๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 10:55:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 555
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮฮาพาที พบปะสังสรร (คุยกันเรื่องนอกกระทู้ครับ)  (อ่าน 1070700 ครั้ง)
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:34:29 PM »

พี่ตุ๊แล้วที่ สนาม บางบัวทองเป็นไงบ้างครับ
น่าจะเปิดนะครับ

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:34:43 PM »

เห็นเค้าดี๊ด๊ากันแล้วอิจฉาครับ  อย่าลืมจัดคิวให้ผมด้วยนะครับพี่มนตรี  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่อู๋เมื่อไหร่จะขึ้นมาแจมกันบ้างครับพี่...สิงห์อีซ้าย..... เยี่ยม

ส่วนพี่ดุก...นี่เงียบหายไปไหนกันไม่รู้เลย.... Smiley Smiley

ไปด้วยคร้าบ......ที่บางเลน ส่วนที่สนามวันที่ 24 ขอดูงานก่อนครับ อาจจะแวบไปช่วงบ่ายเหมือนเดิมครับพี่....  Wink Wink

พี่ตุ๊ถ้าว่างมา...อย่าลืมติดลูกซองมาให้น้องด้วยนะครับ... ไหว้

ช่วงนี้พี่ดุกคงงานเยอะครับวันนี้มาแวะที่บ้านผมยังรีบกลับเลยครับงานรออยู่เยอะเลยครับ แถมผมยังฝากงานให้พี่เค้าไปทำเพิ่มอีกครับกลัวพี่เค้าเหนือยไม่พอครับ คิก คิก คิก คิก

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:36:16 PM »

วันธรรมดา ผมหมดสิทธิ์แวบแน่นอนครับ

วันเสาร์พอแวบได้มั้ยครับจะได้เข้าไปชิมกาแฟที่ปั้มทางเข้าสนามด้วยครับว่ารสชาติอร่อยมากน้อยแค่ไหนครับ Grin
เสาร์อาทิตย์ใด้เลยครับพี่มนตรี แต่สนามเค้าปิด จะไปกินกาแฟอย่างเดียวมันกะไรๆ อยู่นะครับพี่
บ้านพี่สำราญมั้ยครับ Grin

ท่าวันเสาร์นี้ดูท่าผมว่าจะเอาปืนผ่านเข้าไป กทม.จะลำบากนะครับผมว่าแต่ท่าวันเสาร์หน้าผมว่าจะดีกว่านะครับตั้งศูนย์กล้องเสร็จวันอาทิตย์ก็ออกทริปต่อเลยครับพอกลับถึงบ้านหลบคนใช้ให้ดีก็แล้วกันครับ คิก คิก คิก คิก

ผมละกลัวมีคนลงแดงจังเลยครับ ใจเย็น ๆ นะคุณตุ๊ปล่อยให้อะไรต่าง ๆ มันเรียบร้อยหน่อยก็ดีนะครับ ไว้อาทิตย์หน้าออกทริปที่สุพรรณเลยครับ
ยิงที่บ้านก็ใด้ งอน
พรุ่งนี้จะยิงตอกหัวตะปูครับ เตรียมตัวฮาใด้เลยพี่สำราญ ขำก๊าก ขำก๊าก

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:37:44 PM »

อดล่ะสิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:40:45 PM »

อดล่ะสิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หิวกาแฟ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:42:03 PM »

วันธรรมดา ผมหมดสิทธิ์แวบแน่นอนครับ

วันเสาร์พอแวบได้มั้ยครับจะได้เข้าไปชิมกาแฟที่ปั้มทางเข้าสนามด้วยครับว่ารสชาติอร่อยมากน้อยแค่ไหนครับ Grin
เสาร์อาทิตย์ใด้เลยครับพี่มนตรี แต่สนามเค้าปิด จะไปกินกาแฟอย่างเดียวมันกะไรๆ อยู่นะครับพี่

ท่าวันเสาร์นี้ดูท่าผมว่าจะเอาปืนผ่านเข้าไป กทม.จะลำบากนะครับผมว่าแต่ท่าวันเสาร์หน้าผมว่าจะดีกว่านะครับตั้งศูนย์กล้องเสร็จวันอาทิตย์ก็ออกทริปต่อเลยครับพอกลับถึงบ้านหลบคนใช้ให้ดีก็แล้วกันครับ คิก คิก คิก คิก

