๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:58:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 467612 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #750 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 10:01:45 AM »

ผมกำลัง 2 จิต 2 ใจว่าสิเลือกอีหยังระหว่าง toz สวัสดิการ 16,500 ค่าตัดสดอีก 1,000 (รวม 17,500) กับ cz.452 standard (ประมาณ 28,500) คันสิเอาสวัสดิการกะโอนบ่ได้จนตาย สงสัยสิอดสาเก็บเงินเอา cz. ซะดอกคือ.....ถึงตอนนั้นสิได้ไปรบกวนป๋าแป๋งพาไปสู่ขออยู่ครับ........(ยากนำเงินน้อยนี่หล่ะ....หน่ายหลาย)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #751 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 10:12:33 AM »

ตาย......คุณนายครูอ้นคือโหดแท้............ครูอ้นมีของดีเด้คั่นว่าสั่น..............เมียจั๊งได้หวงปานนี่............หือเคยมีประวัติ(ฮา)
แนวหลังครับ  คนขี้ฮ้ายใหญ่เตี้ยม่อต้อครับ ไคแนแต่ขาว

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #752 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 10:13:01 AM »

แอบเมียกู้เงินคือผมนี่นา
แล้วกะเอา ซีแซด โลด  แตวาผมมัก ต๊อช

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #753 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 10:14:57 AM »

ผมกำลัง 2 จิต 2 ใจว่าสิเลือกอีหยังระหว่าง toz สวัสดิการ 16,500 ค่าตัดสดอีก 1,000 (รวม 17,500) กับ cz.452 standard (ประมาณ 28,500) คันสิเอาสวัสดิการกะโอนบ่ได้จนตาย สงสัยสิอดสาเก็บเงินเอา cz. ซะดอกคือ.....ถึงตอนนั้นสิได้ไปรบกวนป๋าแป๋งพาไปสู่ขออยู่ครับ........(ยากนำเงินน้อยนี่หล่ะ....หน่ายหลาย)

คันมีใบป3.แล้วมาบ่เกินเดือนก.ค.ยังทันครับ cz.452 standard   สองหมื่นเจ็ด เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #754 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 10:18:28 AM »

เดือน กค.คือสิยังบ่พร้อมดอกครับป๋า............ประมาณปลาย กันยา พุ้นหล่ะคือ....ถึงตอนนั้น czเพิ่นสิขึ้นไปอีกจักบาทบุ๊นิ............(โฮๆ)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #755 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 11:09:31 AM »

ผมกะสองจิตสองใจแล้วบัดนี้  สิไปเอาปืนตอนได๋  ถ้าเอามาก่อนตุลาต้องหาม่องแอบไว้ก่อน  ย้อนบอกเมียว่าข้อยสิเอาเดือนตุลาเด้อ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #756 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 11:41:07 AM »

เดือน กค.คือสิยังบ่พร้อมดอกครับป๋า............ประมาณปลาย กันยา พุ้นหล่ะคือ....ถึงตอนนั้น czเพิ่นสิขึ้นไปอีกจักบาทบุ๊นิ............(โฮๆ)

ซื้อจากฮ้านหือซื้อสวัสดิการ  จากฮ้านหวิดเดือนสิบเดือนสิบเอ็ดราคาจั่งสิขึ้น

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #757 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 11:56:51 AM »

สอบถาม อ.หนุ่มภูไท
ปะกับไม้  ควมลึกมันพอดีกับน้อตเกา บ่
จับปืนแล้วเป็นจังใด๋  คันเทียบกับปะกับยางเดิม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #758 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:17:31 PM »

ซื้อจากฮ้านหือซื้อสวัสดิการ  จากฮ้านหวิดเดือนสิบเดือนสิบเอ็ดราคาจั่งสิขึ้น

ประมาณปลายกันยา ผมสิเบิ่งว่า ผมสิพอมีเงินรวมจักบาท.....พอฮู้กำลังเจ้าของแล้วจั๊งสิขอ ป.3 ครับ.....(ป.3 ขอแล้วนั่งรอรับเลย)

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #759 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:21:01 PM »

ต็อดขึ้นไปเป็น 16 -17 K แล้วตี๊ครับ  ตาหน่ายแท้
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #760 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:22:40 PM »

ประมาณปลายกันยา ผมสิเบิ่งว่า ผมสิพอมีเงินรวมจักบาท.....พอฮู้กำลังเจ้าของแล้วจั๊งสิขอ ป.3 ครับ.....(ป.3 ขอแล้วนั่งรอรับเลย)

เอาจากฮ้ายโลดเถ่าพ่อ....ราคาปืนสวัสดิการบ่ต่างจากหลังวังปานใด๋.......เซื่อผมนี่..ฟันธง   เยี่ยม เลือกไม้งาม ๆ ได่นำ...คั่นได่แล้วกะไปหาอ้ายแป๋งโลด...... เยี่ยม

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #761 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:24:08 PM »

เอาจากฮ้ายโลดเถ่าพ่อ....ราคาปืนสวัสดิการบ่ต่างจากหลังวังปานใด๋.......เซื่อผมนี่..ฟันธง   เยี่ยม เลือกไม้งาม ๆ ได่นำ...คั่นได่แล้วกะไปหาอ้ายแป๋งโลด...... เยี่ยม

รับทราบ...............

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #762 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:25:19 PM »

452 LUX ที่มีเกลียวใส่ท่อเก็บเสียง ตอนนี้ราคาทอใด๋แล้ว   เป็นตาขายได้กำไรบ่

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #763 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:28:53 PM »

27-30 k

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #764 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2010, 01:40:16 PM »

452 LUX ที่มีเกลียวใส่ท่อเก็บเสียง ตอนนี้ราคาทอใด๋แล้ว   เป็นตาขายได้กำไรบ่
        ตอนนี่ลาคา ปะมาณ ๘,๒๐๐ คับอ้าย
ผมให่หมื่นเลยเอ้า  ไปเอาเองถึงที่  แถมเลี่ยวเหล่าอีกเมานึง........ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 253
  พิมพ์