๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:58:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 467595 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #870 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 03:31:33 PM »

ฮึๆ บ่แน่ส่ำโรงเรียนผมดอก ...มื้อวานเด็กน้อยอนุบาลเฮ็ดกันคาห้องน้ำ ชาย3 รุมหญิง1
พ่อ-แม่เด็กน้อยได้มาด่าครูอนุบาลอยู่โรงเรียนหว่าบ่เบิ่งเด็กน้อย หว่าซั้น
ผมถามเด็กน้อยผู้ยิง มันตอบหว่า หนูเห็นอีพ่ออีแม่เฮ็ดกัน พะนะ
บรรยายภาพให้ฟังพ้อม  มาด่าแต่ครู เจ้าของผัดสายหนังสดให้ลูกเบิ่ง อิดสา .... เอ๊อะ ห่ากินมันนี่
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #871 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 03:35:38 PM »

โรงเรียน อ.อัน เป็นโรงเรียนอำมาตย์ เขาบ่ตีกันดอก.....คันเป็นโรงเรียนไพร่ น่ะ.........บ่แน่..................(ฮา)

แมน    ตอนเขาประท้วงไล่รัดถะบาน  เขาบอกว่า ล้มอำมาตย์ฯ    ยุบสภา ฯ     มีครูสองโรงเรียนฮ้อนๆหนาว ย่านถืกล้ม ถืกยุบ   กะคือโรงเรียนผมนี่หละ อีกโรงหนึ่งกะอยู่ตรัง คือ ร.ร.สภาราชินี  ครูโรงเรียนสภาฯ เพิ่นกะพากันสูนวะสั่น บ๊ะ อยู่ดีๆสิมายุบโรงเรียน แบบนี่ยอมบ่ได้ วะซั่นเพิ่นว่า กะเลยพากันต่อต้านกลุ่มเสื่อแดงเพราะย้านโรงเรียนถืกยุบ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #872 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 03:37:31 PM »

ฮึๆ บ่แน่ส่ำโรงเรียนผมดอก ...มื้อวานเด็กน้อยอนุบาลเฮ็ดกันคาห้องน้ำ ชาย3 รุมหญิง1
พ่อ-แม่เด็กน้อยได้มาด่าครูอนุบาลอยู่โรงเรียนหว่าบ่เบิ่งเด็กน้อย หว่าซั้น
ผมถามเด็กน้อยผู้ยิง มันตอบหว่า หนูเห็นอีพ่ออีแม่เฮ็ดกัน พะนะ
บรรยายภาพให้ฟังพ้อม  มาด่าแต่ครู เจ้าของผัดสายหนังสดให้ลูกเบิ่ง อิดสา .... เอ๊อะ ห่ากินมันนี่

ฮ้วย เป้นฮ้ายแท้ ครู อุ๊ย นร.อนุบาลโรงเรียนนี่แหม

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #873 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 03:44:33 PM »

โรงเรียน อ.อัน เป็นโรงเรียนอำมาตย์ เขาบ่ตีกันดอก.....คันเป็นโรงเรียนไพร่ น่ะ.........บ่แน่..................(ฮา)
แมน    ตอนเขาประท้วงไล่รัดถะบาน  เขาบอกว่า ล้มอำมาตย์ฯ    ยุบสภา ฯ     มีครูสองโรงเรียนฮ้อนๆหนาว ย่านถืกล้ม ถืกยุบ   กะคือโรงเรียนผมนี่หละ อีกโรงหนึ่งกะอยู่ตรัง คือ ร.ร.สภาราชินี  ครูโรงเรียนสภาฯ เพิ่นกะพากันสูนวะสั่น บ๊ะ อยู่ดีๆสิมายุบโรงเรียน แบบนี่ยอมบ่ได้ วะซั่นเพิ่นว่า กะเลยพากันต่อต้านกลุ่มเสื่อแดงเพราะย้านโรงเรียนถืกยุบ

เห็นใจทั้ง 2 โรงเรียน...........อ.อัน อยู่โรงเรียนอำมาตย์(พานิชนุกูล)อยู่กระบี่ เขาสิล้ม.....โรงเรียนสภา(ราชินี) อยู่ตรัง....เขากะสิยุบ................(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #874 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 03:49:01 PM »

