๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 12:51:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 484290 ครั้ง)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #885 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:30:09 AM »

เฮ็ดเอาเองโลดผมว่า  ถ่าหาซื้อยากหลายกะดาย

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #886 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:48:26 AM »

อ.อันอย่ามาเล่นเน็ตหลายเด้อปัยเบิ่งกิจการยุโรงงานแหน่ ถ่าขาดคนกะบอกแหน่เด้อสิปัยซอยครับ  อิอิ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #887 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 11:50:30 AM »

โตเอาฮูปมาลงเก็บไว่ไห่แหน่เด้อหมาน้อย  ซั่วสฮอดมื้อไปเอากะตีค่าเสื่อมราคาลงจักเคิ่งหนึ่งเนาะเว้าถืกกัน  ตู๊นๆ คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #888 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:26:15 PM »

อ.อันอย่ามาเล่นเน็ตหลายเด้อปัยเบิ่งกิจการยุโรงงานแหน่ ถ่าขาดคนกะบอกแหน่เด้อสิปัยซอยครับ  อิอิ

มื้อนี่ยังบ่มีรูปส่งให่เบิ่งเด้อ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #889 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 01:17:13 PM »

ครูหมูมีหนังลูกอีสานเบาะครับ.......ก๊อบให้ผมแน๊เปี๋ยงครับ.......สิเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ........
       ได้คับ
ได้มาจากครูต้นนั่นหล่ะ
คนแฮงคึดฮอดบ้านยุ  
ไปมาเมือวันที ๑๓ มิย.ที่ผ่านมา
กะยังคิดฮอดบ้านอีกยุ  พอได้บายแผ่นหนังลูกอิสานนั่นหล่ะ
คันแมนแผ่นหนังเอ็กซ์ นี่ บายแผ่นหนังซือ ๆ กะซงซิแข็งคือกัน
        ใย่แป๋ง ข้อควม ส่งให่ผม ฮู้สึกวา
ซิต้องใซ้ซือเดิม music.32 เด้อคับ
เอ้า บ่ ทัน โทละศัพมากอนแล้ว  ขอบคุณหลาย ๆ คับ  ไหว้

ขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ......ที่อยู่ผมฝากไว้หลังบ้านเด้อครับ.....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #890 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:45:36 PM »

สโตเกอร์เข้าอ้อมกอดแล้วครับ  บ่ล้างประกอบเสร็จ๙ัดอยู่ สนาม ร.3  สกลนคร  เหมิดกล่องหนึ่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #891 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:51:57 AM »

ได้สะโตเก้อ แล้ว สงสัยอันต่อไปคือสิแมน เอ็ม16 อาก้า อยู่เด้อนี่

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #892 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 11:24:58 AM »

ไปยิงมาคือกันหว่างหนึ่งฮั่น  เด็กน้อยในรามฯไปซื้อน้องเรฯ 870 เห็นลูกไหย่โพดมากล้ายิงเลยมาเอิ้นผมไปเจิมไห่
ฟาดไปสองกล่องหย่ามปานงัวกินก้าหมอกะดาย  แต่กระสุนลูกซองซุมื้อนี่ขี้ล้ายขนาด  ขิวหมื่อเป็นตาหน่าย บู่

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #893 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:14:49 PM »

ไปยิงมาคือกันหว่างหนึ่งฮั่น  เด็กน้อยในรามฯไปซื้อน้องเรฯ 870 เห็นลูกไหย่โพดมากล้ายิงเลยมาเอิ้นผมไปเจิมไห่
ฟาดไปสองกล่องหย่ามปานงัวกินก้าหมอกะดาย  แต่กระสุนลูกซองซุมื้อนี่ขี้ล้ายขนาด  ขิวหมื่อเป็นตาหน่าย บู่
ผมยิงของบลูเลทฐานสูง  พอใช้ได้อยู่ครับ บ่ขิวหมือปานได  หอมขนาด  ย้อนได้ของใหม่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #894 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 11:42:14 PM »

ลองของเอส&บีเบิ่งเด้อขิวกุบทีป

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #895 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 07:30:58 PM »

สโตเกอร์เข้าอ้อมกอดแล้วครับ  บ่ล้างประกอบเสร็จ๙ัดอยู่ สนาม ร.3  สกลนคร  เหมิดกล่องหนึ่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอามายั่วอีกแล้ว
เอาลูกซองอีกจักกะบอก ซะบ้อหึ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #896 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 08:11:08 PM »

เอามายั่วอีกแล้ว
เอาลูกซองอีกจักกะบอก ซะบ้อหึ
บายมันโลดครู 

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #897 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 08:18:11 PM »

ยากนำหม่องเก็บ
คึดยากยุ  ตู้เซฟปืนยาว แพงคัก
ได้กะทิงมา  ว่าซิซื้อตู้เซฟจักน่วย ยู คับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #898 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 08:20:48 PM »

ซื้อตู้เซฟหยังยากนอ  ยัดไว่กับเหง่าต้นหมากพ้าวไผสิหาพ้อเดียวหนิ.....................................................คันบ่แหม่นผม ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #899 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2010, 08:26:18 PM »

ผมกะยัดๆเข้าไปในตู้เสื้อผ้านั่นแหละครับ  ใส่ถุงเพิ้นแล้วกะดาย  ตกแล้งสิให้เขาเลื่อย กอดู่ ต้นหน้าบ้านไปให้ช่างเฮ็ดตู้เก็บปืนให้ยุครับ

หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 253
  พิมพ์