๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:44:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483322 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #390 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 04:19:11 PM »

ซงคือซิลงโต  กับโตนี่หล่ะ 
โคลท์คอมแบตคอมมานเดอร์ซงคือซิยาก 
แตวามันใย่คักนี่ติ   ยาว ๘.๕ นิ้ว
พาไปใสคือซิอึดอัดคักคักบ่ใส่กะเป๋าสะพาย
แตกะบอกทีติดโตเจ่าของดันอยากให่มันยาว ๆ คิก คิก คิก คิก
ถามแนติดโตไปใสมาใสพกในลำบาก บ่ คับ
๙ ม.ม.ผมกะเป็นโตเต็มเสียดายเด
คันแมนขายได่ซิขายยุ  ติดนำหัวแดงนี่หล่ะ
วาซิเสียเงินให่โตหนังสือแดงมันหายยุ
แม่นครับ  ซื้อ ลิควิด 20 บาท มาป้ายลบออกโลด  อิอิ
        เติมเลข 0  อีกจัก สองโต เนาะ อ้าย
ผม 500 นึงแหม  คุยตอน  ออก ป.4เลย  ได้การ
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #391 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 04:31:07 PM »

โคลท์คอมแบตคอมมานเดอร์ซงคือซิยาก 
แตวามันใย่คักนี่ติ   ยาว ๘.๕ นิ้ว
พาไปใสคือซิอึดอัดคักคักบ่ใส่กะเป๋าสะพาย
แตกะบอกทีติดโตเจ่าของดันอยากให่มันยาว ๆ คิก คิก คิก คิก
ถามแนติดโตไปใสมาใสพกในลำบาก บ่ คับ
คันแมนขายได่ซิขายยุ  ติดนำหัวแดงนี่หล่ะ
วาซิเสียเงินให่โตหนังสือแดงมันหายยุ
แม่นครับ  ซื้อ ลิควิด 20 บาท มาป้ายลบออกโลด  อิอิ
        เติมเลข 0  อีกจัก สองโต เนาะ อ้าย
ผม 500 นึงแหม  คุยตอน  ออก ป.4เลย  ได้การ
        ฮ่วย ย้ายกับหนองคายซะบอ หึ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #392 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:47:49 PM »

ไนหมากแตกไนไหย่ๆ  ถ่าก่อนเด้อไผกะดายมีแต่ไนน้อยๆ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #393 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:14:09 AM »

ไนหมากแตกไนไหย่ๆ  ถ่าก่อนเด้อไผกะดายมีแต่ไนน้อยๆ
  กุงเทพ  ฝนแล้ง บ่ ใหญ่แป๋ง    เม๊ดมันเลยน้อย

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #394 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 08:54:26 AM »

ย่านแตควมยาวนี่หล่ะ
ครับ ๑๙๑๑ กระสุนแถวเดียวมันบางอิหลี
ผมโตใย่  สูง ๑๘๐ แตจอย  พยายามให่อ้วนขึ่น
จักนอยกะจังแมน ย๊ากยาก  เหน็บแอวคือซิเนียนยุดอก
เคยแตยิง-สัมผัสแบบผิวเผิน  บ่เคยใซ่งานจิงในซีวิตปะจำวัน คับ
โอ๊ยสูงปานนั้นหายห่วงครับ เหน็บแอวด้านข้าง บ่ต้องเหน็บด้านหน้า มันสิไปกวนบักน้อยๆ นั่น  เนียนอีหลีครับ 11 ตัวนี้ แต่ก่อนผมกะพก 9 มม. SiG P226  ทีนี้มันหนา มันเป็นแบบแถวคู่ 15 นัด ได้ 357 มากะเปลี่ยนไปพก 357 2.5 นิ้ว มันยังเคือง ๆอยู่ พอได้ตัวนี้มา 2 ตัวนั้นละนอนอยู่กล่องแล้วครับ โดนๆ จังพาไปสนามนำเท่อหนึ่ง พอรื้อฟื้นความจำ ได้ยิง 11 แล้วละบ่ปล่อยเลยครับบาดนี้ Grin Grin Grin Grin Grin Grin

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #395 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 10:48:34 AM »

น้ำลายหก

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #396 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:22:54 PM »

บ่ มีข่าวคราว
โคลท์คอมแบตคอมมานเดอร์
คิมเบอร์ร้านราชากะบอกวาเบิด ต้องถ่า
เย้ เย้ คือซิได้เอากระทิงมาเป็นมูเล่นกับลูกลา ๗.๖๕

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #397 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 02:40:16 PM »

บ่มีไผ๋อยากป้ะกล๊อกให่ถืกๆแหน่บ้อ ...

