๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:06:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูก เมเจอร์ .40 หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 3768 ครั้ง)
ไร้นาม
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 04:20:29 PM »

ลูก เมเจอร์ .40 หาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคากล่องเท่าไรครับ เห็นได้ข่าวฟาร์มจรเข้ มีขายแต่ต้องซื้อเยอะไม่รู้เยอะต้องขนาดไหน คลาสนี้ใช้เงินเยอะ จริง ๆ แล้วมี กี่ยี่ห้อครับ เมเจอร์ .40 ส่วนใหญ่ใช้ยี่ห้ออะไรกันครับ ถ้า .45 ลูกซ้อมและลูกจริง ความเร็วจะถึงเมเจอร์ไหมครับ เพราะ .45 หาซื้อลูกง่ายกว่าแต่เสียเปรียบลูกหน่อย เปลี่ยนแม็กบ่อย หน่อย

จำหน่ายอะไหล่ ปืนสั้น ปืนยาว IPSC , IDPA ราคามิตรภาพ

http://gunsspareparts.lnwshop.com/
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 10:01:01 PM »

กระสุนส่วนมากนักกีฬาจะซื้อกันเป็นลัง ลังละ 1000 นัดครับ

เพราะต้องสั่งโรงงานโหลด และต้องสั่งคราวละเยอะๆครับ

ส่วนมากกระสุนที่ใช้ในบ้านเราาจะเป็นของ bullet master ครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
หน้า: [1]
  พิมพ์