๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 08:42:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (เริ่มโอนเงินได้แล้วครับ) เสื้อที่ระลึกการแข่งขัน I.P.S.C. LEVEL III 2005  (อ่าน 55631 ครั้ง)
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #510 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:47:13 PM »

ผมจำได้เพราะ เผอิญ ผมเดินไปเอาของที่รถ แล้วเขา แจ้งว่าจะมารับเสื้อของคุณ กร
ผมจึงเดินไปบอกพี่นกไฟอีกทีครับ
ดีแล้วครับที่เช็คเจอว่าอยู่ที่ใคร

ปล. ท่านที่ได้เสื้อไปเกินจำนวนที่จองไว้น่าจะติดต่อเพื่อคืน โดยเร็วนะครับ อยากให้เห็นใจผู้จัดทำด้วย
ทำด้วยใจ กำไรก็ไม่ได้ ถ้ายังต้องขาดทุน จะทำให้หมดกำลังใจได้นะครับ ( หยอดไว้ก่อนเผื่อ รุ่น 3 อิ อิ)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #511 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 04:58:41 PM »

เสื้อไม่เอาแล้วครับครั้งหน้าทำกางเกงดีกว่า Grin แบบซาฟารีแลนด์ เยาะเย้ย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #512 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:11:01 PM »

เอาด้วยครับ Grin
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #513 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:26:36 PM »

เฮ้อ!!!!!เหนี่อยแทนผู้จัดทำ ต้องขอขอบคุณในความเสียสละเพื่อส่วนรวมด้วยครับ วันที่ 2 เจอกันที่นวมินทร์ฯ และจะจ่ายเงิน/รับเสื้อเลยนะครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #514 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:30:03 PM »

เดี๋ยวครับ..... ผมขอหน่อยครับ ถ้าผู้ใดได้รับเสื้อ 2 ครั้งรบกวนแจ้งกลับด้วยครับ เนื่องจากจำนวนที่ผมขาดไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่สงสัยคือให้ผมส่งแล้ว PM มาว่าจะให้คนมารับด้วยครับ...รบกวนแจ้งด่วนครับ
คุณ Double Alpha รบกวนดู PM ผมด้วยครับ

82. korn ไซร์ S 2 ไซร์ L 1 ไซร์ M 1 รายชื่อนี้ครับที่ส่งไปซ้ำ 4 ตัว

รายนี้ผมจำได้ว่า ไปรับเสื้อกับ พี่ นกไฟ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาที่ บบท. นะครับ

พี่ นกไฟ ส่งตามไปอีกครับ

ขอบคุณครับ ความจริงผมส่งไปก่อนแล้ว ทีนี้ PM บอกผมจะไปรับด้วยความรีบผมเลยลืมเช็คยอด เนื่องจากมันไม่เป็นไปตามระบบและอยากบริการให้เร็วเนื่องจากวันแข่งใกล้เต็มที
ผมทำเรื่องเสื้อจบวันนี้พอดีเลย...มันเร่งไปหมดครับ...เพราะต้องตัดยอดให้วันแข่งด้วย...ยอมรับว่าเหนื่อยจริงๆงานนี้.....หยุดซ่าไปอีกนาน..55555
     จริงๆก็เพิ่งได้รับตอนบ่าย2โมงวันนี้แหล่ะ1/12/05 แล้วก็รีบโทรไปบอกกับคุณวรกฤษ ทันที เพราะเห็นว่าพรุ่งนี้จะพบกับคุณวรกฤษอยู่แล้วไง แล้วก็ถือโอกาสนี้เอาเสื้อที่ส่งซ้ำมาทางไปรษณีย์ส่งคืนไปกับคุณวรกฤษไปเลยในวันพรุ่งนี้ตามที่นัดหมาย ยังไงแล้วถ้าถึงมือคุณวรกฤษเมื่อไร ก็ช่วยแจ้งว่ารับคืนด้วยก็แล้วกัน(กล่องไปรษณีย์ยังไม่ได้แกะ) แต่อยากแกะ เอาไว้แกะต่อหน้าคุณวรกฤษ
     :Smiley :Smiley :Smileyพี่PHOENIX :Smiley :Smiley :Smiley ล็อตนี้ถ้าส่งตามที่จอง s=2 ,m=1 ,L=1  รวม เป็น 4
ถ้าจะขอซื้อ ขนาด  s = 1 ตัว ได้หรือเปล่า  แล้วจะขออนุญาติฝากคืนผ่านคุณวรกฤษส่วนที่เหลือ คือ 3 ตัว+500 บาท ได้หรือไม่ได้ฝากรบกวนคุณวรกฤษด้วยเพราะจะไม่ได้เข้าเวปอีกแล้วจนถึงพรุ่งนี้เย็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:38:12 PM โดย korn » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #515 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:34:37 PM »

เดี๋ยวครับ..... ผมขอหน่อยครับ ถ้าผู้ใดได้รับเสื้อ 2 ครั้งรบกวนแจ้งกลับด้วยครับ เนื่องจากจำนวนที่ผมขาดไปครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่สงสัยคือให้ผมส่งแล้ว PM มาว่าจะให้คนมารับด้วยครับ...รบกวนแจ้งด่วนครับ
คุณ Double Alpha รบกวนดู PM ผมด้วยครับ

