๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 05:42:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจมาก ได้งานทำแล้ว(แบบต้องฟาดเคราะห์)  (อ่าน 8504 ครั้ง)
Tืa์M๊ ┇รัnใuxaวJ
T็a๋kํk็y็l๊i็v์e์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

2341E51F

« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 12:37:03 AM »

น้ารัก เลี้ยงตะขาบเป็นอาชีพเสริมเถอะครับ คิก คิก   ไหว้

www.gunsandgames.com

-๊S็a๊F๋e์T๋Y์   A๋c๊c๋u๊r๋aํt๋Eื   S๊m์o๊o่TัH์   F๊a๋s๋T๊-๊
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 01:43:05 AM »

ยินดีด้วยครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
การ์ตูน รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 379

« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 07:42:30 AM »

ขอให้มีความสุขกะชีวิตครับ สู้ต่อไป  Cheesy Cheesy
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 02:41:29 PM »

ยินดีด้วยครับ ผมก็เคยเป็นเหมือนกันครับ  กินน้ำก็อก กินมาม่า  รถโดนยึด ค้างค่าเช่าบ้าน  แฟนทิ้ง พ่อเสีย เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นภายในปีเดียวกัน 
  สู้ต่อครับพี่ ผมขอเป็นกำลังใจให้ครับ   สู้ สู้
                                   ด้วยความเคารพ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 11:47:17 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 11:57:06 PM »

ยินดีด้วยนะครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
KGB-7-รักในหลวง
ชีวิต ความหวัง กิเลส
Full Member

คะแนน 17

เปรี้ยง!!!

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 02:19:03 AM »

ดีใจด้วยครับ เยี่ยม  ทานมาม่าหน้าคอมนี่มันอร่อยมากนะครับผมก็เคยเป็น

นับถือครับพี่ แต่ผมอยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้ครับพอดีอ่านกระทู้พี่แล้วมันมีข้อสงสัยหลายอย่างขึ้นมา

ว่า พี่อายุเท่าไร มีครอบครัวมีลูกหรือยัง ตกงาน 8 เดือนเอาเงินที่ไหนใช้ แล้วมี อวป. หรือเปล่า ถ้ามีทำไมไม่เอาไปขายก่อน

ขอโทษจริงๆนะครับพี่ แต่มันอยากรู้จริงๆ จะว่าละลาบละล้วงก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวกตอบก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ ไหว้

ปล.น่าจะมีกระทู้แนะนำตัวเองนะครับ ชอบอ่านเพลินดีครับ ยิ้มีเลศนัย

ชีวิตนี้เพื่อ...
Kapiman - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 64

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 02:58:47 PM »

ดีใจด้วยครับ

สำหรับเรื่องเกมส์ คนอย่างผมใครท้าเล่นเกมส์อะไรสู้หมด แต่เกมส์ที่มีคนมาท้าแล้วต้องยอมก็เกมส์นี้แหละครับ วินนิ่งฯ เล่นยังไงๆก็ไม่ได้เรื่อง  คิก คิก

อ้อ ถามอีกเรื่องครับ เคยได้ยินมาว่า ถ้าห้องแคมฟร็อกของเราคนเข้าเยอะมากๆเป็นอันดับต้นๆจะได้ตังค์หรอครับถ้าไม่ได้ก็แล้วไปแต่ถ้าได้ ได้จากใครครับ  พี่รักเป็นโอนเนอร์สีเขียว พี่ให้ผมเป็นตัวเขียวได้มั่งรึเปล่าครับ Grin (ล้อเล่น)
SW GLOCK 19
Guns don't kill people. Drivers with cellphone do.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 03:19:15 PM »

