๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:27:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483875 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #840 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 04:30:28 PM »

ได้มากะคือสิหัดยิงศูนย์เปิดไปก่อนหล่ะครับ.....แล้วจั๊งค่อยหากล้องมาใส่.....ป๋าไปย่างแถววังมื้อได๋ ถามข่าวให้ผมแน๊เด้อครับ.....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #841 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 08:40:04 PM »

ไปจับโลดซั่นหน่ะฮ้านหัวมุมสาลาสะเหลิมกุง  ติดกับฮ้านลูกถืกๆนั่นหล่ะครับ
ขอบคุณครับ ไหว้
มื่อนี้โทรหาผมเฮ็ดหยังครับพอดีผมเข้าห้องน้ำกำลังทุกหนักอยู่ Grin
ออกมารับบ่ทันเงินผมกะบ่มีโทรกลับครับ Grin ไหว้

ว่าสิถามหาลูกน้อย  น้องซีหยู่ฮ้านยังพอเหลือบ่  น้องซายผมโทรฯมาสั่งพันไน  .....อ้ายออกเงินไห่ก่อนแหน่เด้อมันว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว่าแต่น้องซี ดำๆ นะกล่องละเท่าได่น้อใหญ่แป๋ง
ไหว้ ไหว้ขอบคุณครับ น้อมอาร์มดำ เข้าคอกเรียบร้อยแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ทราบ Cheesy

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #842 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 09:44:04 PM »

ไปจับโลดซั่นหน่ะฮ้านหัวมุมสาลาสะเหลิมกุง  ติดกับฮ้านลูกถืกๆนั่นหล่ะครับ
มื่อนี้โทรหาผมเฮ็ดหยังครับพอดีผมเข้าห้องน้ำกำลังทุกหนักอยู่ Grin
ออกมารับบ่ทันเงินผมกะบ่มีโทรกลับครับ Grin ไหว้

ว่าสิถามหาลูกน้อย  น้องซีหยู่ฮ้านยังพอเหลือบ่  น้องซายผมโทรฯมาสั่งพันไน  .....อ้ายออกเงินไห่ก่อนแหน่เด้อมันว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว่าแต่น้องซี ดำๆ นะกล่องละเท่าได่น้อใหญ่แป๋ง
ไหว้ ไหว้ขอบคุณครับ น้อมอาร์มดำ เข้าคอกเรียบร้อยแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ทราบ Cheesy
บัดนี้พัดลูกซ้อมเก้าบ่มี  ไปหลังวังถามหาให้แน่เด้อครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #843 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 06:40:29 AM »

ทีจริงเอาต๊อซกะดีครับ  ประหยัดเอาเงินหมื่นไว่ซื้อกล้องกับลูกปืนดีกั่วครับ  ให้มันบ้าแต่ผมผู่แหน่เถ๊าะ
สั่งอันซุดเข้ามา สี่หมื่นกั่วปี 47 ไหย่กะไหย่หนักกะหนัก  เจ่าของฮ้านจนถามเนาะ....พี่บ้าเปล่าครับ คิก คิก
เว่าต่ออีกตี๊หละป๋าวายิงกะบ่แม่น(ย่อนคาแต่มาว)                                         ฮาๆๆๆ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #844 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 08:04:11 AM »

ทีจริงเอาต๊อซกะดีครับ  ประหยัดเอาเงินหมื่นไว่ซื้อกล้องกับลูกปืนดีกั่วครับ  ให้มันบ้าแต่ผมผู่แหน่เถ๊าะ
สั่งอันซุดเข้ามา สี่หมื่นกั่วปี 47 ไหย่กะไหย่หนักกะหนัก  เจ่าของฮ้านจนถามเนาะ....พี่บ้าเปล่าครับ คิก คิก
เว่าต่ออีกตี๊หละป๋าวายิงกะบ่แม่น(ย่อนคาแต่มาว)                                         ฮาๆๆๆ

หึยส์  หย่ามาซ้ำเติมเด้อ งอน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #845 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 08:16:29 AM »

ยิงแม่นหรือบ่แม่นมันขึ้นอยู่กับลางมื้อติครับ...............

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #846 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:18:05 AM »

ยิงแม่นหรือบ่แม่นมันขึ้นอยู่กับลางมื้อติครับ...............
แม้นครับ  มื้อได่ เมียไปสนามยิงปืนนำ มื้อนั้นผมแม่นผิดปกติ  ปืนสั้น ระยะ 10 เมตร  5 นัด บ่เคยออกเกิน วง 9 ครับ  .22 Lr พาดยิงกล้องราคาถืก 50เมตร เป้ายิงไรเฟิลกระดาษ เอ 4 บ่เคยออกเกิน 8 ครับ  สงสัยขู่เมียไปนำ  บ่กล้าปากครับ

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #847 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:21:55 AM »

ปืนผมต้องโทษคนกับกล้องสองอย่างครับ  คันคนได่ที่กล้องดีๆคือเก่า 50 เมตรยิงเม็ดถั่วเขียวครับ  สิเปลี่ยนกล้องใหม่หยู่ดอก เยี่ยม

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #848 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:32:51 AM »

มีผุเถ่านึงยุสีเกดเลายิงฮอดหมัดพู้นเด้อ

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #849 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:35:36 AM »

ทราบ Cheesy
บัดนี้พัดลูกซ้อมเก้าบ่มี  ไปหลังวังถามหาให้แน่เด้อครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
กล่องละ750ครับอ้ายของไทยอามแต่ว่าถึงเพ-ลานี้แล้วจั๊กเหมิดแล้วเบาะบุ คิก คิก ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #850 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:44:36 AM »

มีผุเถ่านึงยุสีเกดเลายิงฮอดหมัดพู้นเด้อ

คุยตายแจกไปซั่นหล่ะ  ยิงหมัดยิงฮีน  บัดคนโตบักไหย่หนึ่งยังแนมบ่เห็นยุ  พ้อหน้าฝากบอกเลาแหน่เด้อสิฝากของไปไห่ไวไวนี่หล่ะ 
หมวดสองสิมากลางเดือน

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #851 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 10:56:21 AM »

ทราบ Cheesy
กล่องละ750ครับอ้ายของไทยอามแต่ว่าถึงเพ-ลานี้แล้วจั๊กเหมิดแล้วเบาะบุ คิก คิก ไหว้
ได้ไปกะอะโหลมาแน่เด้อ  ผมบ่รับดอกสิโทรคืนครับ  บักเก้าผมบ่แม้นมันลืมแล้วบ้อ ว่ากินลูกเป็นจังได๋

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #852 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 12:37:02 PM »

บ่ต้องผู้เฒ่าดอกครับ นักเรียนผมตีกันยามได่ กะยิงหมัดใส่ขุมตากันซุมื้อ อิอิ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #853 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 04:15:25 PM »

รังแกเด็ก...............(ฮา)

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #854 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 09:27:47 PM »

รังแกเด็ก...............(ฮา)
ผมก็ชอบครับ  รังแกเด็ก................

หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 253
  พิมพ์