๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:44:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จองkimber sis 3" ทางสน.สก.ได้ข่าวปืนเลิกผลิตทำไงดีครับ  (อ่าน 1477 ครั้ง)
THE ROSEMARY
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 12:53:17 AM »

ทราบข่าวว่าปืนรุ่นนี้เลิกการผลิตจริงหรอถามทางร้านแจ้งว่าทางบริษัทยังไม่ได้แจงมาต้องรอถึงเมษาจึงรู้ของผมเป็นโครงการที่31ร้านราชา แล้วเราสามารถเลือกรุ่นอื่นแทนได้เลยใช่ไหมในราคาเท่าเดิมหรือน้อยกว่าแล้วทางสน .สก.จะคืนส่วนต่างหรอไหม หรือต้องมากกว่าเท่านั้นขอรบกวนด้วยครับ พี่ๆมีทางแนะนำกรุณาด้วยขอบคุณมากครับ
pacman
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:24:42 AM »

Kimber SIS เลิกผลิต 2010 แน่นอนครับ

แต่ถ้าสั่งไปก่อน และ ร้านปืนทำสัญญากับบริษัท Kimber ไปก่อนสิ้นปี มีสิทธิ์ได้รับปืนครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:36:55 AM »

ถือโอกาสเปลี่ยนรุ่นปืนเลยครับ... รุ่น SIS ลายกันลื่นข้างลำเลื่อนไม่สวยคลาสสิก ตอนนี้มองสวย แต่ผ่านไปหลายปีแล้วจะเบื่อครับ สู้ลายขีดๆดั้งเดิมไม่ได้...
tashiro1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 11:58:18 AM »

ถือโอกาสเปลี่ยนรุ่นปืนเลยครับ... รุ่น SIS ลายกันลื่นข้างลำเลื่อนไม่สวยคลาสสิก ตอนนี้มองสวย แต่ผ่านไปหลายปีแล้วจะเบื่อครับ สู้ลายขีดๆดั้งเดิมไม่ได้...

เห็นด้วยครับพี่น้อง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 12:35:58 PM »

เห็นด้วยครับพี่น้อง คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เห็นด้วยเช่นกันครับ

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
หน้า: [1]
  พิมพ์