๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:52:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บูลพัพ  (อ่าน 35984 ครั้ง)
Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #105 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:36:06 AM »

ดูแล้วมันรู้สึกหนักมากไหมครับ
แต่ก็สวย แปลกตาดี
ovantinnomsod
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #106 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 11:30:50 AM »

สวยคับ
ปืนในฝนผมเลย
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 08:57:10 AM »

ไม่ทราบว่าออกแบบให้กระเหรี่ยงคอยาวยิงหรือเปล่า รู้สึกว่าแนวเล็งมันสูงปริ๊ดจากแนวพานท้ายมากเลย

อุปกรณ์ที่จำเป็นอีกชิ้นหนึ่งคือ เจียร์แบบปากกาเอาไว้ทำงานตามซอกตามหลืบที่เครื่องมือใหญ่เข้าไปไม่ได้

ตอนนี้ กระเหรี่ยงคอยาว คงไม่อยากได้แล้วครับ   คิก คิก  เอาแนวลำกล้องลงแล้วประมาณ 1 นิ้วครับ Cheesy
*ป๋าสิทธา เจียรแบบปากกา หน้าตาเป็นแบบไหนครับ ขอคำแนะนำด้วย จะได้หามาไว้ใช้ครับ  ไหว้

มาลงชือครับ ว่ามีคนรอดูผลงานอยู่นะครับ

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณครับ จะรีบนำเสนอเมื่อมีความก้าวหน้าครับ  หลงรัก

ฝากทำด้ามให้ซัก 1 ตัว..ครับ

ไหว้ขอบคุณครับที่สนใจ  และมั่นใจที่จะฝากทำด้ามครับ   Grin

ความสามารถเป็นเลิศจริงๆ....เห็นว่ามีไม้เหลือนี่นา....ส่งมาที่เชียงใหม่ก็ได้นะครับ ถ้าไม่มีที่ทิ้ง..เสียดายของ......555

ท่านตุ้ย แวะมารับที่ กรุงเทพด้วยครับ มาเมื่อไหร่จะมีแตรวง กลองยาว พร้อมพริตตี้คอยต้อนรับครับ Grin Grin

ดูแล้วมันรู้สึกหนักมากไหมครับ
แต่ก็สวย แปลกตาดี

หนักครับ 1.6 กก.ตอนตัวเปล่า  Shocked  คงต้องลด นน. ออกอีกครับ

สวยคับ
ปืนในฝนผมเลย

พยายามและมุ่งมั่น และตั้งใจ ฝันทุกอย่างเป็นจริงได้ครับ. Smiley

เอ้อระเหย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #108 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 10:04:30 AM »

+ ให้เลยครับ อ่านทุกคน ตอบทุกคำพูด ยอดเยี่ยม

คำแนะนำที่ดี ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นของใคร
ฅนที่คิดว่าตนนั้นไม่มีข้อผิดพลาด นั้นคือฅนที่คิดผิด
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #109 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 10:31:38 AM »

ผมไม่รบกวนมาหรอกครับ...ขอแค่พริตตี้ อย่างเดียวก็พอครับ....อิ...อิ.....
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 07:41:48 PM »

ผมไม่รบกวนมาหรอกครับ...ขอแค่พริตตี้ อย่างเดียวก็พอครับ....อิ...อิ.....

เอาแบ่งมาทางนี้บ้างก็ได้นะคุณตุ้ย กำลังขาดแคลนอยู่ครับ
motหัดยิง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #111 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 02:22:07 AM »

ยำ แซ่บ อร่อยยยยยย น้ำลายหก
ทำไปได้ๆๆๆๆๆ  สวยซะขนาด ซู๊ดดดดดดว์ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ช่างที่ดีต้องมีเครื่องมือพร้อม    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม                     +                      ใจรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไหว้ ไหว้ ไหว้

T.  081 4390538 T. 089 0599898
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #112 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 03:41:32 PM »

ไม่ทราบว่าออกแบบให้กระเหรี่ยงคอยาวยิงหรือเปล่า รู้สึกว่าแนวเล็งมันสูงปริ๊ดจากแนวพานท้ายมากเลย

อุปกรณ์ที่จำเป็นอีกชิ้นหนึ่งคือ เจียร์แบบปากกาเอาไว้ทำงานตามซอกตามหลืบที่เครื่องมือใหญ่เข้าไปไม่ได้

ตอนนี้ กระเหรี่ยงคอยาว คงไม่อยากได้แล้วครับ   คิก คิก  เอาแนวลำกล้องลงแล้วประมาณ 1 นิ้วครับ Cheesy
*ป๋าสิทธา เจียรแบบปากกา หน้าตาเป็นแบบไหนครับ ขอคำแนะนำด้วย จะได้หามาไว้ใช้ครับ  ไหว้

ซื้อมาทั้งชุดก็เป็นแบบนี้ ราคาสองพันไม่น่าเกินนี้ ผมจำราคาไม่ได้

เปิดฝาหน้ากระเป๋ามี อุปกรณ์วัสดุเจียร หัวสว่าน หัวตัด หัวกระดาษทราย หัวขัด มีให้หมด

เปิดกระเป๋าจะมีตัวต้นกำลังเจียร์สามารถให้รอบเป็นหมื่นรอบ

เส้นนี้คือปากกาเจียร ต้องซื้อเพิ่มราคาพันกว่าบาท หัวเจียรมีตัวจับอุปกรณ์สำหรับเจาะเจียร์กลึงขัด

หัวต้นกำลังเป็นแบบนี้ ถ้าต้องการใช้ปากกาเจียร ก็ต้องหมุนฝาออก

แล้วเอาปลายสายอีกด้านของปากกาเจียรมาหมุนใส่ สายข้างในเหมือนสายไมล์รถครับ

คราวนี้เราก็สามารถถือแท่งปากกาที่หมุนด้วยความเร็วรอบสูงจัดการตกแต่งขัดเกลาในซอก
ที่เครืืองมือใหญ่ ๆ เข้าไม่ถึง  เมื่อยี่สิบกว่าปีก่อนผมใช้เครื่องมือแบบนี้แต่งพอร์ทรถเพื่อเอาไปแรด
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์