๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 02:17:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483227 ครั้ง)
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #315 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:17:47 PM »

... ไคแหน่ ...ตะหนีไปกิน อยู่สุริน 2 มื้อ ... มื้อแรกซอดแจ้งกับน้องโค ...กั๊ก .... มื้อคืนฮอดตี 2 ... แถว ๆ ทองธาริน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ตาม่วนเนาะครับผม

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #316 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:20:58 PM »

... ไคแหน่ ...ตะหนีไปกิน อยู่สุริน 2 มื้อ ... มื้อแรกซอดแจ้งกับน้องโค ...กั๊ก .... มื้อคืนฮอดตี 2 ... แถว ๆ ทองธาริน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
มื้อได๋  ผ่านมาทาง  ฮ่มกก ฉำฉา  
เอ๊ยแหน่เด้อ   คิก คิก

... คับผม ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ตาม่วนเนาะครับผม

... สุริน ... บ่ได่ถืก เคอฟิว ได๋ ... ตะว่าผู้สาวขี้ร้าย ๆ  ... ไคแหน่ตะน้องโค ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #317 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 12:59:08 PM »

มาทางพี้สาวญวน ง้ามงาม ใด๋อ้ายอ้าย สาวภูไทกะคัก ฮ่า ๆ ๆ ๆ

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #318 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 03:58:54 PM »

นั่น

พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #319 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 06:37:08 PM »

-ขอบคุณพี่ เหี่ยน หลายเด้ สำหรับ  ในเม็ดแตง   ต่อไปนี้ ซิ บ่ ห่อเหี่ยวแล้ว   ปืนมีลูกแล้ว อิอิอิ

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #320 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 06:50:31 PM »

มาทางพี้สาวญวน ง้ามงาม ใด๋อ้ายอ้าย สาวภูไทกะคัก ฮ่า ๆ ๆ ๆ

หาให่จักคนแนเปี๋ยง  เอาสาวญวยมาแลกกับสาวแขก

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
บ่าวสกลคนโก้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 54

ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้

« ตอบ #321 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 07:15:40 PM »

หาให่จักคนแนเปี๋ยง  เอาสาวญวยมาแลกกับสาวแขก

หึ๋ยส์ ... ผมบ่มักแนวแหล่ๆคับ บ่ขอแลก ฮ่า ๆ

"เพิ่มค่าตัวเราด้วยวัตถุ นานวันก็สิ้นค่า...
แต่เพิ่มค่าตัวเราด้วยความดี จะไม่มีวันสิ้นค่าในใจคน..."
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #322 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 07:41:17 PM »

หึ๋ยส์ ... ผมบ่มักแนวแหล่ๆคับ บ่ขอแลก ฮ่า ๆ

บ่แลก กะเอามาซื่อๆโลดคะซั่น

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #323 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 09:18:31 PM »

จารย์อย่าวาจังซั่นแหม่  โบราณเผิ่นวาซังอันได๋มันสิได่อันนั้นแต่กี้ผมกะบ่มักแหล่ๆคือกัน
                              บานทีนี่แหม่นได่ครบเหมิดจารย์เอ่ย.. ฮู้จังสี้ผมสิซังผู้งามๆพู้นล่ะมันจังย้อนกลับมา คิก คิก คิก คิก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #324 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 08:21:43 AM »

อิอิอ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #325 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 03:21:12 PM »

... 2 คน ในฮูป ... ฮ้าน กกบักขาม ... อ้ายแป๋ง ... ราวมีเบอร์โทรแล้วครับ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

ซ่าง ส่ำเบอร์โทสับ   คิก คิก
ข่อยมีเบอร์ แมนชั่น  เบอร์ห้องพร้อม   ขำก๊าก

น้องเต้าหู้ฮ้านกกขามบ้อเล็กน้อย  กุญแจห้องน้องเขาหยู่นำอ้ายเด้อดอกหนึ่ง  คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #326 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 03:53:24 PM »

นั่น

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #327 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 04:11:35 PM »

นั่น

เว้าควมจริงเนาะ  ผมขอไว่ตั้งแต่มื้อไปพ้อน้องเขาทีแลกพุ้น  ขอเบอร์โทรฯพ้อมกุญแจห้อง  ไปนอนห้องน้องเขาเตียงนุ่มๆ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #328 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 04:19:54 PM »

ฮึๆ  เว่าคือเนาะ ฮึ  สาวจักอยู่ใสบุ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #329 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2010, 04:21:27 PM »

สาวเซียร์เบียร์ฮ้านกกขามเทียวไทเฮาไปโขงเจียมนั่นเด้ครับ

หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 253
  พิมพ์