๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:12:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 467633 ครั้ง)
บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #360 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 01:12:41 PM »

ย้านพิสัง ส่ำเมีย!!!
ใผ๋สิบ่ย้าน ...  คิก คิก

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #361 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 02:08:34 PM »

ไม่เห็นโลงศพ  ไม่หลั่งน้ำตา
กร๊ากกกก............................... คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #362 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 02:15:54 PM »

เว่าเป็นตาย่าน

โอ้ย  ไปย่านเฮ็ดหยังเมียถือปืนมีลูกนัดเดียวนึงแหมครูหมู

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #363 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 03:12:32 PM »

เว่าเป็นตาย่าน

โอ้ย  ไปย่านเฮ็ดหยังเมียถือปืนมีลูกนัดเดียวนึงแหมครูหมู
ครูหมูบ่ย่านดอกท่าน  แต่ครูแหง ย้านเด้อ
 ปืนเป่าๆ ให้เมียถือไว้ยังย่าน
เอาปืนซี้โบ้ซี้เบ้ ไปถั่วทีป
แต่นั่นมาบ่ให้เมียบายปืนดอก
เล่นปืนมาโดนส่ำได๋ ผมกะบ่อยากพลาดแม้แต่เถื่อเดียว  ตาย  แห-ง  แห-ง 
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #364 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 07:04:36 PM »

มื้ออื่นสิไปสำรวจตลาดไนหมากแตกกับหมวดสอง  ได้ข่าวจั่งได๋สิมามืด...โอ๊ะ  แจ้งให้ทราบ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หนุ่มภูไท+รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 288

ซ่ำเมีย เซาย้านแล้วเด้อ

« ตอบ #365 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:26:11 PM »

มื้ออื่นสิไปสำรวจตลาดไนหมากแตกกับหมวดสอง  ได้ข่าวจั่งได๋สิมามืด...โอ๊ะ  แจ้งให้ทราบ
สิถ่าฟังเด้อครับ  อุกแต่มันอยู่ไกลนี้ตี้  นครพนมว่านิ  สิขี่รถไปซื้อลูกปืนกรุงเทพพัดนั่งรถไปกลับกะสองคืน   จังได๋กะสิโอนเงินให้ป๋าแป๋งนี่แหละซื้อส่งมาให้เด้อครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ย้านพิสัง ส่ำเมีย!!!
ใผ๋สิบ่ย้าน ...  คิก คิก
ผมกะบ่ย้านปานได๋ดอกครับส่ำเมีย  แต่เพิ้นยึดปืน 357  ผม  ผมกะให้  เพิ้นโลดครับย้อนบ่ย้านนี่แหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #366 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:35:09 PM »

บ่ไกลดอกครับส่ำนครพนม  ผมแห่งมาแต่ชิคาโกพุ้นตั้ว  ได้เรื่องจั่งได๋สิส่งข่าวดอกครับ  คันผมหมั่นๆสอบบันจุติดกะย่านได้เป็นครูบ้านนอกคือกันยุ
แต่ด้วยควมขี้ค้านเลยได้มาเฮ็ดงานในมหาลัย คิก คิก  หน่ายคนย่านเมียเด้  สมัยตั้งแต่ผมมีเมียหลับคาตรีนผมซุมื้อว่ะส่ำเมีย..........เหยียบแอวให้มัน ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #367 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:39:06 PM »

บ่ไกลดอกครับส่ำนครพนม  ผมแห่งมาแต่ชิคาโกพุ้นตั้ว  ได้เรื่องจั่งได๋สิส่งข่าวดอกครับ  คันผมหมั่นๆสอบบันจุติดกะย่านได้เป็นครูบ้านนอกคือกันยุ
แต่ด้วยควมขี้ค้านเลยได้มาเฮ็ดงานในมหาลัย คิก คิก  หน่ายคนย่านเมียเด้  สมัยตั้งแต่ผมมีเมียหลับคาตรีนผมซุมื้อว่ะส่ำเมีย..........เหยียบแอวให้มัน ขำก๊าก
ดีป๋ายังได้เหยียบ ผมพัดเพิ้นให้แต่บีบแต่คั้น  บ่มาให้เหยียบเบิ่งแน่แม้  สิเฮ็ดถิติลืมลองเบิ่ง เอาเพิ้นแอวหักพู้ละ Grin Grin Grin Grin Grin

จากหนองห้าง บัวขาวเมืองเกิด เตลิดมาหากิน ถิ่นนครพนม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #368 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:53:40 PM »

ซงคือสิฮักเมียแฮงเนาะครับ  สิเหยียบจนแอวหัก  สิบ่ยากกั่วเก่าบ้อครับดูแลคนพิการ  Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #369 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 07:55:53 AM »

อิอิ

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #370 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:02:19 AM »

คึดไปคึดมา  สองจิตสองใจ
เอนเอียง  จาก คิมเบอร์  ไปทาง
โค้ลท์  คอมแบทคอมมานเดอร์ทีเคยไฝฝัน
แตสุดท้ายอาจซิจบด้วย เทารัส ๑๙๑๑ เพราะหมุน บ่ ทัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #371 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:31:12 AM »

คึดไปคึดมา  สองจิตสองใจ
เอนเอียง  จาก คิมเบอร์  ไปทาง
โค้ลท์  คอมแบทคอมมานเดอร์ทีเคยไฝฝัน
แตสุดท้ายอาจซิจบด้วย เทารัส ๑๙๑๑ เพราะหมุน บ่ ทัน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ตัวนี้กะดีครับ ผมกะใช้อยู่ หมู่ยิง 15 เมตร ผมกะยิงคือกัน  เขาเข้าวงดำ บักเทารัสผมกะเข้าวงดำคือกันครับ ปืนต่อสู้ บ่อายไผดอกครับ  ปืนผมแบบเดิม ๆ ยังบ่แต่งหยังมันครับ 

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #372 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:40:33 AM »

คับ ตอนนี่กำลังปะสาน
โต โค้ลท์ยุ คันแมนพลาดบ่ได้
อาจซิตัดสินใจเอา pt 1911ss
พอดีมีคนซิโอนสัญญา เขาป.๓ บ่ พาน
ของฮับได้เลยหลังยกเลิก พรก. ๔๙,๐๐๐ บาท
ลดอีก ๔ เปอร์เซ็นท์  โตของทานฮับมาทอใด
ได้แม๊กจักโต  ของ สนสก. บ่ 

Hero Member

คะแนน 288

« ตอบ #373 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:42:56 AM »

คับ ตอนนี่กำลังปะสาน
โต โค้ลท์ยุ คันแมนพลาดบ่ได้
อาจซิตัดสินใจเอา pt 1911ss
พอดีมีคนซิโอนสัญญา เขาป.๓ บ่ พาน
ของฮับได้เลยหลังยกเลิก พรก. ๔๙,๐๐๐ บาท
ลดอีก ๔ เปอร์เซ็นท์  โตของทานฮับมาทอใด
ได้แม๊กจักโต  ของ สนสก. บ่ 
ครับ จากร้านไทเนฯ  สน.สก. ของผมไปตัดสดจากร้านเลยครับ มันหลุดจอง 44,000  บ่ได้ลดครับ  แม๊ก 8 นัด 2 อันครับ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #374 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2010, 09:51:12 AM »

เทารัสโตนี่คันแมนผมตัดสินใจ
กะสับเปียนกันโดยตง  เจ่าของสัญญากะยูใต้
พอดีเลย  หางกันปะมาณ ๔๐ ก.ม.

หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 253
  พิมพ์