ฮ้วย เป้นฮ้ายแท้ ครู อุ๊ย นร.อนุบาลโรงเรียนนี่แหม
ครูดีครับ แต่สภาพแวดล้อมเด็กน้อยบ่ดี เบิ่งหนังหลายรอบ เสียงในฟิล์มอีกพ้อม  อิอิ
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #875 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 03:50:51 PM »

เห็นใจทั้ง 2 โรงเรียน...........อ.อัน อยู่โรงเรียนอำมาตย์(พานิชนุกูล)อยู่กระบี่ เขาสิล้ม.....โรงเรียนสภา(ราชินี) อยู่ตรัง....เขากะสิยุบ................(ฮา)

เกือบไปตั้ว

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #876 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 04:03:17 PM »

คันเลาล้มโรงเรียนกะย้ายขึ้นมาบ้านเฮาพี้เด้อครับ................มากินคั่วจี่โป่มนำกัน............(ก่อนจะลงแดงตาย...............ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #877 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 04:44:07 PM »

ครูดีครับ แต่สภาพแวดล้อมเด็กน้อยบ่ดี เบิ่งหนังหลายรอบ เสียงในฟิล์มอีกพ้อม  อิอิ
        บ่ แมนเห็นตัวอย่างจาก คู บ่ นอ
เข่าเลืองปืนดีกั่ว  มื่อนี่ได้ฮับ ป.๓  ขนาด ๗.๖๕ ม.ม.
ยัง .๔๕ อีกกะบอกนึง  โทตาม สองสามมื้อแล้ว  คือซิอีกเป็นเดือนพุ่นหล่ะ
ได้ฮับพ้อมกับในหมากตูม-หนังเลืองลูกอิสาน 
จาก คู ต้น jungle ว่าซิขอบคุณ เพินกะส่งข้อควม บ่ได้  ไผมีเบอร์โทเลาแน คับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #878 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 04:47:39 PM »

เบอร์ครูต้นเดี๋ยวสิส่งไปไห่หลังบ้านเด้อครับ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #879 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 04:48:43 PM »

ผมกะค้างคำขอบคุณเผิ่นคือกันครับ ซ่วงนี้เผิ่นกะบ่ค่อยสิเข้ามาทางอีสานเนาะ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #880 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 04:49:00 PM »

ครูหมูมีหนังลูกอีสานเบาะครับ.......ก๊อบให้ผมแน๊เปี๋ยงครับ.......สิเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ........

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #881 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 05:01:48 PM »

เอ๋า หนังอีสาน เป็นหยังมาหาทางใต้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #882 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 05:05:03 PM »

ครูหมูมีหนังลูกอีสานเบาะครับ.......ก๊อบให้ผมแน๊เปี๋ยงครับ.......สิเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ........
       ได้คับ
ได้มาจากครูต้นนั่นหล่ะ
คนแฮงคึดฮอดบ้านยุ  
ไปมาเมือวันที ๑๓ มิย.ที่ผ่านมา
กะยังคิดฮอดบ้านอีกยุ  พอได้บายแผ่นหนังลูกอิสานนั่นหล่ะ
คันแมนแผ่นหนังเอ็กซ์ นี่ บายแผ่นหนังซือ ๆ กะซงซิแข็งคือกัน
        ใย่แป๋ง ข้อควม ส่งให่ผม ฮู้สึกวา
ซิต้องใซ้ซือเดิม music.32 เด้อคับ
เอ้า บ่ ทัน โทละศัพมากอนแล้ว  ขอบคุณหลาย ๆ คับ  ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #883 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 08:32:36 PM »

ลูกอีสานว่านิ  ขอนำแน่เด้อ  สิมาฉายให้นักเรียนเบิ่ง ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #884 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:54:51 AM »

โทรฯไปฮ้านขายไนฯว่าสิไปซื้อไนหมากแตก  ของเกี้ยงตั๊บบ่มีจักขนาด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 253
  พิมพ์