๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 05:26:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเวปทีไรค้างทุกที  (อ่าน 5376 ครั้ง)
feen
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 12:26:51 AM »

ผมเข้าเวปที่ไร  เหมือน โหลดช้ามากครับ พอเข้ามาได้ จะกระโดดไปหน้าอื่น  เกิดอาการค้างครับ ต้องกด f5 อยู่ตลอด
 ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ครับ  เข้าเวปอื่นๆ ปกติ ครับ  ผมใช้ ทีโอที  4แม็กครับ 
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 11:43:18 AM »

ช่วยอธิบายเพิ่มเติมได้ไหมครับว่าพอจะกระโดดไปหน้าอื่น อาการค้างเป็นอย่างไรคครับ
นิ่งไปเลยจนมันขึ้นหน้า connection timed out หรือเปล่า
หรือว่าค้างอยู่อย่างนั้น ลองรอสักพักแล้วขึ้นหน้าทีกดหรือเปล่าครับ
RO 02
Global Moderator
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 02:11:05 PM »

เป็นที่ servers ของ TOT ครับ     ทาง tot ได้รับแจ้งแล้วว่า  ข่ายทางใต้มีอาการกะตุกเป็นช่วงๆ    ต้องอดทนรอสักนิดครับ   ให้ทางแม่ข่ายเข้าแก้ไข
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 08:56:45 PM »

อาการเหมือนโหลดไม่เสร็จ ครับ ดูจากแทบสีเขียวด้านล่าง โหลดได้ครึ่งเดียว จอจะค้างครับ ต้อง กดf5ครับ ผมถึงจะคลิก
 อย่างอื่นได้  แต่บางครั้ง ก็เร็วปกติครับ
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 01:05:14 AM »

ทดลองครับ
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2010, 01:08:29 AM »

ช่วยอธิบายเพิ่มเติมได้ไหมครับว่าพอจะกระโดดไปหน้าอื่น อาการค้างเป็นอย่างไรคครับ
นิ่งไปเลยจนมันขึ้นหน้า connection timed out หรือเปล่า
หรือว่าค้างอยู่อย่างนั้น ลองรอสักพักแล้วขึ้นหน้าทีกดหรือเปล่าครับ
เป็นที่ servers ของ TOT ครับ     ทาง tot ได้รับแจ้งแล้วว่า  ข่ายทางใต้มีอาการกะตุกเป็นช่วงๆ    ต้องอดทนรอสักนิดครับ   ให้ทางแม่ข่ายเข้าแก้ไข

คอมผม เน่าเองครับ  ขอบคุณครับ
somchai_yhai
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 25, 2010, 03:17:51 PM »

แนะนำให้เปลี่ยน Browser มาใช้ Firefox ครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์