ดีใจด้วยครับ ที่ได้งาน
    ตัวผมตกงานบ่อยมาก และไม่เคยไปสมัครงานที่ไหน  ผมใช้วิถีบอกเพื่อนๆในวงเหล้าว่ากรูตกงานนะ ถ้ามีงานให้มาตามด้วย
บางปีตกงาน5เดือน บางปีตกงาน8เดือน บางปีตกงานทั้งปี
   และผมเป็นคนที่ถ้าที่ไหนให้มากกว่าเงินเดือนเก่า ผมลาออกจากบริษัทเก่าทันที บางบริษัทผมทำแค่ครึ่งวันลาออกแล้ว ที่อื่นให้มากกว่า
และอีกเรื่องที่จะบอก เวลาเค้าเรียกสัมพาษณ์กับฝรั่งผมผ่านทุกครั้ง แต่เวลาสัมพาษส์กับคนไทยผมตกทุกที ฮ่าๆๆๆ
   ทุกวันนี้ก็อยู่กับบริษัทนี้มา10กว่าปีแล้ว ผมเข้าๆออกๆ บริษัทนี้ เหมือนเข้าส้วม     
   อย่ากลัวตกงานครับพี่น้อง กินข้าวกับนำพริกปลาทูอยู่ได้ทั้งปี  ไหว้ ไหว้ ไหว้
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 07:20:18 PM »

ยินดีด้วยครับ เยี่ยม

หลงรัก

เป็น ผจก.  ฝ่ายบุคลแล้ว   รับผมเข้าทำงานด้วยนะครับ คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:03:02 PM »

เป็น ผจก.  ฝ่ายบุคลแล้ว   รับผมเข้าทำงานด้วยนะครับ คิก คิก

วุ้ย  ไปรอคิวหลังย่ะหล่อน    คิก คิก   คิก คิก  ชั้นก่อน

indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 11:19:57 PM »

เป็น ผจก.  ฝ่ายบุคลแล้ว   รับผมเข้าทำงานด้วยนะครับ คิก คิก

วุ้ย  ไปรอคิวหลังย่ะหล่อน    คิก คิก   คิก คิก  ชั้นก่อน

กลัวเค้าไม่จ้างครับน้า   คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ผมกรอกใบสมัคร  ใส่ที่อยู่  ...อาศัยอยู่เกาะ...   ตกใจ

(เกาะเมียกิน)   หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2010, 11:22:19 PM โดย indojeen » บันทึกการเข้า
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 06:03:01 PM »

ดีใจด้วยครับ เยี่ยม  ทานมาม่าหน้าคอมนี่มันอร่อยมากนะครับผมก็เคยเป็น

นับถือครับพี่ แต่ผมอยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้ครับพอดีอ่านกระทู้พี่แล้วมันมีข้อสงสัยหลายอย่างขึ้นมา

ว่า พี่อายุเท่าไร มีครอบครัวมีลูกหรือยัง ตกงาน 8 เดือนเอาเงินที่ไหนใช้ แล้วมี อวป. หรือเปล่า ถ้ามีทำไมไม่เอาไปขายก่อน

ขอโทษจริงๆนะครับพี่ แต่มันอยากรู้จริงๆ จะว่าละลาบละล้วงก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวกตอบก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ ไหว้

ปล.น่าจะมีกระทู้แนะนำตัวเองนะครับ ชอบอ่านเพลินดีครับ ยิ้มีเลศนัย
   ผมอายุ 30 ต้นๆครับ ไม่มีครอบครัว(โสด)ผมเคยทำงานเงินเดือนหมื่นกว่าบาท ด้วยความที่เป็นคน
ไม่ดื่มเหล้า ไม่สูบบุหรี่(เล่นแต่การพนันอย่างเดียว Grin Grin Grin)จึงพอมีเงินเก็บให้พอใช้ยามลำบากครับ
อาวุธปืนก็มีครับ ทั้ง .45 และ.357
ดีใจด้วยครับ

สำหรับเรื่องเกมส์ คนอย่างผมใครท้าเล่นเกมส์อะไรสู้หมด แต่เกมส์ที่มีคนมาท้าแล้วต้องยอมก็เกมส์นี้แหละครับ วินนิ่งฯ เล่นยังไงๆก็ไม่ได้เรื่อง  คิก คิก

