๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 10:49:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานไปเดินหาลูกแถววังบูรพามาครับ  (อ่าน 6379 ครั้ง)
张龙不败...มังกรจางผู้ไม่แพ้
ฝันให้ไกลแล้วไปให้ถึง...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

ฝันให้ไกลแล้วไปให้ถึง...

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 08:43:13 PM »

พี่ๆท่านใดพอจะบอกผมเป็นความรู้ได้บ้างครับว่า...ลูกทหารคืออะไรครับ...เอามาใช้กับปืนทั่วๆไปได้ไหมครับทั้ง .๒๒ และ ๙ และ .๔๕ ครับผู้ครอบครองที่มีใบอนุญาติมีอาวุธปืนทั่วๆไปมีไว้ครอบครองได้ไหมแล้วจะมีวิธีสังเกตุได้อย่างไรบ้างครับ

ใครรู้บอกหน่อยครับ
BeEr(รักในหลวง)
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 11:19:00 AM »

ลูกทหารคือลูกที่ผลิตเพื่อใช้ในกองทัพ ยกตัวอย่าง 9มม. คือ M882(เป็นรหัส)
ใช้ได้ถ้าหาได้ ผมว่าน่าจะเป็นลูกระดับ premium เลยทีเดียว
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์