๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:26:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483314 ครั้ง)
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #825 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 09:58:23 AM »

ไปจับโลดซั่นหน่ะฮ้านหัวมุมสาลาสะเหลิมกุง  ติดกับฮ้านลูกถืกๆนั่นหล่ะครับ
ขอบคุณครับ ไหว้
มื่อนี้โทรหาผมเฮ็ดหยังครับพอดีผมเข้าห้องน้ำกำลังทุกหนักอยู่ Grin
ออกมารับบ่ทันเงินผมกะบ่มีโทรกลับครับ Grin ไหว้

ว่าสิถามหาลูกน้อย  น้องซีหยู่ฮ้านยังพอเหลือบ่  น้องซายผมโทรฯมาสั่งพันไน  .....อ้ายออกเงินไห่ก่อนแหน่เด้อมันว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้าสิยังมีอยู่ครับอ้ายเพราะของเข่าวันพุดผมไปเอามื้อวานกะเห็นกองใหญ่อยู่ Grin ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #826 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 10:00:40 AM »

โอเชฮับซาบแท้งคิ้ว  จักมื้อได๋ดอกผมจั่งสิว่างไปซื้อ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #827 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 02:32:34 PM »

ไปจับโลดซั่นหน่ะฮ้านหัวมุมสาลาสะเหลิมกุง  ติดกับฮ้านลูกถืกๆนั่นหล่ะครับ
มื่อนี้โทรหาผมเฮ็ดหยังครับพอดีผมเข้าห้องน้ำกำลังทุกหนักอยู่ Grin
ออกมารับบ่ทันเงินผมกะบ่มีโทรกลับครับ Grin ไหว้

ว่าสิถามหาลูกน้อย  น้องซีหยู่ฮ้านยังพอเหลือบ่  น้องซายผมโทรฯมาสั่งพันไน  .....อ้ายออกเงินไห่ก่อนแหน่เด้อมันว่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ว่าแต่น้องซี ดำๆ นะกล่องละเท่าได่น้อใหญ่แป๋ง

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #828 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 02:45:26 PM »

ว่าแต่น้องซี ดำๆ นะกล่องละเท่าได่น้อใหญ่แป๋ง
250ครับอ้าย Grin

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #829 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 07:54:17 PM »

ไหว้ ไหว้ขอบคุณครับ น้อมอาร์มดำ เข้าคอกเรียบร้อยแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #830 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 10:06:46 AM »

ตามเลืองเปี่ยนสัญญา
ปืนสวัสดิการ  มันคือยุงยากแท
โทซัวซิติด  ติดปั๊บ  พอบอกเลือง
ถือสายรอสักครู่  พออีกคนฮับปั๊บ
พอบอกเลืองกะถือสายรอสักครู่  คนใหม่ฮับ
โยนกันไปโยนกันมา  ปานลูกฟุตบอลล์
เซ็ง.............. เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #831 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 12:41:03 PM »

โทซัวซิติด  ติดปั๊บ  พอบอกเลือง
ถือสายรอสักครู่  พออีกคนฮับปั๊บ
พอบอกเลืองกะถือสายรอสักครู่  คนใหม่ฮับ
โยนกันไปโยนกันมา  ปานลูกฟุตบอลล์

ห่วยคือเป็นจังซั่นเนาะ

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #832 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 02:08:53 PM »

ป๋าแป๋งครับ............ปลายเดือนหน้า cz 452 std ราคา 27000 สิยังพอมีบ๊อครับป๋า.............

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #833 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 02:47:49 PM »

ห่วยคือเป็นจังซั่นเนาะ
       พอฮับสาย
เพินบอกวา ต้องขึ้นมาทำด้วยตัวเอง
เลยบอกเพินวา  โทติดตอถามแล่ว  วาส่งทางไปรษณีย์ได้
หลักฐานกะโตจิง  คบเบิด  จังแมนมันยากแท่
ผมส่งเอกสารการเปียนสัญญา 
ไปพ้อมกับหลักฐานเพิ่มเติมในการขอป.๓(ทียื่นเลืองไว้แล้ว)
จ่าหน้าซองเถิงปลัดทีรับผิดซอบเลือง ป.๓ พอเพินโทติดตอ
กะบอกวา  ยังขาดหลักฐานการเข้าร่วมโครงการ
(ควมจิงผมถ่ายสำเนาหลักฐานการเปียนสัญญาปะกอบแทนใบเข่าล่วมโครงการ  เพิ่นกะวา บ่ได้)
ใซ้ให่เพินส่งตอหลักฐานการเปียนสัญญาให่ จนท.  กะทำทาซิ บ่ ยอม
ซำนี่กะซิซอยบ่ได่  แค่ขึ่นไปซั้นเดียวนี่แหมะ  เป็นตาหน่ายแท้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #834 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 03:02:39 PM »

ป๋าแป๋งครับ............ปลายเดือนหน้า cz 452 std ราคา 27000 สิยังพอมีบ๊อครับป๋า.............

ปลายเดือนหน้ากะสิงหา  ฟ่าวมาๆสิหาไว่ถ่า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #835 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 03:13:14 PM »

ผมกลับบ้านปลายเดือนนี้สิไปขอ ป.3 เลยครับ.......ขอบคุณป๋าแป๋งหลายๆครับ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #836 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 04:09:00 PM »

จับมือนายอำเภอเซ็นต์โลด  บอกว่าฟ่าว.........ราคาปืนสิแพงขึ้นว่าจั่งซี้เด้อ  คันเขาถาม Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #837 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 04:11:21 PM »

อิอิ ไหว้

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #838 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 04:13:55 PM »

ผมบอก ผบ.ผมว่าสิเอา toz สวัสดิการแหมป๋า.....เลากะเตรียมเงินไว้ให้......พอผมฮู้จากป๋าว่า cz.452 std ราคาประมาณ 27000 ผมกะเลยเปลี่ยนใจ.....เมียผมเลาแซวว่า....เบื่อคนหลายใจหว่ะ....พะนะ......(ฮา)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #839 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 04:27:20 PM »

ทีจริงเอาต๊อซกะดีครับ  ประหยัดเอาเงินหมื่นไว่ซื้อกล้องกับลูกปืนดีกั่วครับ  ให้มันบ้าแต่ผมผู่แหน่เถ๊าะ
สั่งอันซุดเข้ามา สี่หมื่นกั่วปี 47 ไหย่กะไหย่หนักกะหนัก  เจ่าของฮ้านจนถามเนาะ....พี่บ้าเปล่าครับ คิก คิก

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 253
  พิมพ์