๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:49:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮฮาพาที พบปะสังสรร (คุยกันเรื่องนอกกระทู้ครับ)  (อ่าน 1070734 ครั้ง)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #960 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 09:56:02 PM »

ถูกสั่งให้หยุดงานเพิ่มอีก 3 วัน นอนกลิ้งไปกลิ้งมาอยู่ที่บ้านไม่รู้จะไปไหน ชักเบื่อ...ยิงปืนมากก็เปลืองลูก...มีบางท่านฝากถังลมไว้กว่าจะมารับสงสัยลมรั่วหมดแน่   เศร้า

รอด่าน ราชประสงค์แตกก่อน แล้วเร็วๆนี้จะไปเยี่ยมครับ คิก คิกเสียดายเลิกกับแม่ซะแล้ว เศร้า คิก คิก ไหว้

ตอนนี้รัฐบาลสั่งอายัดเงินผู้ต้องสงสัยให้การสนับสนุน นปช.หากค่ายยังไม่แตกระวังจะถูกเวนคืนอาวุธปืนทุกชนิดนะครับ ตกใจ ข้อหาต้องสงสัยให้การสนับสนุนด้านอาวุธ(ส่วนผมคงไม่โดนเพราะกำลังจะไปแจ้งหาย) Grin

ยื่นขอปอสามอยู่ครับคุณสำราญ พอดีเทื่อวานไปรับปอสี่เอสสี่หนึ่งศูนย์ เลยขอต่อเลย

คุณศักดาได้เร็วนะครับ ของผมเจ้าหน้าที่นัดกลางเดือนหน้าครับ โดนเจ้าหน้าที่ถามว่าจะขออะไรต่ออีกไหม..แล้วหยิบไปคำร้องยื่นให้กลับมาเขียนที่บ้าน ไม่รุ้ประชดหรือปล่าว ตกใจหน้าซีด
โอกาศแบบนี้มีไม่บ่อยครับพี่สำราญ จัดไปด่วนเลยครับ
ของผมคงต้องโดนเหมาบัตรงานกาชาดแน่เลยครับ ตกใจ ตกใจ

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #961 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 09:58:58 PM »

เริ่มเกิดอาการ(เกียด)การรอคอย เพราะกีฬาสี

โครงการ 6 จ๋า เมื่อไร จามาหาซะ T.

ป๋าครับสงสารน้องหน้าตาป้องแป้วคนนี้เถอะครับ CZ200s นะ นะ (เดียวจะพาไปกิน หมูจุ่ม) ยิ้มีเลศนัย
เอางี้เลยรึนี่...ไว้เจอกันค่อยว่ากันแล้วกัน...
ช่วยจัดชุมนุมหน่อย..จะได้เจอกัน.....

ผมยังจำรูปวันที่พี่วานิชไปร้านปืน  แบบว่าไปเพื่อฟลุ๊กจะมีปืนหลุดจอง แต่ตอนนั้นได้แห้วกลับไป
แต่ก็ไม่ลืมถ่ายรูปหน้าร้านมาลงเว็บให้ดู

ช่วงนั้นผมเองก็มีปัญหาใบปอ3 หมดอายุ  อำเภองดต่อใบปอ 3  ก็เลยคิดว่าอยากติดต่อให้พี่ไปรับปืนแทนผม
ผมก็ถามความเห็นคนนั้นคนนี้ ก็ได้คำตอบ ปานว่าถ้ายกคิวให้คนอื่นไม่ยกให้ฉัน เอ็งตายสถานเดียว
ผมก็เลยบอกว่าแค่คิดเท่านั้น แล้วช่วงนั้นก็หมือนมีอะไรมาลิขิตทำให้ผมต้องใช้ปืนกระบอกนี้  เน็ตมันล่มติดต่อไม่ได้
โทรศัพท์ติดรถคนอื่นไปต่างจังหวัด ติดต่อใครไม่ได้เลย เพราะเบอร์โทรไม่มี  แล้วมันก็เลยลืม ๆ ไป

มาวันนี้ผมเห็นพี่ทำท่าจะปล่อยปืนออกไป บอกทำนองไว้เจอค่อยว่ากันผมว่ามีจราจลแน่ ๆ  
ผมว่าไอ้ปืน 200s กระบอกนี้เหมือนมันเป็นสิ่งอภินิหาร ใครได้ครอบครองแล้วจะได้ครองโลกประมาณนั้น

ผมเองก็อยากครองรุ่นนี้ตั้งแต่ เต้ยบอกขาย มือไม้สั่นไปหมด แต่หาโทรศัพท์ไม่เจอ พอเดินออกห้องข้ามธรณีประตู
ก็ลืมไปเลย ความจำมันสั้นมาก ๆ  