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #398 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 02:56:36 PM »

กล๊อก มีแตคนหยากได้
คนป่อยคือซิยาก  ผมกะแอบเล็ง
จี ๒๓ ไว้คือกัน  แต บ่ ก้า ปาก
ปีใหม่มานี่  เบิดไปหลาย บาทแล้ว
ตั้งแต ๑๑ โตนี่ กะยัง บ่ ทันบอกเมียยุ คับ

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #399 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:32:10 PM »

กล๊อก มีแตคนหยากได้
คนป่อยคือซิยาก  ผมกะแอบเล็ง
จี ๒๓ ไว้คือกัน  แต บ่ ก้า ปาก
ปีใหม่มานี่  เบิดไปหลาย บาทแล้ว
ตั้งแต ๑๑ โตนี่ กะยัง บ่ ทันบอกเมียยุ คับ
ตั้งแต่ผมซื้อปืนมากะบอกเมียก่อน 2 บอก หลังจากนั้นกะลักซื้อครับ พู้แหล่วไปยิงมาแล้วล้างเพิ้นจังเห็น ห่วยเถ้านี่เอาอีกแล้วบ้อ งอนปัดๆๆๆๆไปหลังบ้านต้องได้นำออยเอาปานเด็กน้อย

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #400 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:40:46 PM »

ผมบอกตอนซิซื้อเลย
แตวาซิป่อย ลูกลา ๗.๖๕ จักโต
คือซิบ่มีวาสนาได้พก โคลท์คอมมานเดอร์
ทีเคยไฝ่ฝันดอกติ  กะซ่าง อนาคตกะวาซิป่อย ๙ พารา
แล้วกะเล่น .๔๐ คอมแพคกับ.๔๕ โตนี่หล่ะ
        ทาน หนุม่ภูไท ยู นครศรี บ่ คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2010, 03:42:18 PM โดย คมขวาน"รักในหลวง" » บันทึกการเข้า

บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #401 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 05:24:07 PM »

ผมกะสิถ่าอีก 3 ปีกะสิใด่เป็นเจ้าของแล้ว ฮิฮิ G19 ราคาสวัสดิการ รอเพิ่นเบิ่ดสัญญาผูกมัดก่อน  ขำก๊าก

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #402 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 06:21:18 PM »

บ่ มีข่าวคราว
โคลท์คอมแบตคอมมานเดอร์
คิมเบอร์ร้านราชากะบอกวาเบิด ต้องถ่า
เย้ เย้ คือซิได้เอากระทิงมาเป็นมูเล่นกับลูกลา ๗.๖๕

ฮ้านอื่นมีบ่อึดบ่อยากคือบ่ถาม  สิมาถ่าเอานำแต่ฮ้านเดียวยามได๋มันสิได่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #403 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:28:49 PM »

ผมบอกตอนซิซื้อเลย
แตวาซิป่อย ลูกลา ๗.๖๕ จักโต
คือซิบ่มีวาสนาได้พก โคลท์คอมมานเดอร์
ทีเคยไฝ่ฝันดอกติ  กะซ่าง อนาคตกะวาซิป่อย ๙ พารา
แล้วกะเล่น .๔๐ คอมแพคกับ.๔๕ โตนี่หล่ะ
        ทาน หนุม่ภูไท ยู นครศรี บ่ คับ
บ่ครับ  ผมอยู่นครพนมครับ  ไปทางใต้ไกลสุดอยู่ที่หัวหินครับ  อยากไปเที่ยวทางใต้อยู่ครับคั่นวาสนามี

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #404 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:37:44 PM »

เสียเงินแสนซื้อแบลร์โลด  บ่กะคิมเบอร์   โคลท์มันบ่แม่นซำเขา

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 253
  พิมพ์