๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:19:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บุคคลทั่วไปมีอะไรจะถามหรือครับ  (อ่าน 2639 ครั้ง)
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 11:13:52 PM »

" พี่เจษ " ..ลองถาม  คนที่รู้จักกันก่อนครับ
เพราะโดยระบบ ผมเข้าใจว่า "บุคคลที่ไม่แสดงตัว"
การโชว์ ออนไลน์ อาจเป็น "บุคคลทั่วไป "  ด้วยหรือเปล่า ..ผมไม่แน่ใจ?.. ไหว้

เพราะผมลองดูตัวเอง ..หาชื่อไม่เจอเหมือนกัน .. ไหว้
ยิ่งถ้าเป็นคนที่รู้จัก   ยิ่งน่าถามว่าจะพิมพ์ไปทำไมซิครับ  อิอิอิ 

สงสัย "พี่เจษ" ..มีดี !! ..มีคนแอบสนใจ...คิดว่าน่าเป็นสาวๆ น่ะ..  ??

เดี๋ยวว่างๆ ผมจะลองดูน่ะ...ว่า ถ้าซ่อนตัว สั่งพิมพ์ แล้วโชว์อะไร?.. Cheesy

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 10:01:53 AM »

ถ้าจำไม่ผิดมีสมาชิกใช้ชื่อว่า "บุคคลทั่วไป" ด้วย  หลงรัก

คงไม่ใช่ท่านสมาชิกที่ช้ชื่อว่า "บุคคลทั่วไป" หรอกครับ... เพราะถ้ายังงั้น... ระบบมันจะไม่ขึ้นตัวสีดำๆ ธรรมดา... แต่จะเป็นตัวอักษรสีแล้วก็มีขีดเส้นใต้เป็น link ครับ...

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 10:29:30 AM »

ถ้าจำไม่ผิดมีสมาชิกใช้ชื่อว่า "บุคคลทั่วไป" ด้วย  หลงรัก

ต้องดูสีของตัวอักษรประกอบด้วยครับ คุณแมวบ้า 

อีกอย่างสมาชิกท่านนั้นใช้ชื่อว่า "บุคคลทั่วๆไป" ไม่ใช่ บุคคลทั่วไป

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 10:30:02 AM »

" พี่เจษ " ..ลองถาม  คนที่รู้จักกันก่อนครับ
เพราะโดยระบบ ผมเข้าใจว่า "บุคคลที่ไม่แสดงตัว"
การโชว์ ออนไลน์ อาจเป็น "บุคคลทั่วไป "  ด้วยหรือเปล่า ..ผมไม่แน่ใจ?.. ไหว้

เพราะผมลองดูตัวเอง ..หาชื่อไม่เจอเหมือนกัน .. ไหว้
ยิ่งถ้าเป็นคนที่รู้จัก   ยิ่งน่าถามว่าจะพิมพ์ไปทำไมซิครับ  อิอิอิ 

5555555555555  ถ้าเกิดเป็นผม คงโดนคำถาม  Grin Grin Grin
จะพิมพ์ไปหาอุปกรณ์ตักข้าวตักแกงเหรอ  อีตาซ้าบ..บ...บ.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 01:30:47 PM »

ต้องดูสีของตัวอักษรประกอบด้วยครับ คุณแมวบ้า 

อีกอย่างสมาชิกท่านนั้นใช้ชื่อว่า "บุคคลทั่วๆไป" ไม่ใช่ บุคคลทั่วไป
คุณแมวบ้าใหนอ่า?

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 02:07:41 PM »

อ่าว...จำผิด  ขออภัย
เฮ้อ.....ปีนี้ทำไมเราแก่จัง  ปีที่แล้วว่าแก่แล้วนะ ปีนี้ดันแก่มากกว่าปีที่แล้วอีก.....

Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 04:18:19 PM »

เขาคงแค่มาอ่านเฉย ๆ มังครับ...ส่วนสั่งพิมพ์นี่ก็คงเอาไปทำรายงานอ่ะ.. Grin

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 08:36:20 AM »

เพิ่งเห็นกระทู้นี้ ของงด้วยคนครับ Huh Huh Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์