาขนาดได๋ปืนยาว  เกิน .223  เขาบ่ออกไห่เด้อครับ  งดไปอีกปีหนึ่ง  เขาย่านคนซื้อเอาไปยิงหัวกันเล่น  บักห้ามกะจั๊กห้ามหาบิดา-มาร์เต่อร์มันหยังบุหนิ
คนสิฆ่ากันบ่มีไผเขาบ้าซื้อปืนถืกกฎหมายไปยิงกันเดิ๊ก  ซั่วสิซื้อได่กะยากพอตาย  จั่งได๋แป๋งจั่งสิได่เป็นนายกฯหน่อ

อ้าว ตกใจ เซ็งงงงเลย อ้ายคือบ่บอกผมโตโดน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1010 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:36:06 PM »

ซาวอีสานเฮามีไผจอง 92Fs แล้วบ่เอาอยู่เบาะครับ ไหว้
ถ้าเขาบ่ออกไรเฟิลให้กะสิจัด เบเร๊ตต้านี้ละ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1011 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:40:54 PM »

รมว.มหาดไทยเด้อออกให้ได้ ป.12
นายกแป๋งเอาได้ ม.3-ปวช.ท่อนั้น

หาคุกไห่ตั้งแต่บ่ทันได่เป็นพุ้นตั้วหมอห่าหนิแหมะ

บ่แมนเลาเอา

มีมั่งเล็กน้อยแต่ก็เป็นอดีตไปแล้ว  ทุกวันนี้รักเดียวใจเดียว เยี่ยม หลงรัก

ซัวป.๓ ซิออก
กะทิงผม บ่ แมนลำก้อง
ขึ่นสนิมเบิดแล้ว บ่ หึ
โอ้ย จักซิเฮ็ดจังใดเนาะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไคตั้วถ่าแค่ใบป3. สื่อๆของผมปืนกะจักสิมาบ่มาอังกิดบ่ยอมส่งถ่าฮอดปีหน้าว่าซั่น  ย่านได่ล้มเลิกโครงการยุดอก

ซ่ายอีกหล่ะ  ด้ามจังซี่ค่นอื่นเขายิ่งน่ำยากน้า   บู่

เปี่ยนเป็นขัวกะได่  แต่ว่าเฮ็ดเองเด้อ ขำก๊าก

สิเอาขนาดได๋ปืนยาว  เกิน .223  เขาบ่ออกไห่เด้อครับ  งดไปอีกปีหนึ่ง  เขาย่านคนซื้อเอาไปยิงหัวกันเล่น  บักห้ามกะจั๊กห้ามหาบิดา-มาร์เต่อร์มันหยังบุหนิ
คนสิฆ่ากันบ่มีไผเขาบ้าซื้อปืนถืกกฎหมายไปยิงกันเดิ๊ก  ซั่วสิซื้อได่กะยากพอตาย  จั่งได๋แป๋งจั่งสิได่เป็นนายกฯหน่อ

อ้าว ตกใจ เซ็งงงงเลย อ้ายคือบ่บอกผมโตโดน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

อดสาเอาปีเดียวบ่โดนดอก  เหมิดลัดทะบานซุดนี่ผมสิเซ็นต์ไห่เอง....บ่ยากๆ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1012 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:44:59 PM »

บ่เป็นหยังครับอ้ายแป๋ง ว่าแต่ของฮอดแล้วเบาะครับ ไหว้
สงใสสิบ่มีวาดสะหนาได้ครอบครองน้องเฟิลแต่กะสิเอาน้องต้ามาขัดตาทับก่อนครับ Grin ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1013 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:45:38 PM »

อะลืมบอกมื้อนี้เข้าไปหลังวัง ลูกวิน แรงครึ่ง 950 ครับ พี่แป๋ง ไหว้

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1014 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 08:48:56 PM »

บ่เป็นหยังครับอ้ายแป๋ง ว่าแต่ของฮอดแล้วเบาะครับ ไหว้
สงใสสิบ่มีวาดสะหนาได้ครอบครองน้องเฟิลแต่กะสิเอาน้องต้ามาขัดตาทับก่อนครับ Grin ไหว้

มันมีวิธีซื้อได่ยุครับ  บ่ยากดอกซื้อของใหม่จากฮ้านเขาจั่งบ่ออกใบป3.ไห่  คันซื้อมือ 2-3-4-5 บ่ยากครับ

อะลืมบอกมื้อนี้เข้าไปหลังวัง ลูกวิน แรงครึ่ง 950 ครับ พี่แป๋ง ไหว้

ขอบคุณครับ  มีเงินกะซื้อไว่ถ่าแหน่เด้อครับจักกล่องสองกล่อง  ผมสิไปสัมมนาวันที่ 25-27 ย่านเหมิดตรูดยุครับ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1015 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 09:05:48 PM »

Grin ช่วงนี้ลุ่มๆดอนๆครับพี่ Grin ย้อนว่ารถซนซ่อมมาเมียว่าสิบูรนาการภายนอกอีกจั๊กหน่อยครับ ไหว้ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1016 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 09:06:47 PM »

เดี๋ยวว่างๆผมไปจ้วดเองกะได่ครับ  เว้าเล่นสื่อๆดอก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1017 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 09:16:42 PM »

ถ้าหมากหลายผมกะสิตุ่นๆไว้อยู่ครับพี่แป๋ง Grin ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1018 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 09:37:25 PM »

ถ้าหมากหลายผมกะสิตุ่นๆไว้อยู่ครับพี่แป๋ง Grin ไหว้

ป่ะเตรียมโตมื้ออื่นสิพาไปปุ้นตะนาคาน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #1019 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2010, 10:37:30 PM »

Grin เยี่ยม ไหว้

หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 253
  พิมพ์