๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 12:18:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนอินโด หลังวัง  (อ่าน 14031 ครั้ง)
jirawat ruangwong
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:12:44 PM »

ช่วยๆกันหน่อยครับ  วมต.  ขอไว้      http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=22321.0

ขอบคุณครับ  หลังจากอ่านลิงค์แล้ว

สังเกตุว่า สมาชิก jirawat ruangwong  เพิ่งเข้ามาใหม่

อาจเป็นร้านปืนคู่แข่ง หาทางสร้างความเสื่อมเสียให้ร้านปืนฝ่ายตรงกันข้ามได้

ต้องขอเเจ้งให้ทราบผมไม่ใช่ร้านปืนคู่แข่ง ตามที่ท่าน gms เข้าใจอยู่ เเละพยายามที่จะบิดเบือนความจริง ที่ผมตั้งกระทู้ถามเพราะผมจองปืนโครงการของร้านอื่นไว้ 1 กระบอก เเต่เห็นว่าร้านนี้มีปืนที่ผมอยากได้อีก 1 กระบอกเข้าร่วมโครงการสวัสดิการจึงสอบถามเพื่อความมั่นใจครับ เราะจะซื้อเพิ่ม ไม่ได้มีเจตนาสร้างความเสื่อมเสียให้กับร้านปืนใดทั้งนั้น
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 07:25:46 PM »

ขอบคุณสำหรับคำอธิิบายครับ ถ้าไม่ได้มีเจตนาใส่ร้าย ผมก็ขอโทษในการตั้งข้อสังเกต

ลองค้นหากระทู้เก่า ๆ ที่เพื่อนสมาชิกพูดคุยกันไว้ จะได้ความเข้าใจในแต่ละร้านมากขึ้น

อย่างไรก็ตาม... ขอให้ใช้วิจารณญาณของตนเองก่อนจะเชื่อในทิศทางใด

และควรได้ไปสัมผัสร้าน พูดคุย และ ซักถามด้วยตัวเอง

และทีสำคัญ...ตราบใดที่ป. 3 และเงินยังอยู่ในมือเรา  ..  ร้านในตำนานไหนก็ทำอะไรเราไม่ได้

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 08:01:42 PM »

ผมเคยเจอกับตัวเองอยู่ครับครับ
  เดินเข้าไปเลยครับเพราะช่วงนั้นร้านอืนไม่มีปืนโชว์ให้ลูกค้าดูครับ บริการดีสุดๆ พาไปดูในห้องมืดๆศูนย์ปืนเขาดีจริงๆครับสว่างเขียวเห็นชัดๆครับ เป็นยี้ห้อ มินิ__  แล้วก็มี ดีเฟอร์เดอร์เจาะพอร็ตใส่ด้ามเลเซอร์ ผิวปืนชุบทอง ราคา 195k พอดีเงินไม่พอครับไม่งั้นโดน เลยเดินออกมาร้านฝั้งตรงข้ามครับ ได้ของใหม่มาแต่ไม่มีด้ามเลเซอร์กับผิวตุ่นๆไม่เหมือนร้านนั้นครับ ราคา 85k ครับ รอดไป

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์