๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:06:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483528 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #405 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 09:56:30 AM »

อิอิ

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #406 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 01:29:56 PM »

บ่ มีข่าวคราว
โคลท์คอมแบตคอมมานเดอร์
คิมเบอร์ร้านราชากะบอกวาเบิด ต้องถ่า
เย้ เย้ คือซิได้เอากระทิงมาเป็นมูเล่นกับลูกลา ๗.๖๕

ขายนอริงโก้..ของเจ่าให่ข่อยซะเถ่า...ห้าพันกะสิซื้อ Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #407 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 01:57:48 PM »

อิอิ

ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #408 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 05:51:10 PM »

พี่น้องป้องปายไทอีสานที่เคารพรักสูขู่คนครับผมสิขึ้นจากเกาะไปเฮ็ดใบ ป3ก่อน ครับ
                         สิถามพี่น้องวา  ใบรับรองความประพฤติที่ให้ข้าราชการ ซี 6 ขึ้นไปเผิ่นเซ็นต์รับรอง
                         ให้นั้น   แบบฟอร์มนี่สิไปขอได่หม่องได๋ครับ   สิลาพีๆอ้ายน้องไปพักจักเดือนก่อน
                          ครับ  แล้วธุระแล้วงานพู้นล่ะครับจังสิโงมาเยี่ยมย่ามถามข่าว       ขอบคุณสูขู่สูคน
                          ที่ให้ความอบอุ่น  หากมีอีหยั่งแปลกๆใหม่ๆผมสิเอามาต้อนดอกครับ   ไหว้ ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #409 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 07:53:39 PM »

ร่างหนังสือขึ้นมาเองแล้วให้จารย์อันฯเซ็นต์ให้โลดครับ  บ่ยากดอก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #410 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:11:31 AM »

ร่างหนังสือขึ้นมาเองแล้วให้จารย์อันฯเซ็นต์ให้โลดครับ  บ่ยากดอก

เข่าให่ผู้ใหญ่บ้านรับรองควมประพฤติบ่แมนติคับ 

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #411 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:50:03 AM »

ตจว.ผู้ใหญ่บ้าน คับ
กทม.ข้าราชการซี ๖ ขึ่นไป

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #412 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:54:01 AM »

ส่งมาพี้กะได้ครับ ผมสิเซ็นต์ให้ 

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #413 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:54:37 AM »

คิมเบอร์ร้านราชากะบอกวาเบิด ต้องถ่า
เย้ เย้ คือซิได้เอากระทิงมาเป็นมูเล่นกับลูกลา ๗.๖๕

ฮ้านอื่นมีบ่อึดบ่อยากคือบ่ถาม  สิมาถ่าเอานำแต่ฮ้านเดียวยามได๋มันสิได่
       สวัสดิการเด้อ  มีฮ้านใดแหน คับ
        ซงคือซิลงโต  กับโตนี่หล่ะ 
โคลท์คอมแบตคอมมานเดอร์ซงคือซิยาก 
แตวามันใย่คักนี่ติ   ยาว ๘.๕ นิ้ว
พาไปใสคือซิอึดอัดคักคักบ่ใส่กะเป๋าสะพาย
แตกะบอกทีติดโตเจ่าของดันอยากให่มันยาว ๆ คิก คิก คิก คิก
ถามแนติดโตไปใสมาใสพกในลำบาก บ่ คับ
๙ ม.ม.ผมกะเป็นโตเต็มเสียดายเด
คันแมนขายได่ซิขายยุ  ติดนำหัวแดงนี่หล่ะ
วาซิเสียเงินให่โตหนังสือแดงมันหายยุ
แม่นครับ  ซื้อ ลิควิด 20 บาท มาป้ายลบออกโลด  อิอิ
        เติมเลข 0  อีกจัก สองโต เนาะ อ้าย
ผม 500 นึงแหม  คุยตอน  ออก ป.4เลย  ได้การ
เสียเงินแสนซื้อแบลร์โลด  บ่กะคิมเบอร์   โคลท์มันบ่แม่นซำเขา
       ขี่ถี่ มัก โก้ คับเฮีย
คือซิลงโตกับ เทารัส pt1911ss คับ
ยกเลิกพรก.ฮับได้เลย  คิมเบอร์ ฮ้าน ราชา เล่นโตคัก
"ของหมดแล้ว ให้จองไว้ก่อน  ยังไม่แน่ว่าได้ตอนใหน" วาซั่น

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #414 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:56:35 AM »

ขายนอริงโก้..ของเจ่าให่ข่อยซะเถ่า...ห้าพันกะสิซื้อ Grin
        เอาเฮ็ดหยัง ปืนโหล ๆ ซิก จีน... คิก คิก คิก คิก

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #415 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 08:58:28 AM »

เออน่า.....ยิงบ่ถืกกะสิดึกใส่กะบาลมันเอาดอก ขำก๊าก

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #416 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:21:55 AM »

เห็นข่าว ที่นักเรียน ม.5 ร.ร.มหิดลวิทยานุสรณ์ โรงเรียนวิทยาศาสตร์ ที่คัดเด็กน้อยเก่งๆระดับประเทศไปเฮียน  เผาโรงเรียน เพื่อจะได้หยุดโรงเรียนแล้ว ย่านเด็กน้อยต่างจังหวัดเอาเป็นโตย่าง  ยากนำครูต้องเฝ้าระวังอีก โอ๊ยยยยยยยยยยยยย

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #417 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:30:57 AM »

ดีตัว คู กะซิได้หยุดจักอาทิตย์ คือกัน

ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #418 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:51:22 AM »

ออกไปเบิ่งพัสดุก่อนคับว่าของที่เถ่าแป๋งส่งมาให่ มาฮอดหรือยัง

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #419 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 10:35:53 AM »

มันพอฮอดแล้วครับโดนปานนี

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 253
  พิมพ์