๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:07:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ วิธียิงเร็ว ปืนลูกเลื่อน ด้วยมือซ้ายด้วยครับ  (อ่าน 3397 ครั้ง)
rELax
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 10:27:16 AM »

Grin รบกวนสามชิกทุกท่านครับ
  พอดีว่าผมได้ปืนมรดกจากลุงมาอีกที เป็น CZ 452 M2 นะครับ แล้วบังเอิญว่าผมเป็นคนถนัดซ้าย เวลายิงค่อนข้างจะมีปัญหา เวลาที่จะยิงนัดต่อไป เพราะว่าต้องลดปืนลง จากเป้าเพื่อมาบริหารลูกเลื่อน ในการยิงนัดต่อไป
   ผมเลยอยากจะรบกวนถามสมาชิกนะครับ ว่า มีท่านใด้ที่เป็น สิงห์ อีซ้าย แล้วมีเทคนิคการยิงเร็วปืนแบบ ลูกเลื่อน บ้างครับ เผื่อเจอสถานะการณ์ ที่จำเป็นจะต้องยิงเร็วจริงๆ ยังไงก็ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ
  จะรอฟังคำแนะนำดีๆครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2010, 11:47:03 AM โดย rELax » บันทึกการเข้า
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2010, 08:48:07 AM »

ฝึกบ่อยๆครับ  ผมเองก็ถนัดซ้ายเลยแก้ปัญหาด้วยการสั่งลูกอันชูตส์เลื่อนซ้าย  ยิงได้ต่อเนื่องสายตาไม่ต้องละจากกล้อง+เป้า เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: [1]
  พิมพ์