82. korn ไซร์ S 2 ไซร์ L 1 ไซร์ M 1 รายชื่อนี้ครับที่ส่งไปซ้ำ 4 ตัว

รายนี้ผมจำได้ว่า ไปรับเสื้อกับ พี่ นกไฟ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาที่ บบท. นะครับ

ขอบคุณครับ ความจริงผมส่งไปก่อนแล้ว ทีนี้ PM บอกผมจะไปรับด้วยความรีบผมเลยลืมเช็คยอด เนื่องจากมันไม่เป็นไปตามระบบและอยากบริการให้เร็วเนื่องจากวันแข่งใกล้เต็มที
ผมทำเรื่องเสื้อจบวันนี้พอดีเลย...มันเร่งไปหมดครับ...เพราะต้องตัดยอดให้วันแข่งด้วย...ยอมรับว่าเหนื่อยจริงๆงานนี้.....หยุดซ่าไปอีกนาน..55555
จริงๆก็เพิ่งได้รับตอนบ่าย2โมงวันนี้แหล่ะ1/12/05 แล้วก็รีบโทรไปบอกกับคุณวรกฤษ ทันที เพราะเห็นว่าพรุ่งนี้จะพบกับคุณวรกฤษอยู่แล้วไง แล้วก็ถือโอกาสนี้เอาเสื้อที่ส่งซ้ำมาทางไปรษณีย์ส่งคืนไปกับคุณวรกฤษไปเลยในวันพรุ่งนี้ตามที่นัดหมาย ยังไงแล้วถ้าถึงมือคุณวรกฤษเมื่อไร ก็ช่วยแจ้งว่ารับคืนด้วยก็แล้วกัน(กล่องไปรษณีย์ยังไม่ได้แกะ) แต่อยากแกะ เอาไว้แกะต่อหน้าคุณวรกฤษ

ขอบคุณครับสำหรับความจริงใจ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #516 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:36:19 PM »

เสื้อไม่เอาแล้วครับครั้งหน้าทำกางเกงดีกว่า Grin แบบซาฟารีแลนด์ เยาะเย้ย

OKครับ ครั้งหน้าขอเป็นกองเชียร์และผู้ซื้อครับ ลองจับคู่กับพี่นาจาหรือคุณคาดูบ้าง..555

korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #517 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 05:40:00 PM »

ขอบคุณครับสำหรับความจริงใจ
  พี่PHOENIX    ล็อตนี้ถ้าส่งตามที่จอง s=2 ,m=1 ,L=1  รวม เป็น 4
ถ้าจะขอซื้อ ขนาด  s = 1 ตัว ได้หรือเปล่า  แล้วจะขออนุญาติฝากคืนผ่านคุณวรกฤษส่วนที่เหลือ คือ 3 ตัว+500 บาท ได้หรือไม่ได้ฝากรบกวนคุณวรกฤษด้วยเพราะจะไม่ได้เข้าเวปอีกแล้วจนถึงพรุ่งนี้เย็น
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #518 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 08:05:28 PM »

ผมขออนุญาตสรุปว่าทุกท่านได้รับเสื้อครบตามที่สั่งนะครับ ถ้าไม่ได้รับรบกวนแจ้งด่วนครับจะได้สรุปจบกันแล้วจะได้ถอนหมุดครับ อีกทั้งวันที่ 2 เสื้อทั้งหมดจะตัดยอดแล้วนะครับ ผมให้เวลาถึงวันที่ 2 หลังจากนี้ผมขอถือว่าทุกท่านได้ครบและไม่สามารถมาตามทวงผมอีกเพราะยอดเงินจะตัดจ่ายหมดเลยเสื้อก็จะขายหมดเหมือนกัน

anna
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #519 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 08:18:40 PM »

รหัส 83 โอนแล้วนะค้า
รอรับอยู่ค่ะ  ..  ไม่ได้เข้าหลายวัน ตกข่าวเลยค่ะ ตกใจ

ปืนธีรพงษ์ 081797 5099  สนามยิงปืนจังหวัดชุมพร 077 658 111-2
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #520 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 09:02:05 PM »

รหัส 83 โอนแล้วนะค้า
รอรับอยู่ค่ะ .. ไม่ได้เข้าหลายวัน ตกข่าวเลยค่ะ ตกใจ

รบกวน PM ชื่อที่ให้ผมส่งด่วนครับ เดี๋ยวเช็คให้พรุ่งนี้เช้าเลยครับ

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #521 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 09:02:39 PM »

ต้องการเบอร์ m 1 ตัว  ติดต่อที่ไหนและใครด้วยคับ
HI-TOR
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #522 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2005, 10:41:30 PM »

คือแบบว่า ผมอยากได้เพิ่มอีกสักตัว ขอเบอร์ M  บอกไว้ก่อนเผื่อใครสละสิทธิ์ ช่วยแจ้งด้วยครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #523 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 12:25:33 AM »

เหนื่อยแทน... :Smiley

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #524 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2005, 01:30:18 AM »

ผมขออนุญาตสรุปว่าทุกท่านได้รับเสื้อครบตามที่สั่งนะครับ ถ้าไม่ได้รับรบกวนแจ้งด่วนครับ

สั่ง XL 2 ตัวไว้ครับ ขณะนี้ยังไม่ได้รับเลยครับ  จะรอดูวันนี้อีกทีครับผม

หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36
  พิมพ์