๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 06:12:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 253
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซาวอิสาน"เว่าเรื่องปืน-กระสุน-การทดสอบฯลฯ"  (อ่าน 483328 ครั้ง)
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:03:57 AM »

ในใจอยากได่เหมิดคู่แนววววววววววววว  ครับผมมมม

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:22:31 AM »

อยากให่มีกระทู้เว่า-ปรึกษาหารือเลืองปืน-กระสุน
ในกลุ่มอิสานเฮา  เซินซวนสมาซิก  อยากสอบถาม  อยากเว่า
อยากถามเลืองปืน  ใน  กระทู้นี่
        ประเดิมกอนเลยเนาะ
ผมไปขอ ป.3 วังไชยา  งายแล้วกะสะดวกคัก
จนท.บริการดีเยี่ยม  หลักฐานโตใดขาดกะให่ส่ง
ทางไปรษณีย์ได้  คันแมนข้าราชการเป็นจังซีซุคน
ซิ บ่ เสียดาย ภาษีเลย  เป็นจังซี่มาตลอด  ตั้งแตผมย้ายทะเบียนปืน
กระบอกเกา เข้า กทม.  เทือนี่ผมขอ ป.3 ไป 2 ขนาด คือ 7.65
แล้วกะ .45 ที่ไทเฮาวาขอยาก  แต กทม.สบาย  โชคดี ผมเป็นคนกุงเทบฯ ขำก๊าก
ปัญหากะคือ .45 ซิเอาโตใด  ยังมึน ยุ มีในใจ 3 โต เทารัส / ria / คิมเบอร์
ใจผมมัก คิมเบอร์  แตกะเกรงใจเมียคือกัน  ปีใหม่ได้นาฬิกาฝังเพชร(เม็ดทอ ตามด) ขำก๊าก
มื่อวันเสาร์ที่ผานมากอนลงใต้  ดันได้แหวนเพ็ชร(เม็ดทอ ตามด)อีกวง  คึดหนัก ติบาดนี่
        เถ่าเสก  ฟ่าวไปเอาเด้อ
วังไชยา  ตรวจปืนตามปกติ บ่ ต้องย่าน
มีคนแบกปืนยาวไปตรวจหลายคนยุ เจ้าปืนสั่น ซิย่านหยัง ขำก๊าก
        สหายเล็กน้อย  กะ อย่า ซิไห้หลุดมือเด้อ
ซิก 229 นั่น  หาบ่ได้อีกแล้ว ราคานั่น เยี่ยม

ครับ   ไหว้

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:22:54 AM »

จังซั่น
ยกให่  ของทียกให่ได้
เมียฝรั่ง....เอาไปโลด ข่อยยกให้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:29:52 AM »

บ่เอาเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย    ยี๊ ยี๊

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:31:00 AM »

แมนหยังครับ เอาๆ นะ มักยุครับ

"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:34:45 AM »

ยกให่อาวกล้วย ดูแลต่อ ซั่นนะ
เอาแหมะ  กล้วย  อ้ายขี้ค้านนั่งเคืองบินขึ่นลงใต้/อิสาน คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:37:31 AM »

บ่เอาเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย    ยี๊ ยี๊

เอ๋า  บ่มักของนอกติ   คะซั้นกะเอาสาวอาชีวะ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:48:28 AM »

สหายเล็กน้อย
ลายงานผล ควมคืบหน้าพี ๒๒๙ แน

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:50:50 AM »

ยกให่อาวกล้วย ดูแลต่อ ซั่นนะ
เอาแหมะ  กล้วย  อ้ายขี้ค้านนั่งเคืองบินขึ่นลงใต้/อิสาน คิก คิก คิก คิก
ผมกะไปปะซุมเดือนละเทือสองเทือ คือสิพอดีครับพี่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:51:11 AM »

เอ๋า  บ่มักของนอกติ   คะซั้นกะเอาสาวอาชีวะ

ดีดีดีดีดี ยิ้มีเลศนัย

ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:52:59 AM »

...จังว่านี่ล่ะ... บ่แล้วม็อบอยู่อ้าย ... มันว่าย้านบ่ได่เมือง่ายอยู่ .....................เว้าว่ารับเบี้ยเลี้ยงสนั่น ... สงสัยสิฟาวล์แล้วงานนี้ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 10:53:38 AM »

หึย...ถืกใจเพิ่นคักเนาะถ่าเว้าถึงสาว ปวช. ปวส.

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:39:12 AM »

หึย...ถืกใจเพิ่นคักเนาะถ่าเว้าถึงสาว ปวช. ปวส.

บ่ คือ ซุมครู คศ ๒ คศ ๓ เนาะ
มีแตผูเฒ่า ๆ คศ ๑ หึนักศึกษาฝึกสอน นี่ไคแน

sang2009
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #118 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:46:17 AM »

ไหว้  รบกวนแนครับอยากได่ลูกซองออโต้เล่นยีห่อใด๋ดีครับ ถ่าเป็นตระกูล เอ็มของเบเร็ตต้ามีราคาใด๋ ร้านใด๋มีของแนครับ

ท่านใดพอฮู้ขอรบกวนแนครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
มายิงนำข้อยนิ   ลูกเหลือกล่องเดียวลูก100อีกต่างหาก   บักลูกชายมักขนาด

แลบลิ้น แลบลิ้น โทรหายามใด๋ถ่าบ่ยูต่างประเทศกะยูนำเกาะนำชายทะเลเนาะ...คนอีหยังบุนี่. คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #119 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 11:52:09 AM »

...จังว่านี่ล่ะ... บ่แล้วม็อบอยู่อ้าย ... มันว่าย้านบ่ได่เมือง่ายอยู่ .....................เว้าว่ารับเบี้ยเลี้ยงสนั่น ... สงสัยสิฟาวล์แล้วงานนี้ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
        ฮ่วย คือวาจังซั่น นอ บาดนิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 ... 253
  พิมพ์