๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:55:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณสีอำพันและคุณวิธ  (อ่าน 4767 ครั้ง)
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 04:57:00 PM »

Wink Wink Wink ผมเอารูป .22 ruger มาให้ดูครับ ชอบไม่ชอบอย่างไรแนะนำด้วยครับผม อิอิอิ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:10:51 PM »

Grin มาก่อนผู้ถูกเชิญ แต่ขอชมว่าสวยมากครับ Grin

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:15:09 PM »

สวยจังครับพี่   แฮะๆๆๆ เอลำกล้องใหม่ ใช่ไหมครับ ถ้าอันเก่าไม่ได้ใช้น้องยินดีรับมาเก็บรักษานะครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:15:14 PM »

Cheesy  ยินดีครับ NAIMAI  Cheesy

ขอบคุณสำหรับคำชมครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:26:49 PM »

อื้อ ฮือ สวยสุดๆ ครับ อยากทำมั่งจัง Cheesy

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
BAER
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:41:57 PM »

Grin Grin Grin คุณสีอำพันครับ ลำกล้องของรูเกอร์แหละครับผมเอาไปเหลาออกแล้วสวมท่ออลูมิเนียมครับ

ส่วนคอมพ์แถมมาพร้อมค่าเหลาแต่งานไม่ค่อยเรียบร้อยผมต้องมาเก็บเองอีก

อ้อ !! ส่วนท่ออลูมิเนียมผมไปซื้อ sticker ลาย kevlar มาพันเองครับมีเทคนิคนิดหน่อยไว้มีโอกาส

มากรุงเทพจะพาไปซื้อถ้าชอบ  อิอิ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 05:45:07 PM »

ลายไม้สวยมากครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 06:13:18 PM »

หูย....สวยมั่กๆอะครับ
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 06:30:12 PM »

Shocked สวยมากเจ้าคะ

I am dying... -*-

2nd
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 06:36:13 PM »

หล่อมั๊กมากครับ
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 07:01:00 PM »

Grin Grin Grin คุณสีอำพันครับ ลำกล้องของรูเกอร์แหละครับผมเอาไปเหลาออกแล้วสวมท่ออลูมิเนียมครับ

ส่วนคอมพ์แถมมาพร้อมค่าเหลาแต่งานไม่ค่อยเรียบร้อยผมต้องมาเก็บเองอีก

อ้อ !! ส่วนท่ออลูมิเนียมผมไปซื้อ sticker ลาย kevlar มาพันเองครับมีเทคนิคนิดหน่อยไว้มีโอกาส

มากรุงเทพจะพาไปซื้อถ้าชอบ  อิอิ
วิธีแต่งน่าสนใจมากครับ ถ้าไม่เป็นเป็นการรบกวนเกินไปคุณ  BAER แสดงวีธีแต่งให้ดูได้ไหมครับ อยากรู้ครับ สวยดี Grin
 ปล.แต่งแบบนี้งบประมาณเท่าไหร่ครับ แต่ได้สวยดีครับ คุณBAER Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 07:18:04 PM »

Grin มาก่อนผู้ถูกเชิญ แต่ขอชมว่าสวยมากครับ Grin

......... Grin..ก็เพราะกระบอกนี้ ของคุณ BAER นี้แหละรับ ที่เป็นแรงบันดาลใจ ให้ผมจะซื้อ 10/22  .. Wink   วันนั้นเจอคุณBAER  กับเจ้าตัวนี้ให้ผมลอง ยิง ผมไม่กล้ายิงครับ เพราะผมยิงปืนยาวไม่ค่อยจะได้เรื่อง ( ยกเว้นลูกซอง ) ยิ่งปืนติดกล้องด้วยยิ่งแล้วใหญ่ กลัวจะทำเจ้าของเสียใจ ครับ.. Tongue Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2004, 09:09:34 PM »

ด้ามครับ
เสียดายจัง Grin Grin เอาไว้ได้มีโอกาส หนีเมียลงกรุงเทพผมคงจะได้ไปรบกวนนะครับ

ลงทุนแต่งไปเยอะไหมครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 12:19:11 AM »

Cheesy สวยครับ 26นี้ เอาไปลองเลย..

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 23, 2004, 06:50:54 AM »

สวยมากครับ...........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: [1] 2
  พิมพ์