๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 02:43:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเป็นแบผม ใตอนนี้บ้างครับ  (อ่าน 1348 ครั้ง)
jine
รักชาติยิ่งชีพ
Full Member

คะแนน 13

« เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 12:07:23 PM »

คือว่าผมซื้อปืนไปเมื่อ วันที่ 10 กพ 53 แต่ยังไม่ได้ ป4 เมื่อวานเลยโทรไปหาร้านปืน ถามว่าป 4 มายัง ร้านเขาตอบผมมาว่า เจ้าหน้าที่ไม่เข้าที่วังไชยา กรมการปกครอง ติดชุมนุม ครับ ท่านใดมีข้อมูล ช่วย แจ้งด้วยครับว่าจริงหรือเปล่า

"แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ....อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง........"
watch รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 227

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 12:28:00 PM »

ลองตรวจสอบดูในเวปข้างล่างนี้ดูครับ

http://www.dopaservice.com/dopa/eservice/searchp4.do

ถ้ามีผลออกมาว่า ป.4 ออกมาแล้ว น่าจะเป็นที่ทางร้านไม่ได้เข้าไปเอา ป.4 มาให้ครับ(เสียค่าเดินทางไปเอา ใบ ป.4 เพียงใบเดียวไม่คุ้มครับ) เพราะเมื่อวันที่ 25 มี.ค. ตอนผมไปยื่นขอ ป.3 ผมก็เห็นมีคนเข้าไปรับ ใบ ป.4 ตั้งแต่เช้ากันหลายคนครับ

“คำฮักน้องกูปี้จักเอาไว้ในน้ำก็กลัวหนาว จักเอาไว้พื้นอากาศกลางหาว ก็กลัวหมอกเหมยซอนดาวลงมาขะลุ้ม จักเอาไปใส่ในวังข่วงคุ้ม ก็กลัวเจ้าปะใส่แล้วลู่เอาไป ก็เลยเอาไว้ในอกในใจ๋ตัวชายปี้นี้ จักหื้อมันไห้อะฮิอะฮี้ ยามปี้นอนสะดุ้งตื่นเววา”  -  สมเจตน์ วิมลเกษม
pat4994
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 12:47:36 AM »

ผมได้ปืน 8 กพ. ก็ยังไม่ได้ ป4
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 08:20:06 AM »

ช่วงนี้เป็นช่วงของการมีเหตุวุ่นวายทางการเมือง จึงมีคำสั่งที่เกี่ยวข้องกับอาวุธปืนและการดำเนิน
การอนุญาตต่างๆ จึงทำให้วังไชยาได้รับผลกระทบพอสมควร
   เป็นไปได้ครับที่ใบป.4 ของท่านยังไม่ออก ส่วนhttp://www.dopaservice.com/dopa/eservice/searchp4.do
ข้อมูลมักจะไม่อัพเดทบ่อยๆ บางคนได้ป.4 มานานแล้ว เข้าไปเช็คยังไม่มีข้อมูลเลยครับ

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
หน้า: [1]
  พิมพ์