ผมละกลัวมีคนลงแดงจังเลยครับ ใจเย็น ๆ นะคุณตุ๊ปล่อยให้อะไรต่าง ๆ มันเรียบร้อยหน่อยก็ดีนะครับ ไว้อาทิตย์หน้าออกทริปที่สุพรรณเลยครับ

ผมว่าดีเหมือนกันครับตอนนี้ตั้งกล้องที่บ้านกันไปก่อนพอวันออกทริปก็ค่อยปรับกันอีกนิดหน่อยก็ยิงได้แล้วครับ Cheesy

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:48:08 PM »

ยิงที่บ้านก็ใด้ งอน
พรุ่งนี้จะยิงตอกหัวตะปูครับ เตรียมตัวฮาใด้เลยพี่สำราญ ขำก๊าก ขำก๊าก

เลือกหัวตะปูที่ใหญ่หน่อยนะคุณตุ๊ถ้าเล็กไประวังตาเหล่นะ เหมือนผมเมื่อวานกว่าจะลั่นไกได้แต่ละนัดกลั้นหายใจแทบหน้ามืด แต่ช่วงอารมณ์ดี ๆ จะยิงดี วันนี้อารมณ์บ่อจอยมาจากที่ทำงาน พอมายิงปืน 5 นัดโดด 1 นัดทั้งสองชุดใจไม่เย็นพอ เศร้า

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:49:18 PM »

แหมว่าจะไปลองชิมกาแฟร้านนี้ซะหน่อยอดอีกแล้ว อ๋อย

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:50:51 PM »

ลมติดปืนไปหนึ่งหลอดพอมั้ยครับ
อาทิตย์ก่อนมีใครใด้เติมลมเพิ่มมั้ยครับพี่มนตรี เห็นมีแต่พี่สำราญที่ต้องยิงเอาลมทิ้ง

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:55:46 PM »

อาทิตย์ก่อนมีใครใด้เติมลมเพิ่มมั้ยครับพี่มนตรี เห็นมีแต่พี่สำราญที่ต้องยิงเอาลมทิ้ง
ท่ายิงเยอะก็อาจจะไม่พอครับวันนั้นผมก็ไม่ค่อยพอครับพอดีผมเอาแฮนปั้มไปด้วยครับและคุณสำราญก็เอาถังดำน้ำไปด้วยครับ

konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 09:56:31 PM »

ติด Hand pump คุณมนตรีไปก็พอครับ เติมลมไปซัก 170 บาร์ ถ้าอยู่ทั้งวันช่วงบ่ายก็ top up เอาครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:02:58 PM »

ติด Hand pump คุณมนตรีไปก็พอครับ เติมลมไปซัก 170 บาร์ ถ้าอยู่ทั้งวันช่วงบ่ายก็ top up เอาครับ

ตอนนี้ Hand pump ผมป่วยอยู่ครับวันนี้ คุณหมอดุก เพิ่งจะมารับเจ้า Hand pump ไปดูอาการป่วยอยู่ครับ Grin

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:05:11 PM »

วันนั้นยิงความแรงกันที่ระดับเท่าไหร่ครับ
ได้ประมาณกี่นัดกว่าแรงดันจาก 200 บาร์ ลงมาเหลือ 150 บาร์ ไหว้ ไหว้

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:07:40 PM »

เดี๋ยวผมติดของผมไปด้วยครับhand pump
แต่ตอนนี้ชักอิจฉา คนที่มีถังลมเล็กๆซะแล้ว ของผมนี่อ่อนใจจริงๆ เดินไปที่รถประมาณ300เมตร
ถังลม18กิโล กระเป๋าปืนอีกเกือบสิบกิโล หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 10:09:27 PM »

วันนั้นยิงความแรงกันที่ระดับเท่าไหร่ครับ
ได้ประมาณกี่นัดกว่าแรงดันจาก 200 บาร์ ลงมาเหลือ 150 บาร์ ไหว้ ไหว้

ไม่ได้นับเลยครับ  Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 555
  พิมพ์