อุ้ย ดีใจมีเสียว แต่รู้สึกจะมีคู่แข่งซะแล้วครับ เจ้า CZ200s กระบอกนี้มันต้องมีอะไรดีแน่นๆครับ มันเป็นอะไรหนอ เจ้าถึงมีคนหมายตา.......?
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #962 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 09:59:18 PM »

ตอนนี้รัฐบาลสั่งอายัดเงินผู้ต้องสงสัยให้การสนับสนุน นปช.หากค่ายยังไม่แตกระวังจะถูกเวนคืนอาวุธปืนทุกชนิดนะครับ ตกใจ ข้อหาต้องสงสัยให้การสนับสนุนด้านอาวุธ(ส่วนผมคงไม่โดนเพราะกำลังจะไปแจ้งหาย) Grin

หายไปแถวโคราชรึเปล่าครับพี่

ต้องรอผลการสอบสวนก่อนครับคุณนพ หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนทำร้ายจิตใจซะน้ำตาตกเลยเหรอครับพี่

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #963 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:05:21 PM »

ต้องรอผลการสอบสวนก่อนครับคุณนพ หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนทำร้ายจิตใจซะน้ำตาตกเลยเหรอครับพี่
ของคุณนพก็ระวังไว้ก็ดีนะครับอาจจะโดนชะดากรรมเดียวกับพี่สำราญ คิก คิก คิก คิก
ชายท่านนี้คารมดีมากกกกก....

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #964 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:12:07 PM »

เจ้าเต้ยว่างจากวันนี้ถึงวันที่23 แล้วว่างอีกที 27ครับ....จบข่าว Grin

แบบนี้เราไปกันวันที่ 23 เลยดีมั้ยครับเพื่อนๆทุกท่าน ไหว้

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #965 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:23:38 PM »

เจ้าเต้ยว่างจากวันนี้ถึงวันที่23 แล้วว่างอีกที 27ครับ....จบข่าว Grin

แบบนี้เราไปกันวันที่ 23 เลยดีมั้ยครับเพื่อนๆทุกท่าน ไหว้

ก็ดีครับ  ขอเวลาด้วยครับคุณ มนตรี
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #966 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:26:13 PM »

ก็ดีครับ  ขอเวลาด้วยครับคุณ มนตรี
23ก็ดีครับ
พี่วานิช ว่าไงครับ ร้านไหนครับ Wink

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #967 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:29:23 PM »

23ก็ดีครับ
พี่วานิช ว่าไงครับ ร้านไหนครับ Wink

รวดเร็วทันใจดีจริงๆครับ ชอบมากๆ ชอบตรงถามหาร้านเป็นอันดับแรก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เจอเมื่อไหร่เอาไปเลย....5566 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #968 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:31:09 PM »

ของคุณนพก็ระวังไว้ก็ดีนะครับอาจจะโดนชะดากรรมเดียวกับพี่สำราญ คิก คิก คิก คิก
ชายท่านนี้คารมดีมากกกกก....

คุยกันอยู่ครับคุณอู๋ แต่ของผมไม่มีอะไรจะให้พี่เค้าครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #969 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:31:41 PM »

23ก็ดีครับ

รวดเร็วทันใจดีจริงๆครับ ชอบมากๆ ชอบตรงถามหาร้านเป็นอันดับแรก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เจอเมื่อไหร่เอาไปเลย....5566 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
ตอบแทนอย่างสาสมไม่เอานะครับพี่ดุก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #970 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:36:12 PM »

เวลาเดียวรอ คุณวานิช นัดอีกทีนะครับเพราะ คุณวานิช เค้าจัดการเรื่องสถานที่ครับ ไหว้

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #971 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:44:42 PM »

เวลาเดียวรอ คุณวานิช นัดอีกทีนะครับเพราะ คุณวานิช เค้าจัดการเรื่องสถานที่ครับ ไหว้
อย่าเผลอเมานะครับพี่มนตรี คิก คิก คิก คิก

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #972 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:52:54 PM »

อย่าเผลอเมานะครับพี่มนตรี คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิกอย่างผมคงจะเมาเป๊ปซี่แหละครับ  ขำก๊าก ขำก๊ากว่าแต่คุณอู๋ไม่ขึ้นมาเมาด้วยเหรอครับ Grin

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #973 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:55:35 PM »

รู้ทันนะคิดอะไร 555555    55
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #974 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 02:11:27 PM »

ด่วน  ค่ายแดงแตกแล้ว
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 555
  พิมพ์