๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:57:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นักมวยหมัดหนัก vs นายแบบหุ่นดี  (อ่าน 7693 ครั้ง)
DDC999
Jr. Member
**

คะแนน 4

« เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:46:55 AM »

นักมวยหมัดหนัก 8 คน ท้าตีกับ นายแบบหุ่นดี 15 คน
ถ้าต้องมาปะทะกัน ฝ่ายไหนจะชนะ ฝ่ายไหนจะล่าถอยก่อน ?

ป.ล.
ยิ้มีเลศนัย

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:56:42 AM »

ถ้าเป็นนางแบบหุ่นดี 15คน นักมวยล้มทั้งยืนแน่นอน ท้าว่าไม่เกิน ยก 9

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:02:50 AM »

กระสุนปืน จะเล็กจะใหญ่  หัวรู หัวตัน ตายเร็ว ตาย ช้า  ผลสุดท้ายนั้น ไม่ต่างกัน .. แต่มักจะไปให้ความสำคัญ ตรง ครึ่ง ๆ กลาง ๆ
เมื่ออานุภาพของกระสุน อย่างไรก็ถึงตาย เพียงแต่บาดแผลอาจยับเยินต่างกัน  

ข้อเท็จจริง ที่เป็นจริง คือ มากเหนือ กว่าน้อย  ถ้าจำนวนกระสุนเท่ากัน ขนาดใหญ่ ย่อมเหนือกว่า ขนาดเล็ก
ถ้าจะให้ผิดไปจากนี้ ก็จะต้อง เป็นกรณีทำให้แปลกเป็นพิเศษ ผิดมาตรฐาน เท่านั้น

จำนวนกระสุนที่มีอยู่ในตัวปืน คือศักยภาพที่เป็นจริง ของปืนกระบอกนั้น   ครับ  เยี่ยม

D.A.- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 36

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:06:30 AM »

ผมว่า อยู่ที่ใครจะถูกชกก่อนนะครับ.........

รักแฟน...ห่วงชู้...เอ็นดูกิ๊ก
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:10:07 AM »

ผมไม่เข้าใจครับ

ว่าจะเทียบไปทำไม

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
นายรัก-รักในหลวง-
เลือด สี น้ำ เงิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 203

จงภูมิใจในความเป็นตัวของตัวเอง

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:22:16 AM »

ผมว่ามีได้มีเสียครับ ได้   คือ ชาย ได้ดูของมันส์ๆ และหมดข้อสงสัย
                             เสีย คือ หญิง เสียน้ำตาเพราะสงสารนายแบบหุ่นดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่ความคิดเห็นส่วนตัวของผมคือ ปริมาณ เมื่อเทียบ กับคุณภาพ ย่อมสู้ คุณภาพ ไม่ได้หรอกครับ แม้อัตราส่วนจะเป็นประมาณ 1: 2 ก็เหอะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"สี่คนหาม สามคนแห่ หนึ่งคนนั่งแคร่ สองคนพาไป"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:24:12 AM »

ผมว่า อยู่ที่ใครจะถูกชกก่อนนะครับ.........
ถูกต้องครับ Grin

sorrachat - รักในหลวง
HS7FVZ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:35:43 AM »

ถูกต้องครับ Grin

ชกก่อนได้เปรียบครับ

ผึ้งน้อย พเนจร ศรีษะนี้มอบให้พระเจ้าแผ่นดิน
supreme
Hero Member

คะแนน 127

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:41:19 AM »

นักมวยถูกชกเขาคงเฉยๆ ยิงคนที่ชกไม่เป็นด้วย คงแค่คันๆ ส่วยนายแบบแค่สิวขึ้นก็เครียดแล้ว  คิก คิก

การศึกษาโดยไม่คิด ไร้ประโยชน์    การคิดโดยไม่ศึกษา เป็นอันตราย
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 08:18:24 PM »

กระสุนปืน จะเล็กจะใหญ่  หัวรู หัวตัน ตายเร็ว ตาย ช้า  ผลสุดท้ายนั้น ไม่ต่างกัน .. แต่มักจะไปให้ความสำคัญ ตรง ครึ่ง ๆ กลาง ๆ
เมื่ออานุภาพของกระสุน อย่างไรก็ถึงตาย เพียงแต่บาดแผลอาจยับเยินต่างกัน  

ข้อเท็จจริง ที่เป็นจริง คือ มากเหนือ กว่าน้อย  ถ้าจำนวนกระสุนเท่ากัน ขนาดใหญ่ ย่อมเหนือกว่า ขนาดเล็ก
ถ้าจะให้ผิดไปจากนี้ ก็จะต้อง เป็นกรณีทำให้แปลกเป็นพิเศษ ผิดมาตรฐาน เท่านั้น

จำนวนกระสุนที่มีอยู่ในตัวปืน คือศักยภาพที่เป็นจริง ของปืนกระบอกนั้น   ครับ  เยี่ยม

ทั้งใหญ่ ทั้งมาก ลงตัวที่ .40 ใช่ไหมครับพี่......อิอิ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 09:39:27 PM »

ทั้งใหญ่ ทั้งมาก ลงตัวที่ .40 ใช่ไหมครับพี่......อิอิ

ใช่เลยครับ

ผมคอกึ่งออโต มีใช้  .๓๘๐ acp ๙ พารา .๓๘ super และ .๔๕  แต่กำลัง เปลี่ยนมาคบ .๔๐ S&W ๑๖  นัดคาลำ 
อุดช่องว่าง ๔ ขนาด ข้างต้น ได้หมดเลย ครับ.  Cheesy

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 10:14:14 PM »

ผมไม่เข้าใจครับ

ว่าจะเทียบไปทำไม

.......เออ........ตามนั้น Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 01:15:57 AM »

จะหมัดหนักหรือหุ่นดี...โดนจังๆนัดเดียว...มันเกินกำลังคนครับ

อยู่ที่ว่าใครโดนก่อนครับ...
.
.
.
.
.
.
.
.
...ว่าแต่นี่มันเรื่องปืนหรือว่า.....พี่เขาถามเรื่องเลือกผู้ชายหว่า...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2010, 01:20:48 AM โดย EAK1980 » บันทึกการเข้า

Long Live The King

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 07:20:28 AM »

Cheesy...เข้าใจเปรียบเทียบ... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 07:25:21 AM »

นักมวย... Grin
หน้า: [1] 2
  พิมพ์