อ้อ ถามอีกเรื่องครับ เคยได้ยินมาว่า ถ้าห้องแคมฟร็อกของเราคนเข้าเยอะมากๆเป็นอันดับต้นๆจะได้ตังค์หรอครับถ้าไม่ได้ก็แล้วไปแต่ถ้าได้ ได้จากใครครับ  พี่รักเป็นโอนเนอร์สีเขียว พี่ให้ผมเป็นตัวเขียวได้มั่งรึเปล่าครับ Grin (ล้อเล่น)
    ถ้าเข้าห้องแล้วไอเอ็มไปหาผม(เพราะไม่ค่อยมองหน้าจอ)ผมจะแอดสีเขียวให้ครับ ส่วนการเข้ายากเป็นเรื่องปกติครับ
เซิร์ฟรับได้สองพันยูส อัดเข้าไป พันแปด-พันเก้า ก็เริ่มอืดแล้วครับ
ยินดีด้วยครับ เยี่ยม

หลงรัก

ผ่านไป 1 เดือนครึ่ง ค้นหาตัวตนที่แท้จริงเจอครับว่าไม่เหมาะกับงานเกี่ยวกับเอกสาร เหมาะกับงานอีเล็กทรอนิกส์ที่
ตัวเองถนัด จึงขอย้ายมาอยู่ฝ่ายผลิต คอยดูแลพวกเครื่องจักรอุปกรณ์ไฟฟ้า โดยนั่งเก้าอี้ตัวเดิม แต่ไม่รู้ว่าเพิ่มภาระให้
ตัวเองหรือเปล่าครับ เพราะออกซิเจนหมด ผมต้องขับรถไปเอามาให้ เหล็ก สี อุปกรณ์ทุกอย่างเกี่ยวกับเครื่องมือช่าง ต้อง
ขับรถไปเอาให้เอง แม้กระทั่งบางวัน ต้องขับรถไปรับลูกและหลานเจ้าของโรงงานที่โรงเรียน
    สรุปว่าเปลี่ยนตำแหน่ง เงินเดือนเท่าเดิม แต่กลับได้งานมาทำมากขึ้น และนี่เป็นสติ๊กเกอร์หน้าห้องทำงานครับ

ผู้จัดการทั่วไป ผมรู้แล้วครับว่างานของผู้จัดการทั่วไปคืออะไร Grin Grin Grin

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 06:40:02 PM »

ผมก็  นั่ง ตำแหน่ง นี้ มานานแล้ว  ผู้จัดการทั่วไป 
ทำทุกอย่าง  ซักผ้า  ซ่อมมือถือ เปิดร้าน กวาดบ้าน เยอะแยะ
แต่เมีย  อยู่ฝ่าย การคลัง  เช็ค รายรับ รายจ่าย 
 ส่วนลูก  ตำแหน่ง  เจ้าของกิจการ   มันกิน อย่างเดียว ไม่สนเลย ว่า ผู้จัดการมีตังมั้ย 
จะใช้เงิน ที เหมือนต้องเขียน โครงการ เหมือน อ.บ.ต ว่าจะเอาไป ซื้ออะไร เท่าไร 
  วันไหน วันดีคืนดี   มีตังในกระเป๋า  เกิน 300  มันเปิดอภิปรายไม่ไว้วางใจ อีก  ข้อหา ร่ำรวยผิดปกติ  เวรกรรม อะไรของกรูเนี้ย
  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ส่วน ผมไม่เล่น ครับอบายมุข  อวัยวะก็ไม่ค่อยไหวแล้ว  ตกใจ ตกใจ เหอะๆ
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 709

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #89 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 07:18:27 PM »

ยินดีด้วยครับ

งานหลักผมแปดโมงเช้าถึงห้าโมงเย็น

งานรอง รอที่ทำงานจนสองทุ่มเพื่อรับเมียกลับ -_-"

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์